April '09 Bomb Blasts in Dar (Mbagala) and responses | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

April '09 Bomb Blasts in Dar (Mbagala) and responses

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Apr 29, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 29, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kwa wale mlio Dar,

    Kutakuwa na milipuko flani mnaisikia. Ni mabomu ambayo yanalipuka eneo la kambi ya Jeshi Zakhem - Mbagala.

    Hii inaweza kupelekea mitikisiko isiyotarajiwa.

    Nimefahamishwa ili nitoe tahadhari hii mapema. Nini kinaenedelea? Tutafahamishana
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Apr 29, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Nimewasiliana na wakuu wanaonekana kutojua kinachoendelea... Naelezwa bado mabomu yanalipuka tu
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,003
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Hakukaliki wa mbagala wote wanakimbia ovyo hapakaliki ....
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    Milipuko inasikika hadi maeneo ya Drive in, Msasani Peninsular
     
  5. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    City center kumetokea kishindo kikubwa dakika 5 zilizopita. Tulitaka kutoka mbio maofisini!!! Baadhi ya majengo yamepate ufa
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,642
    Likes Received: 1,667
    Trophy Points: 280
    Kuna moshi/moto mkubwa unaonekena maeneo ya Mbagala.
     
  7. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii milipuko ni ya makusudi au ndiyo tumevamiwa?
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna nini wakuu?
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Jamani wana dar esalaama nikweli kuna tetemeko huko....na kama lipo kuna maafa yoyote?
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Isijekuwa kuna uvamizi
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli mtikisiko bado unaendelea na poleni wa mbagala maana tulio maeneo ya morocco hadi mwenge tumepata impact

    Thanks Invisible

    MTM
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hehehe ndo mnataka vita yaaani trailer tu watu mnakimbia ovyo haya bana....kwa nini kama ni mazoezi wasingefanyia mbali hukoooooo Ruvu kwenye open space?
     
  13. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,002
    Likes Received: 12,612
    Trophy Points: 280
    Takriban dakika mbili zilizopita, kumesikika milipuko mikubwa Jijini Dar za milio kama ya bomu au milipuko ya matangi makubwa ya mafuta ikitokea maeneo ya Nyerere rd.
    Nikiwa kwenye moja ya maghorofa ya kisasa yaliyojengwa kuhimili milipuko, jengo lilitetemeka na alarm ya bomu ikalia, acha watu waanze kutafutana!.
    Mwenye taarifa zaidi, naomba atujuze.
     
  14. m

    masaiti Senior Member

    #14
    Apr 29, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ofisi yangu ipo barabara ya mirambo karibu na Umoja House, nikajua Osama anataka kufanya vitu vyake, ukizingatia tupo karibu na ubalozi wa Uingereza. Nikatoka nje ya ofisi kwa spidi kali
     
  15. E

    Edo JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa taarifa
     
  16. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,003
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    tutajua muda si mrefu ujao ... limepiga jingine sasa hivi
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Moto umeshika matenki ya mafuta au?
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kuna mushkeli kwenye kambi moja ya jeshi huko Mbagala. Available information indicates that milipuko imetokea kwenye ghala la silaha-nia ajali (bahati mbaya), so uvamizi wala jambom la kukusudia ingawa kumekuwa na conspiracy theiories ziemshaanza kusambaa mjini.
     
  20. S

    Sally Member

    #20
    Apr 29, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kweli tumeshtuka sana na tumetoka maofisini. Watu wa Mbagala tujulisheni jamani maana tuna hofu na mashaka
     
Loading...