Any honest woman up there!

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,622
0
mwenye kuachika na mwenye matitizo ndoani come out!! there is another mchakachuaji wa wake za watu,,,,,
 

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,622
0
tena jamani haka kajamaa si kigeni hichi naona ana kamba mguuni!!!!!!!!!!!!khaaa,,,,,kwani kaambiwa humu kuna wake nini kaona bora ajixpress,,,la illa ha ila llah!!!
 

LD

JF-Expert Member
Aug 19, 2010
3,015
2,000
Hey, tumechoka na hizi habari.

Kweli kabisa, mi nataka kusikia habari njema sasa, kama hizi,

Nashukuru ndoa yangu/yetu inaendelea vizuri,
Tangu tumeoana hatujawahi kudundana,

IKitokea kasoro tunaimaliza wenyewe kwa hekima,

Pamoja na magumu ya hapa na pale, lakini tumeshinda kwa jinsi hii na hii,
Na mambo yanayofanana na hayo.
 

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
2,471
1,225
Natafuta mwanamke wakupeana mwenye matatizo katika ndoa au alieachika tuweze kupeana raha.
HEAVYWEIGHT
  • profile.png
    View Profile
  • forum.png
    View Forum Posts
  • message.png
    Private Message
  • article.png
    View Articles
  • add.png
    Add as Contact
user-offline.png
Junior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png


UMEJIUNGA TU UNAOMBA NA MuKE?HEBU SALIMIA WAKWE ZAKO WATARAJIWA!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom