Arab Contractors na Elsewedy Electric Kukabidhiwa Rasmi Eneo la Rufiji (PHPP) Kesho

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,394
2,000
Kwani Unateseka..!!!!:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
Kila siku anazindua lakini kila siku graph yake inashuka.

Leo hii watanzania wala hawana habari na dreamliner wala Bombardier bali wanawaza ajira, mishahara duni, inflation, shida za maji, mikopo elimu ya juu, utekaji, mauji,shambulio la Lissu, mateso ya wakulima wa korosho,n.k.
 

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
4,135
2,000
Kila siku anazindua lakini kila siku graph yake inashuka.

Leo hii watanzania wala hawana habari na dreamliner wala Bombardier bali wanawaza ajira, mishahara duni, inflation, shida za maji, mikopo elimu ya juu, utekaji, mauji,shambulio la Lissu, mateso ya wakulima wa korosho,n.k.
kila siku wanatoa povu ila mambo bado yanaenda wamefika kujikomba hadi kwa wazungu ila JPM mziki ni ule ule
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,394
2,000
kila siku wanatoa povu ila mambo bado yanaenda wamefika kujikomba hadi kwa wazungu ila JPM mziki ni ule ule
Mziki upi? Hatutaki watu wasiothamini uhai na utu wa watu wengine.

Hatutataki watu wasiojali shida na mateso ya watu wengine.

Hatutaki watu wasiothamini ustawai wa maisha ya watu huku wakithamini ustwai wa vitu maana hata kina Hitler na wakoloni pia walileta maendeleo ya vitu ila walipuuza utu wa watu na leo hawakumbukiwi kwa maendeleo ya vitu bali kwa matendo yao yasiyo ya kiutu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom