Apson Mwang'onda, nzi aliyejaribu kubaka demokrasia ya CCM na Tanzania bila ya mafanikio

gsu

gsu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
3,463
Points
1,225
gsu

gsu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
3,463 1,225
Lowasa ndiyo basi tena na Apson wake ufisadi wao walidhani utafua dafu kwa watanzania wenye mapenzi ya dhati kwa nchi yao.
 
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
5,070
Points
2,000
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
5,070 2,000
Unaandika kama Unaliwa nyoro. Au wewe ni wa kike?
 
Dogo1

Dogo1

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,210
Points
1,500
Dogo1

Dogo1

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,210 1,500
Kwa mbaaaaaaaaaaaali inashawishi hii stori
 
Msubhate

Msubhate

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
919
Points
250
Msubhate

Msubhate

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
919 250
Bila wale vijana kukamatwa nahisi muda huu Lowassa ndio angekuwa Rais wa Jamhuri ya Tanzania.

Apumzike kwa amani Bwana Apson, Hakika wewe ulikuwa miongoni mwa wakurugenzi mliopikwa na kuiva hasa.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,303
Points
2,000
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,303 2,000
Inawezekana aliyemteua alikuwa na dhamira njema. Ila watu wanabadirika. Ni kama Mkapa alipomteua Sumaye kuwa Waziri Mkuu lakini sasa anasema kuwa CCM haijafanya lolote kwa miaka 50
Ze man
 

Forum statistics

Threads 1,343,136
Members 514,956
Posts 32,774,818
Top