apo wa juu akianguka lazima wamzike mwingine tena

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,071
2,000
mazishi_sharo_milionea5.jpg mazishi_sharo_milionea5.jpg mazishi_sharo_milionea5.jpg


mazishi_sharo_milionea5.jpg

hio ni kwenye msiba uko tanga wa msanii wetu mpendwa sharo
 

gfsonwin

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
18,244
2,000
duh! kwann hawakauapewa nafasi ya kuaga ili kiu yao iishe jamani?
aaaah! nimekumbuka huyu ni mwislamu hawaagi maiti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom