Apson Mwang'onda, nzi aliyejaribu kubaka demokrasia ya CCM na Tanzania bila ya mafanikio

V

vidal

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
312
Points
225
V

vidal

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
312 225
Huna lolote ccmmm imeshinda kwa wizi kila mtu anslijua hilo... lowasa kawatoa kamasi vibaya sana...hapa unaleta maneno ili kujustify wizi wenu... kama taarifa zote milikua nazo vyombo vya ulinzi vilifanya nn!?? Ww unafurahi lowasa kukosa urais sababu uliempenda.. meembe alikosa.. hamna zaidi ya hilo... wizi umejionyesha wazi wazi..hata yaliyotokea zanziba yanathibisha wizi wenu ulio kubuhu
Aaaaaah popote ulipo tupo bdo uraisi wa fifa
 
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,305
Points
1,500
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,305 1,500
Huna lolote ccmmm imeshinda kwa wizi kila mtu anslijua hilo... lowasa kawatoa kamasi vibaya sana...hapa unaleta maneno ili kujustify wizi wenu... kama taarifa zote milikua nazo vyombo vya ulinzi vilifanya nn!?? Ww unafurahi lowasa kukosa urais sababu uliempenda.. meembe alikosa.. hamna zaidi ya hilo... wizi umejionyesha wazi wazi..hata yaliyotokea zanziba yanathibisha wizi wenu ulio kubuhu
We nyumbu kweli! kama ccm ingekuwa ina uwezo wa kuiba kura mawaziri wake 5 wangepigwa chini!? Na mbona huko Moshi/Arusha ambako Lowasa kapata kura zake mnazikubali? we hujui mlipokosea ni pale mlipomkaribisha fisadi kuwa mgombea. Tena ashukuru hata kupata kura hizo maana watu walikuwa wanasema kabisa wakiwa katika foleni kuwa urais watampigia Magufuli na wabunge na madiwani wataamua wenyewe. Huo ndio ukweli Lowasa jamani haaminiki hata na wapiga kura wa ukawa! ukweli ndio huo acha kudai mmeibiwa. Mmeibiwaje?
 
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,625
Points
2,000
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,625 2,000
Marhana mkuu GENTAMYCINE. ​ Tulikuwa pamoja kwenye haya mapambano
Mapambano ambayo hata hivyo mumeshindwa kama si kuiba tu,aibu kwenu na baba zenu waliobambikiwa watoto nyinyi
 
G

grandpa

Senior Member
Joined
Aug 24, 2008
Messages
185
Points
195
G

grandpa

Senior Member
Joined Aug 24, 2008
185 195
Lizaboni acha katuandikia story ya jinsi ulivyofanya mapenzi bash wako
 
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,625
Points
2,000
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,625 2,000
We nyumbu kweli! kama ccm ingekuwa ina uwezo wa kuiba kura mawaziri wake 5 wangepigwa chini!? Na mbona huko Moshi/Arusha ambako Lowasa kapata kura zake mnazikubali? we hujui mlipokosea ni pale mlipomkaribisha fisadi kuwa mgombea. Tena ashukuru hata kupata kura hizo maana watu walikuwa wanasema kabisa wakiwa katika foleni kuwa urais watampigia Magufuli na wabunge na madiwani wataamua wenyewe. Huo ndio ukweli Lowasa jamani haaminiki hata na wapiga kura wa ukawa! ukweli ndio huo acha kudai mmeibiwa. Mmeibiwaje?
Wewe ni kambale mzawa na mla udongo!kichwa chako kama cha mboro tu,kinakuwa na akili moja tu ili kifanye kazi.
Ndo nyinyi wataalam ----- musiojua hata kuchagua pa kuwasha,hivi kwa hilo bichwa lko la kahawa unadhani wizi unaweza kufanywa sehemu ambazo munakataliwa?
Paka wa kafara wewe!
 
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,774
Points
2,000
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,774 2,000
Ilikuwa ni VITA kati ya Mwanga na Giza!!!
Mwanga umeshindaaa...
 
