Aquarium za samaki.....


GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2009
Messages
303
Likes
0
Points
0
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2009
303 0 0
wadau nataka kununua aquarium za kufugia samaki, naomba mnijuze wapi hapa dar, naweza
kupata aina tofauti za aquarium na kwa bei safi
 
S

shilanona

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
13
S

shilanona

Member
Joined Oct 31, 2010
54 0 13
Ukikosa hapo Dar au labda ukawa unapata za Kichina ambazo hazidumu, basi jaribu kuwasiliana na : pacificamarine@yahoo.com ili wakutafutie kutokea Japan. ni wafanyabiashara wazuri sana.
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
18
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 18 135
nenda upanga, ukiwa unatokea salender bridge, baada tu ya mataa ya hapa traffic, as you proceed towards city centre, mkono wako wa kushoto barbarani kabisa (baada ya kituo cha daladala) kuna kaduka kadogo tu, jamaa wanauza pale....nadhani siyo imported zile...
 
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
579
Likes
10
Points
0
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
579 10 0
nenda upanga, ukiwa unatokea salender bridge, baada tu ya mataa ya hapa traffic, as you proceed towards city centre, mkono wako wa kushoto barbarani kabisa (baada ya kituo cha daladala) kuna kaduka kadogo tu, jamaa wanauza pale....nadhani siyo imported zile...
Ziko zote pale mkuu, imported na za kubumba, ila wanazo aina mbali mbali na samaki pia wako wengi tu pale
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,572
Likes
2,137
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,572 2,137 280
wadau nataka kununua aquarium za kufugia samaki, naomba mnijuze wapi hapa dar, naweza
kupata aina tofauti za aquarium na kwa bei safi
Nenda pale mikocheni mbele ya Shoppers Plaza kabla hujavuka daraja upande wa kushoto kama unaenda mikocheni ukitokea mjini kuna mabanda ya biashara mbele ya ilipokuwa La Taverna,utakuta yapo mengi tu ila bei sijui nayaona nikipita njiani
 
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2009
Messages
303
Likes
0
Points
0
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2009
303 0 0
asanteni sana nyote mliochangia......mbarikiwe
 

Forum statistics

Threads 1,205,753
Members 458,082
Posts 28,204,762