Ardhi ya kilimo Tsh 5000 kila Ekari ya mbuga


newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
Nimepewa taarifa na rafiki yangu,kuna ardhi(mbuga)kila ekari ni shillingi Elfu 5,yes tanzania shilings 5,000/-
Ipo karibu na Galapo,manyara muelekeo wa mkoa wa Dodoma.
nimeambiwa inafaa kwa kilimo cha Ngano,Mahindi na nafaka zingine?
wajuvi wa mambo je hii mmeshawahi kuisikia,if yes imekaaje ,
ninaplan ya kwenda huko December:A S clock:
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,492
Likes
935
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,492 935 280
Inawezekana kabisa,ila naomba upate majibu ya maswali yafuatayo;
1. Muuzaji ni nani?
2. Umbali kutoka mbugani mpaka kijiji/mji wa karibu
3. Hiyo mbuga inakaliwa na watu gani kwa muda mrefu
4. Hali ya hewa, je mito ipo?
5. wanyama pori wanaoishi huko.

Juzi nilikwenda sehemu fulani Iringa, kuzuri sana na ardhi nzuri,lakini mvua ikinyesha,hata tractor halifiki. Kuna nyani kibao.
Ukipata majibu tupe feedback. Yasije yakawa yale mashamba ya Basotu yaliyokuwa ya ngano ambayo wanakodisha kwa wanavijiji!!!!!!!.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kuwa makini usije ingizwa mjini
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Nimepewa taarifa na rafiki yangu,kuna ardhi(mbuga)kila ekari ni shillingi Elfu 5,yes tanzania shilings 5,000/-
Ipo karibu na Galapo,manyara muelekeo wa mkoa wa Dodoma.
nimeambiwa inafaa kwa kilimo cha Ngano,Mahindi na nafaka zingine?
wajuvi wa mambo je hii mmeshawahi kuisikia,if yes imekaaje ,
ninaplan ya kwenda huko December:A S clock:
karibu galapo na ukiwa unakuja ni-PM
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
TAARIFA ZINAWEZA KUWA HAZIJANYAMBULIWA...SI KUNUNUA NI KUKODI..(tena ni 10,000 na sio 5,000)
i stand to be corrected
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
TAARIFA ZINAWEZA KUWA HAZIJANYAMBULIWA...SI KUNUNUA NI KUKODI..(tena ni 10,000 na sio 5,000)
i stand to be corrected
Ni kununua sio kukodi.bado ninadadisi nikipata majibu e.g ya malila nitayaweka hapa,
mkuu malila asante sana kwa muongozo wako,hasa swala la wanyama waharibifu.
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,139
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,139 121 160
Ni kununua sio kukodi.bado ninadadisi nikipata majibu e.g ya malila nitayaweka hapa,
mkuu malila asante sana kwa muongozo wako,hasa swala la wanyama waharibifu.
Tangu mwaka 2010 mpaka sasa najua unajibu la kueleweka,aya mwagika sasa!
 
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
2,071
Likes
1,848
Points
280
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
2,071 1,848 280
Na mimi nasubiria pia Mkuu mchakato umeendaje?
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
shiling elf 5 kwa kukodi au kununua kabisa?
 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
665
Likes
9
Points
35
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
665 9 35
Nimepewa taarifa na rafiki yangu,kuna ardhi(mbuga)kila ekari ni shillingi Elfu 5,yes tanzania shilings 5,000/-
Ipo karibu na Galapo,manyara muelekeo wa mkoa wa Dodoma.
nimeambiwa inafaa kwa kilimo cha Ngano,Mahindi na nafaka zingine?
wajuvi wa mambo je hii mmeshawahi kuisikia,if yes imekaaje ,
ninaplan ya kwenda huko December:A S clock:
Ukienda December utakuta inauzwa 100000 Na imekwisha. Chukua maamuzi haraka
 
Kitope

Kitope

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
237
Likes
16
Points
35
Kitope

Kitope

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
237 16 35
huko mimi nilipasikia pia! ila nasikia kuna vibopa flani vimeshika uzi wa mtego wa njiwa. ukinunua paendeleze hapo kwa papo!! vinginevyo mali inakuwa sio yako. kisha maji sasa :)
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,355
Likes
1,519
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,355 1,519 280
huko mimi nilipasikia pia! ila nasikia kuna vibopa flani vimeshika uzi wa mtego wa njiwa. ukinunua paendeleze hapo kwa papo!! vinginevyo mali inakuwa sio yako. kisha maji sasa :)
Hatari..
 
M

mamasito

Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

mamasito

Member
Joined Mar 15, 2014
23 0 0
Wanajamvi wekeni wazi Hilo jambo ili tujumuike pamoja mbona mpaka Leo haijaeleweka km ni kukodi au kununua?5000?
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
2016 bado bei ni 5,000?
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,290
Likes
5,473
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,290 5,473 280
USD ama
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,159
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,159 280
Malila
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,492
Likes
935
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,492 935 280
Huko msiende kabisa, hata kama ni bure. Kuna ugomvi usioisha pande zile. Jamaa zangu wa Njombe walihamia kule kwa sababu ya hiyo bei, kumbe ni eneo la wajuba. Wamepata hasara si ndogo. Hakufai.
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Likes
127
Points
160
Age
34
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 127 160
Huko msiende kabisa, hata kama ni bure. Kuna ugomvi usioisha pande zile. Jamaa zangu wa Njombe walihamia kule kwa sababu ya hiyo bei, kumbe ni eneo la wajuba. Wamepata hasara si ndogo. Hakufai.
Malila kama Lukuvi angejua angekupa u commissioner wa ardhi pale wizarani kwake. Naamini ungemsaidia sana maana unaijua ardhi ya nchi nzima.
 
Complex

Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
3,968
Likes
3,718
Points
280
Complex

Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
3,968 3,718 280
Huko msiende kabisa, hata kama ni bure. Kuna ugomvi usioisha pande zile. Jamaa zangu wa Njombe walihamia kule kwa sababu ya hiyo bei, kumbe ni eneo la wajuba. Wamepata hasara si ndogo. Hakufai.
Wajuba kwa maana ya watu wa sudan kusini ama.???
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,512
Likes
1,363
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,512 1,363 280
Nimepewa taarifa na rafiki yangu,kuna ardhi(mbuga)kila ekari ni shillingi Elfu 5,yes tanzania shilings 5,000/-
Ipo karibu na Galapo,manyara muelekeo wa mkoa wa Dodoma.
nimeambiwa inafaa kwa kilimo cha Ngano,Mahindi na nafaka zingine?
wajuvi wa mambo je hii mmeshawahi kuisikia,if yes imekaaje ,
ninaplan ya kwenda huko December:A S clock:
Mku hili linawezekana kama ni kujiunga na Kijiji itakuwa ni kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,239,141
Members 476,437
Posts 29,343,967