Annur: Waliokamatwa na sheikh ponda wavuliwa nguo mahabusu


Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
2,653
Likes
1
Points
0
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
2,653 1 0
UKISOMA GAZETI LA ANNUR LA LEO, BASI WEWE KAMA MUISLAM UNAWEZA UKALIA NA UKAHUZUNIKA KABISA.
KAMA UPO SEREKALINI UNAWEZA UKAJIULIZA MARA 100 UNAFANYA KAZI HIYO KWA FAIDA YA NANI?
Mmoja ya waliokamtwa na sheikh Ponda amedai wamefanyiwa mambo ya kinyama mahabusu kwa kuvuliwa nguo zote.
Wamedai wamevuliwa nguo zote na kuwekwa Uchi mbele za watu.
Akizungumza na maelfu ya waumini wa msikiti wa mtambani siku ya kuukaribisha mwaka mpya wa kiislam. amedai kwamba ni udhalilishaji mkubwa wamefanyiwa jambo amedai linazidi kumjenga chuki kwamba tz kuna UDINI mkubwa unaofukuta
amedai wamefanyiwa unyama huo huku wakikashifiwa dini yao na baadhi ya maofisa wa magereza
SOURCE: ANNUR YA LEO
 
1

19don

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
572
Likes
14
Points
35
1

19don

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
572 14 35
taratibu za mahabusu kuingia gerezani zipoje , nadhani ni utaratibu wa gereza kutekeleza hilo kwa kila mahabusu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Atoe ushahidi wa kutosha ndiyo tunaweza kumuelewa,vinginevyo ni uzushi mtupu wenye lengo la kupandikiza chuki.Inamaana askari magereza wa gereza la segerea wote ni wakristu?
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,864
Likes
2,331
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,864 2,331 280
walipovuliwa nini kilifwata,hapa kashachezewa mtu.
 
Life.co.tz

Life.co.tz

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
630
Likes
286
Points
80
Life.co.tz

Life.co.tz

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
630 286 80
Huo Udini unao FUKUTA Unafukutishwa na Nani? Sana naona kama anawajaza Chuki wenzake Waandamane tena
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
walipovuliwa nini kilifwata,hapa kashachezewa mtu.
Mkuu naona unataka kuongezea yakwako,yeye amesema alivuliwa nguo na uachwa uchi mbele ya wafungwa wenzake!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Huo Udini unao FUKUTA Unafukutishwa na Nani? Sana naona kama anawajaza Chuki wenzake Waandamane tena
Kuandamana ni kawaida yao,kwa hiyo haitakuwa kitu cha ajabu!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,738
Likes
538
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,738 538 280
Walikuwa hawajui mashariti ya magereza ?ukiingia pale lazma uvue nguo zote na uchatame ili asikari magereza wajiridhishe kuwa kwenye tigo hamna ulichoficha na lazima unyolewe nywele na ndevu!chezea serekali wewe
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,864
Likes
2,331
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,864 2,331 280
Mkuu naona unataka kuongezea yakwako,yeye amesema alivuliwa nguo na uachwa uchi mbele ya wafungwa wenzake!
angetoa maelezo kidogo baada ya hapo nini kilitokea
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Watu wa imani zingine na wale wasio na imani kabisa huvuliwa nguo kila siku mahabusu.....leo ni zamu yao makelele kibao!
 
M

mimi pekee

Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
9
Likes
0
Points
0
M

mimi pekee

Member
Joined Sep 25, 2012
9 0 0
Stupid!!!!!!!!!!!!ni udhalilishaji usiovumilika....................
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
UKISOMA GAZETI LA ANNUR LA LEO, BASI WEWE KAMA MUISLAM UNAWEZA UKALIA NA UKAHUZUNIKA KABISA.
KAMA UPO SEREKALINI UNAWEZA UKAJIULIZA MARA 100 UNAFANYA KAZI HIYO KWA FAIDA YA NANI?
Mmoja ya waliokamtwa na sheikh Ponda amedai wamefanyiwa mambo ya kinyama mahabusu kwa kuvuliwa nguo zote.
Wamedai wamevuliwa nguo zote na kuwekwa Uchi mbele za watu.
Akizungumza na maelfu ya waumini wa msikiti wa mtambani siku ya kuukaribisha mwaka mpya wa kiislam. amedai kwamba ni udhalilishaji mkubwa wamefanyiwa jambo amedai linazidi kumjenga chuki kwamba tz kuna UDINI mkubwa unaofukuta
amedai wamefanyiwa unyama huo huku wakikashifiwa dini yao na baadhi ya maofisa wa magereza
SOURCE: ANNUR YA LEO
hao jamaa wa ponda na ponda mwenyewe ni wachochezi.sasa mtu ukiwa unasikiliza tu bila kutumia akili utaona jamaa wa watu wanadhulumiwa kumbe wanatunga visa ili kuongeza uchochezi.Na wakiona hawafanyi kitu wanachokoza ili wafanyiwe halafu walalamike wamefanyiwa.Si mliona waliambiwe wasiandamane mwanzoni;wakaandamana kwenda kidongo chekundu,polisi wakaamua wakawaacha tu.walivyofika badala ya kusema wanachotaka wakawa wanaulizana "tumeandamana hatutaandamana?"lengo kuleta uchochezi tu!
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
UKISOMA GAZETI LA ANNUR LA LEO, BASI WEWE KAMA MUISLAM UNAWEZA UKALIA NA UKAHUZUNIKA KABISA.
KAMA UPO SEREKALINI UNAWEZA UKAJIULIZA MARA 100 UNAFANYA KAZI HIYO KWA FAIDA YA NANI?
Mmoja ya waliokamtwa na sheikh Ponda amedai wamefanyiwa mambo ya kinyama mahabusu kwa kuvuliwa nguo zote.
Wamedai wamevuliwa nguo zote na kuwekwa Uchi mbele za watu.
Akizungumza na maelfu ya waumini wa msikiti wa mtambani siku ya kuukaribisha mwaka mpya wa kiislam. amedai kwamba ni udhalilishaji mkubwa wamefanyiwa jambo amedai linazidi kumjenga chuki kwamba tz kuna UDINI mkubwa unaofukuta
amedai wamefanyiwa unyama huo huku wakikashifiwa dini yao na baadhi ya maofisa wa magereza
SOURCE: ANNUR YA LEO
huyo hajawahi pelekwa mahabusu ndo mara ya kwanza.... kuvuliwa nguo na kubonyokaa tigo ni kitu cha kawaida na ndio utarabu wa gerezani..hayo mengine ya kukashifiwa ni chumvi tu imeongezwa ili kuendeleza udini
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Alitaka mahabusu wamtendee kama yuko kwake!?? hajui kwa nini watu tunaogopa lupango
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
Andamana uchezee kichapo
sasa ukijaribu kuangalia kitaalam,hawa jamaa wanataka waseme mpaka askari magereza wote ni wakristo,polisi ni wakristo,viongozi wa serikali ni wakriso,wanasheria kadhalika .upuziii! huu hauwezi kuvumilika.kila atakayefanya upuzi anatakiwa apewe mabo ili awe na akili.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
Alitaka mahabusu wamtendee kama yuko kwake!?? hajui kwa nini watu tunaogopa lupango
alidhani atakuwa anapewa kahawa na kashata jioni
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
usikute waliwavua nguo halafu wakawaamrisha waswali mbele ya wafungwa wenzao!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,219
Members 475,501
Posts 29,281,880