Anusurika kifo baada ya kujirusha baharini akiwa kwenye boti ya Azam


S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
590
Likes
190
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
590 190 60
Boti hiyo ilikuwa ikitokea Zanzibar majira ya sita mchana.

May God have mercy on his soul.

Kutokana na maadili na miiko ya kiuandishi sitaweka video ya tukio hilo la kusikitisha.
20190211_200137-jpg.1020053
img_20190211_205957-jpg.1020082


=======

Mtu mmoja ambaye jina lake halijafahamika mara moja amenusurika kifo baada ya kujirusha baharini kutoka kwenye Boat inayosemwa ni ya Azam iliyokuwa ikitoka Dar es salaam kwenda Unguja leo Februari 11, 2019 majira ya saa 6 mchana.
 
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
1,005
Likes
634
Points
280
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
1,005 634 280
Yap ni kweli. Halafu kwa mujibu wa video mabaharia wa Azam walichukua muda mrefu kumuokoa ni kama vile hawakua na ujuzi au uzoefu na matukio ya dharura. Kumbuka pia kuna siku watu karibia ya 15 walifariki baada ya boti ya Azam iliyokua ikitokea Pemba kupigwa na dhoruba ya wimbi. Na inasemekana boti haikusimama.
Waliwatafuta hawakuwapata,inasemwa ilimwaga watu 29 na ilikuwa Nungwi, ushawahi kupasikia Nungwi
 
L

Liky

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
357
Likes
139
Points
60
L

Liky

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
357 139 60
Boti hiyo ilikuwa ikitokea Zanzibar majira ya sita mchana.

May God have mercy on his soul.

Kutokana na maadili na miiko ya kiuandishi sitaweka video ya tukio hilo la kusikitisha. View attachment 1020053 View attachment 1020082

=======

Mtu mmoja ambaye jina lake halijafahamika mara moja amenusurika kifo baada ya kujirusha baharini kutoka kwenye Boat inayosemwa ni ya Azam iliyokuwa ikitoka Dar es salaam kwenda Unguja leo Februari 11, 2019 majira ya saa 6 mchana.
Huyu mtoa habari nae haeleweki, mwanzo anasema boti ilikuwa ikitokea Zanzibar. Baadae anasema boti hiyo hiyo ilikuwa ikitokea Dar kwenda Unguja...hapo hapo ameripoti kuwa mtu huyo amenusurika kifo, ila cha ajabu watu wanamuita marehemu!!
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,570
Likes
18,660
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,570 18,660 280
Huyu mtoa habari nae haeleweki, mwanzo anasema boti ilikuwa ikitokea Zanzibar. Baadae anasema boti hiyo hiyo ilikuwa ikitokea Dar kwenda Unguja...hapo hapo ameripoti kuwa mtu huyo amenusurika kifo, ila cha ajabu watu wanamuita marehemu!!
Mkuu hiyo habari na heading vimefanyiwa editing. Mwanzo aliandika amefariki.
Lakini taarifa za uhakika ni kwamba boat ilikua inatoka Dar kuelekea Unguja. Boat ilibidi irudi kuhakikisha anawahishwa kupatiwa huduma ya kwanza.
 
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,187
Likes
1,121
Points
280
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,187 1,121 280
Yap ni kweli. Halafu kwa mujibu wa video mabaharia wa Azam walichukua muda mrefu kumuokoa ni kama vile hawakua na ujuzi au uzoefu na matukio ya dharura. Kumbuka pia kuna siku watu karibia ya 15 walifariki baada ya boti ya Azam iliyokua ikitokea Pemba kupigwa na dhoruba ya wimbi. Na inasemekana boti haikusimama.
inaonekana hata huyo majeruhi alikuwa anajua kuogelea maan maji ni vikombe vitatu tu vinatosha kukupoteza
 
I

igihumbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2017
Messages
271
Likes
108
Points
60
I

igihumbi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2017
271 108 60
aaah nimetafakari mengi sana
1.Alikuwa na smart phone ya gharama kubwa kiasi gani nahisi takuwa imezama majini
2.Ametoa nauli ili aende akajiue kwanini asinge nunua sumu ya panya akajiua kwa gharama nafuu na bila kusumbua watu
3.Amelowanisha pesa za Tanzania ambazo zilikuwa mfukoni kwa makusudi hilo ni kosa.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
2,065
Likes
2,152
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
2,065 2,152 280
Huyu marehemu anaonekana hayuko sawa kichwani, kwani moja ya picha niliyoiona ni kuwa kama ana athari, kwani watu wenye athari wana mfanano kichwani.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
Hahaha umekazana MAREHEMU, amefariki saa ngapi?! Kichwa cha habari kinasema " kanusurika" wewe una muita marehemu.
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613