• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

"Ardhi imelaaniwa, tujihadhari na migogoro ya ardhi"

sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
6,186
Points
2,000
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
6,186 2,000
Tangu enzi za mababu, migogoro ya ardhi ipo, tujihadhari nayo.
 
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
950
Points
225
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
950 225
Nakubaliana na wewe ndugu yangu zamani waliuwana kishirikina sasa ivi live
 

Forum statistics

Threads 1,403,363
Members 531,202
Posts 34,421,456
Top