Apson Mwang'onda, nzi aliyejaribu kubaka demokrasia ya CCM na Tanzania bila ya mafanikio

Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,545
Points
2,000
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,545 2,000
Hakika. Na mapambano yalikuwa makubwa sana kuliko watu walivyokuwa wanaona. Tumshukuru Mungu tumefika hapa kwa amani. Lowasa na genge lake si watu kabisa. Ni zaidi ya wanyama. Tena huyu Apson ndo kabisaaaa!
Tunashukuru nchi iko katika mikono salama. Kama tungeangukia kwenye mikono ya wale majambazi sijui hali ingekuwa mpaka sasa!
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,712
Points
2,000
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,712 2,000
Tibaijuka amesema hawezi kuwashukuru wananchi wa jimbo lake kwa yeye kuwa Mbunge anazishukuru fedha zake kwani ndio zimempatia huo Ubunge, hiyo ndio CCM. Nasikia na kula Igunga Kafumu na yeye amewaaga wananchi wa Igunga kuwa kwa kuwa hawamtaki lakini ametumia fedha zake na kufanikiwa kupata Ubunge hivyo wasimtegemee anaondoka zake kuishi na familia yake Kule DSM.
Hao ndio wabunge wa CCM waliopita awamu hii na wako wengi sana wa aina hii, waliowachagua wataisoma namba sisi ambao hawakuwa chaguo letu tunaendesha maisha kama kawaida.
 
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,305
Points
1,500
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,305 1,500
Teh teh teh me mwenyewe najiuliza hawa malofa wanalalamika wameibiwa... Wameibiwa vipi?
Kile kikundi kilichovamia chadema kwa dili la urais tu yaani do or die ndio kimewaangusha. Wakawasahau chadema asili na kuamini eti Sumaye anafaa kuwa kampeni meneja! Ziro awe kampeni meneja halafu utegemee ushindi bavicha ilikuwa wapi? acha waisome namba.
 
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,305
Points
1,500
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,305 1,500
Haya Mambo ya kuitana cockroaches sijui inzi haya ndo mambo yaliyochochea machafuko rwanda... msijitoe ufahamu na mambo ya siasa zenu
Kumbe na wewe ulikuwa unazungusha mikono!!
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,147
Points
2,000
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,147 2,000
Nimesoma huu uzi , nimechoka........!
 
K

Kidibwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
472
Points
500
K

Kidibwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
472 500
Nilivyoona kichwa cha habari tu nikajua mkuu Lizaboni kwenye ubora wake siku zote unasimamia kwenye ukweli.
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,645
Points
2,000
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,645 2,000
Uzifiche aibu ya mumeo kwa kidole.ushindi wa ccm unajulikana kuwa ni wa hila.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,014
Points
2,000
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,014 2,000
Huyu jamaa ni nani katika tz hii bana mnatuuzi kwa kutuwpotezea muda wa kushangilia ushindi wa shein zenji
 
B

Betterhalfay

Senior Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
170
Points
0
B

Betterhalfay

Senior Member
Joined Apr 3, 2015
170 0
Uchaguzi umeisha Mkuu... Kuendeleza haya mapambano ya matusi, kejeli, kashfa hayatasaidia Taifa kurudi katika umoja wa awali...

Haya mambo kwa sasa hayana nafasi. Lets focus kwenye kujenga nchi na kuziba ufa uliojitokeza
Mkuu umenena.It was a tragedic journey.Kutokana na yote yaliyotokea,yapo ya kweli na mengine ya uzushi lakini kwa mustakabali wa taifa letu,tunapaswa kuangalia yale ambayo yanatuweka pamoja zaidi.
Anachokifanya Lizaboni ni kujenga chuki na migongano isiyo na sababu.
 
B

Betterhalfay

Senior Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
170
Points
0
B

Betterhalfay

Senior Member
Joined Apr 3, 2015
170 0
Tatizo ni mitandao au nini?Ukifuatilia utakuta walioumizwa na kundi moja nao wamejificha kwenye kundi jingine.
If you are planning for revenge,prepare two graves.
 
B

Betterhalfay

Senior Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
170
Points
0
B

Betterhalfay

Senior Member
Joined Apr 3, 2015
170 0
Uchaguzi umeisha Mkuu... Kuendeleza haya mapambano ya matusi, kejeli, kashfa hayatasaidia Taifa kurudi katika umoja wa awali...

Haya mambo kwa sasa hayana nafasi. Lets focus kwenye kujenga nchi na kuziba ufa uliojitokeza
Mkuu umenena.It was a tragedic journey.Kutokana na yote yaliyotokea,yapo ya kweli na mengine ya uzushi lakini kwa mustakabali wa taifa letu,tunapaswa kuangalia yale ambayo yanatuweka pamoja zaidi.
Anachokifanya Lizaboni ni kujenga chuki na migongano isiyo na sababu.
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,697
Points
2,000
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,697 2,000
Watanzania kwa kupenda kuokota laana hats zile zisizowahusu. Mwandishi Wa Uzi huu Nina hakika no Kijana Mdogo na alitakiwa awe anachapa Kazi na si kutukana watu wanaoweza kumzaa kama Mzee Apson. Sitetei MTU ila nafhani sasa Mzee apson atumie haki yake kikatiba kukifunga hiki kijamaa
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,697
Points
2,000
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,697 2,000
Huyu lizaboni ni akili ndogo inayojaribu kuinfluence zile Kubwa. No kichefichefu. Aliye na mawasiliano na Mzee Apson hebu mwambie a collect ushahidi huu hiki kijamaa kipotelee lupango
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,882
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,882 2,000
Huyo apson asubiri kuungana na wakina mramba segerea.
 
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,470
Points
2,000
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,470 2,000
Lowasa alichotaraji kimekwenda kombo
 
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,470
Points
2,000
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,470 2,000
lowasa hana jipya asubiri umauti wake afya yenyewe mbovu akajitie tafrani
 

Forum statistics

Threads 1,343,114
Members 514,943
Posts 32,774,245
Top