Apoteza maisha kwa kushambuliwa na tembo, Handeni

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
3,385
2,000
Mtu wa pili amepoteza maisha ndani ya wiki moja baada ya kushambuliwa na tembo wanao endelea kuzurura hovyo kwenye makazi ya watu katika mtaa wa malezi wilayani Handeni mkoani Tanga.

Akiongea na ITV akiwa hospitali ya wilaya ya Handeni ulipohifadhiwa mwili wa marehemu ambaye amejulikana kwa jina la Mwanahawa Mohamed, mume wa marehemu amesema mke wake amekutwa na tukio hilo, asubuhi ya leo wakati akiwa na wajukuu zake wakichimba muhogo kwa ajili ya futari.

Aidha, Baadhi ya wananchi wilayani humo wamesema kuwa hofu yao imeongezeka kutokana na tembo hawa kushindwa kudhibitiwa mpaka sasa hali inayo sababisha baadhi yao kushindwa kwenda mashambani kupalilia mazao yao huku waliopo mjini nao wakiwa hawana amani baada ya hivi majuzi tembo hao kupita karibu na makazi ya Mkuu wa Wilaya.
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
13,905
2,000
Huyo marehemu angefanikiwa kuuwa Tembo kuna uwezekano angedakwa kwa tuhuma za ujangili
Ni kweli. Serikali yetu hazijali maisha ya wananchi wake. Kuna sehemu walichoka na huu ujinga wa kunyanyaswa na wanyama na serikali inajifanya haioni wakaamua kuweka sumu kwa siri kwenye malisho yao. BTW wahanga wa matukio kama haya walistahili kulipwa fidia kubwa sana.
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
10,184
2,000
Jana niliona kwa taarifa ya habari yani mfiwa anaongea anatabasamu kama vile aliyekufa sio mke wake.
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
11,622
2,000
Watu wa Tanga nao ni laini laini sana,wanaume wao wanashindwa kuji organise na kumtafuta huyo tembo.hawaoni kule Serengeti Wakurya wanavywafanya hao wanyama.
 

Mtafiti77

JF-Expert Member
Oct 31, 2011
969
1,000
Ninaona kila dalili za serikali kuzidiwa kuhusu uhifadhi wanyama. Kitakachotokea ni wanyama kuangamia. Binadamu hawezi kukubali kutawaliwa na mnyama. Poleni wafiwa
 

Isanga family

JF-Expert Member
Feb 25, 2015
8,542
2,000
Na tembo akiua ataendelea kuua tu anajua binadamu yeyote ni adui yake mkubwa kinachotakiwa ni kumtafuta huyo muuaji wa binadamu na hata akiwa kwenye kundi akiona watu yeye anakua na mchecheto zaidi na kujitenga kwa kuinua masikio yake juu yaani muda wowote ni vita tuu...poleni sana wafiwa kwa tukio hili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom