App ipi inatumika kubakisha instrumental kwenye wimbo

masare

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
409
500
Wadau nauliza ni app gani au computer program gani ambayo huwa inatumika kutoa maneno kwenye wimbo na kubakisha beats pekeyake.

Msaada plz ili niweze kuicheki kqenye app store au playstore
 

GANG MO

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
1,683
2,000
Mwenyew nlikua na wazo la kujua hyo app. Ngoja nisubiri. Cheaf mkwawa plz unasubiriwa hapa jamvini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom