Anusurika kifo baada ya kujirusha baharini akiwa kwenye boti ya Azam


S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
590
Likes
190
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
590 190 60
Boti hiyo ilikuwa ikitokea Zanzibar majira ya sita mchana.

May God have mercy on his soul.

Kutokana na maadili na miiko ya kiuandishi sitaweka video ya tukio hilo la kusikitisha.
20190211_200137-jpg.1020053
img_20190211_205957-jpg.1020082


=======

Mtu mmoja ambaye jina lake halijafahamika mara moja amenusurika kifo baada ya kujirusha baharini kutoka kwenye Boat inayosemwa ni ya Azam iliyokuwa ikitoka Dar es salaam kwenda Unguja leo Februari 11, 2019 majira ya saa 6 mchana.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
31,682
Likes
92,491
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
31,682 92,491 280
Mwenyezi Mungu amrehemu
 
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,187
Likes
1,121
Points
280
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,187 1,121 280
Uchunguzi Ufanyike apumzike kwa amani.
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,150
Likes
38,841
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,150 38,841 280
Boti hiyo ilikuwa ikitokea Zanzibar majira ya sita mchana.

May God have mercy on his soul.

Kutokana na maadili na miiko ya kiuandishi sitaweka video ya tukio hilo la kusikitisha. View attachment 1020053
Ndio nini sasa, wakati picha zimeshasambaa kwenye mitandao

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,867
Likes
6,693
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,867 6,693 280
Wa pili huyu! Kuna na yule dada,ila yule dada alisalimika na kifo! Rip marehemu!
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,576
Likes
4,312
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,576 4,312 280
Ndio nini sasa, wakati picha zimeshasambaa kwenye mitandao

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
So what
 
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
590
Likes
190
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
590 190 60
Ndio nini sasa, wakati picha zimeshasambaa kwenye mitandao

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
Wacha zisambae ila hii JF sio group la whatsapp au Facebook. Vizuri ukilijua hilo.
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,150
Likes
38,841
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,150 38,841 280
So what! He has to provide more photos, inorder if here's anybody who knows the deceased or neighbur of the deceased to be informed. I stand to be corrected if I'm wrong!

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,150
Likes
38,841
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,150 38,841 280
Wacha zisambae ila hii JF sio group la whatsapp au Facebook. Vizuri ukilijua hilo.
Nalijua hilo. Ungefunika uso, ili hata kama kuna mtu anaemfahamu au jamaa wapate kumtambua ndugu yao.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
590
Likes
190
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
590 190 60
Uchunguzi Ufanyike apumzike kwa amani.
Yap ni kweli. Halafu kwa mujibu wa video mabaharia wa Azam walichukua muda mrefu kumuokoa ni kama vile hawakua na ujuzi au uzoefu na matukio ya dharura. Kumbuka pia kuna siku watu karibia ya 15 walifariki baada ya boti ya Azam iliyokua ikitokea Pemba kupigwa na dhoruba ya wimbi. Na inasemekana boti haikusimama.
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,576
Likes
4,312
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,576 4,312 280
So what! He has to provide more photos, inorder if here's anybody who knows the deceased or neighbur of the deceased to be informed. I stand to be corrected if I'm wrong!

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
Kwani umesikia Wanamtafuta ndugu wa marehemu
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,150
Likes
38,841
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,150 38,841 280
Kwani umesikia Wanamtafuta ndugu wa marehemu
Picha zilizosambaa ni kuwa bado hajafahamika so wenye ndugu yao ni rahisi kumtambua.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
958
Likes
1,441
Points
180
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
958 1,441 180
Yap ni kweli. Halafu kwa mujibu wa video mabaharia wa Azam walichukua muda mrefu kumuokoa ni kama vile hawakua na ujuzi au uzoefu na matukio ya dharura. Kumbuka pia kuna siku watu karibia ya 15 walifariki baada ya boti ya Azam iliyokua ikitokea Pemba kupigwa na dhoruba ya wimbi. Na inasemekana boti haikusimama.
Pekenyua kidogo mkuu, tuone kwa ndani.

 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,150
Likes
38,841
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,150 38,841 280
Ndio maana anaitwa Mungu ni mwingi wa huruma
Nakubaliana kidogo nawe then marehemu anaonekana kama ana athari

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613