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,625
Points
2,000
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,625 2,000
Jina lako tu ni mwana wa ma-K zani ndo maana kichwa chako kinafanya kazi kwa K tu,saburi mkubwa wewe UMSLOPAGAZI mwana wa MA-K ,MAZANI
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,940
Points
2,000
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,940 2,000
Mapambano ambayo hata hivyo mumeshindwa kama si kuiba tu,aibu kwenu na baba zenu waliobambikiwa watoto nyinyi
mkuu hebu kaa na mama yako akuambie vzr asili yako
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,812
Points
1,500
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,812 1,500
Mkuu, kwa upande wako unaona Apson alikuwa sahihi kuhonga wajumbe wa NEC, CC na MM ili tu Lowasa awe Rais? Pia unaona kuwa Apson alikuwa sahihi kuajiri vijana wa IT ili wahack mfumo wa Tume?
Lizaboni nigeshangaa sana kama hungemtukana Apson safari hii kama ilivyo kawaida yako!!!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,416
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,416 2,000
Usituletee hadithi za Abunuwasi na Alinacha Lizaboni. Subirini ukweli utajulikana na si propaganda zenu.
 
Last edited by a moderator:
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
1,647
Points
2,000
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2012
1,647 2,000
Kikweli sijamliza kusoma andiko lako nimeishia ulipoandika nape na.makonda ni vijana machachari..are you insane??
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,391
Points
2,000
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,391 2,000
The unknown of the unknown.
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,365
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,365 2,000
Lizaboni si vyema kumtukana Col. Mwang`onda. Ameshiriki mengi ya Nchi hii.

Amejitoa kuanzia Vita ya Kagera na mengi ya kizalendo kwa ajili ya Taifa lake. Usimdhalilishe kwa sababu upo nyuma ya keyboard na hao wanaokupa jeuri.

Sina mlengo wa kichama, nimekupa angalizo. Ukiona la kipuuzi liache.
 
Last edited by a moderator:
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
873
Points
250
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
873 250
Haya Mambo ya kuitana cockroaches sijui inzi haya ndo mambo yaliyochochea machafuko rwanda... msijitoe ufahamu na mambo ya siasa zenu
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,780
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,780 2,000
Vijana mnaoelekea chuo pitieni uzi huu na muondokane na tabia za mihemuko
 
M

madenge8

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
440
Points
0
M

madenge8

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
440 0
Mkuu, kwa upande wako unaona Apson alikuwa sahihi kuhonga wajumbe wa NEC, CC na MM ili tu Lowasa awe Rais? Pia unaona kuwa Apson alikuwa sahihi kuajiri vijana wa IT ili wahack mfumo wa Tume?
kwenye IT ili uweze kuhack kitu ni lazima kiwe shared kwanza,,,

sasa unaweza kutwambia hao NEC huo mfumo wao walishare na nan mpk kuwe na possiblity ya hackers kufanya yao??

as i know NEC mfumo wao wa data za uchaguz ulitakiwa kuwa kwenye storage ambapo huwez kuhack

WATAALAM WA IT MKUJE HAPA
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,545
Points
2,000
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,545 2,000
We nyumbu kweli! kama ccm ingekuwa ina uwezo wa kuiba kura mawaziri wake 5 wangepigwa chini!? Na mbona huko Moshi/Arusha ambako Lowasa kapata kura zake mnazikubali? we hujui mlipokosea ni pale mlipomkaribisha fisadi kuwa mgombea. Tena ashukuru hata kupata kura hizo maana watu walikuwa wanasema kabisa wakiwa katika foleni kuwa urais watampigia Magufuli na wabunge na madiwani wataamua wenyewe. Huo ndio ukweli Lowasa jamani haaminiki hata na wapiga kura wa ukawa! ukweli ndio huo acha kudai mmeibiwa. Mmeibiwaje?
Teh teh teh me mwenyewe najiuliza hawa malofa wanalalamika wameibiwa... Wameibiwa vipi?
 

Forum statistics

Threads 1,343,130
Members 514,953
Posts 32,774,674
Top