Anne Makinda Usipoangalia Hata Hapa Kwetu Mjengoni Yaweza Tokea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Makinda Usipoangalia Hata Hapa Kwetu Mjengoni Yaweza Tokea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Feb 10, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Hapa ni baada ya wabunge kutofautiana kwenye hoja! Ilitokea Ukrain!

    [​IMG]
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Na baada ya hayo yakiendelea Spika akaleta kiherehere alikoswakoswa ilibidi Muavuli ufanye kazi ya kumkinga!
    [​IMG]
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Bunge likaendelea kua ukumbi wa masumbwi!
    [​IMG]
     
  4. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,373
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    hahhahahah duh kudadadeki hiii ilitakiwa iwe Bongo land
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,091
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kama si busara za CDM, wanamagamba wangekuwa wameisha onja hiyo.
     
  6. H

    HByabatto jr Senior Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo hayawezi kutokea tena maana bunge linaongozwa na hoja za CDM Kwa sasa.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanaume eeh!!
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ww ni jinsia gani ?

     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Mwanaasha, sio kila thread lazima uchangie
     
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata yeye mwenyewe hajui
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Na hii ni South Korea imeshatokea!
    [​IMG]
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Na hapa ni India huyu mama anaonekana kama alileta kauli tata kama za Anne Kilango ikabidi na kiatu kiwajibike!
    [​IMG]
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Na bila kusahau kumbe sio kina Mrema wachapao usingizi? hata huko hii ipo! Hapa ni bungeni Japan!

    [​IMG]
     
  14. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,107
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ahahahahahaha! Daaah! Hayo masumbwi yangetokea dodoma ingekuwa balaaa!
     
  15. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Teeeehhh!Teeeeehh mbavu sina ikitokea bongo inabidi siku hiyo baba mwanaasha asiwepo kabisa mjengoni
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Umesahau kimya cha mwisho kulikuwa na kauli za milango ifungwe tuzipige?

     
  17. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii klitschko hakuwemo mjengoni nini, sioni mtu kaanguka

     
  18. j

    jigoku JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ndallo nashukuru kwa taarifa hii kuwakumbusha wananchi wa kawaida,hasa hasa habari hizi ziwafikie Wabunge waote wa CCM na kisha mwelezeni B Kiroboto kwa kina ajue one day yes,maana kauli zake na majibu yake eti kwa kuwa ni speaker,yatakuja kumkuta,na wengine kama kin kilango wanapayuka tu huku wamejivika gamba la unafiki eti ni wapambananji wa mafisadi.na hii ikitokea nadhani watu watakuwa na heshima zaidi hapa kwetu maana kuna mibunge inaropoka tu
     
  19. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Nyingine Hizo

    [​IMG]
     
  20. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,278
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Natamani itokee hapa kwe2,japo 2tashinda kwa wingi,lkn 2tashindwa kwa hoja
     
Loading...