Apson Mwang'onda afanya vikao vya kuchangisha fedha Oysterbay ili Lowasa ahamie CHADEMA

haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2014
Messages
4,429
Points
2,000
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2014
4,429 2,000
Lizaboni wamaeanza kukuamini huku ebu njoo sasa tupange vita
 
Last edited by a moderator:
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,230
Points
1,225
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,230 1,225
Sijamwona Slaa na Lisu. Au nao wamehamia CCM.
 
M

Marambo

Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
93
Points
125
M

Marambo

Member
Joined Jul 26, 2015
93 125
Ndio kazi iliyobaki, il I ushinde siasa lazima uwe na ralimali fedha. Huwezi kupigana vita bila Pesa na ukashinda. A cha watafute pesa
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
3,151
Points
2,000
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
3,151 2,000
Lizaboni tueleze hizi habari ulikuwa unazipata wapi,lazima utakuwa kigogo hapo lumumba
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,253
Points
2,000
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,253 2,000
Lizaboni Mamvi au Mapadlock amekulipa ngapi kwa kupotosha watu?Najua mnatafuta kura lakini siyo kwa kuharibu taswira ya vyama vya upinzani kwa sababu ya vijisenti vidogo unavyopew.Bila CCM/Lowassa Tanzania inawezekana.

Huyo Magufuli hana tofauti na huyo Lowassa .Watoto wa mama mmoja baba mmoja.Na amesema fika atalinda maslahi ya watawala waliopita na CCM hajasema atalinda maslahi ya Taifa lake.Kwa uhakika hata wewe wajua hatufai.

Tunahitaji Rais nje ya CCM huyo Lowassa mtafutieni nafasi ACT alikokafibishwa.
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,538
Points
2,000
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,538 2,000
Lizaboni Mamvi au Mapadlock amekulipa ngapi kwa kupotosha watu?Najua mnatafuta kura lakini siyo kwa kuharibu taswira ya vyama vya upinzani kwa sababu ya vijisenti vidogo unavyopew.Bila CCM/Lowassa Tanzania inawezekana.

Huyo Magufuli hana tofauti na huyo Lowassa .Watoto wa mama mmoja baba mmoja.Na amesema fika atalinda maslahi ya watawala waliopita na CCM hajasema atalinda maslahi ya Taifa lake.Kwa uhakika hata wewe wajua hatufai.

Tunahitaji Rais nje ya CCM huyo Lowassa mtafutieni nafasi ACT alikokafibishwa.
Vipi Kamanda, hii thread unaisemaje kwa hali ya sasa?
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,643
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,643 2,000
Lizaboni Mamvi au Mapadlock amekulipa ngapi kwa kupotosha watu?Najua mnatafuta kura lakini siyo kwa kuharibu taswira ya vyama vya upinzani kwa sababu ya vijisenti vidogo unavyopew.Bila CCM/Lowassa Tanzania inawezekana.

Huyo Magufuli hana tofauti na huyo Lowassa .Watoto wa mama mmoja baba mmoja.Na amesema fika atalinda maslahi ya watawala waliopita na CCM hajasema atalinda maslahi ya Taifa lake.Kwa uhakika hata wewe wajua hatufai.

Tunahitaji Rais nje ya CCM huyo Lowassa mtafutieni nafasi ACT alikokafibishwa.
hahahahahahahhahahhhah uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 

Forum statistics

Threads 1,343,114
Members 514,943
Posts 32,774,245
Top