Anne Makinda: Sijapata taarifa kutoka kambi ya upinzani kuwa hawatahudhuria bungeni


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Mama Makinda amekiri bungeni kuwa hajapata taarifa yoyote kutoka kambi ya upinzani kama imepata dharura na haita shiriki kwenye kikao cha leo cha bunge, hivyo kambi hiyo imeshindwa kuwasilisha hotuba yake. Jambo lililo pelekea bunge na taifa kukosa maoni ya upinzani kuhusiana na bajeti ya serikali.

My take;

Mbowe umeonyesha udhaifu wa hali ya juu leo, yani umeonyesha jinsi gani unavyo endeshwa na hisia na kutokana na hilo umekuwa ukitoa maamuzi ya kukurupa ambayo ndani yake hayana tija.

Kiongozi aendeshwi kwa hisia bwana Mbowe.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Spika najanga, wabunge wameomba lijadiliwe suala la boom kagoma!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Huyo mama Makinda ni mwendawazimu wa kawaida kabisa.
CCM ni chama kilichojaa vichwa maji wengi sana.
 
Dotto C. Rangimoto

Dotto C. Rangimoto

Verified Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,974
Likes
591
Points
280
Age
32
Dotto C. Rangimoto

Dotto C. Rangimoto

Verified Member
Joined Nov 22, 2012
1,974 591 280
mama makinda amekiri bungeni kuwa hajapata taarifa yoyote kutoka kambi ya upinzani kama imepata dharula na haita shiriki kwenye kikao cha leo cha bunge, hivyo kambi hiyo imeshindwa kuwasilisha hotuba yake. Jambo lililo pelekea bunge na taifa kukosa maoni ya upinzani kuhusiana na bajeti ya serikali.

My take;

mbowe umeonyesha udhaifu wa hali ya juu leo, yani umeonyesha jinsi gani unavyo endeshwa na hisia na kutokana na hilo umekuwa ukitoa maamuzi ya kukurupa ambayo ndani yake hayana tija.

Kiongozi aendeshwi kwa hisia bwana mbowe.
ila taarifa ya mauaji anayooo??? Hivi bunge lina raha gani kuketi na kuzungumza ikiwa hali si nzuri kwa watanzania wenzetuuuu.
 
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Likes
4
Points
35
Age
30
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 4 35
Kwani upinzani ni Chadema tu. Cuf ,nccr, tlp. Si watoe bajeti.
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Mama Makinda amekiri bungeni kuwa hajapata taarifa yoyote kutoka kambi ya upinzani kama imepata dharula na haita shiriki kwenye kikao cha leo cha bunge, hivyo kambi hiyo imeshindwa kuwasilisha hotuba yake. Jambo lililo pelekea bunge na taifa kukosa maoni ya upinzani kuhusiana na bajeti ya serikali.

My take;

Mbowe umeonyesha udhaifu wa hali ya juu leo, yani umeonyesha jinsi gani unavyo endeshwa na hisia na kutokana na hilo umekuwa ukitoa maamuzi ya kukurupa ambayo ndani yake hayana tija.

Kiongozi aendeshwi kwa hisia bwana Mbowe.
Mbowe ana akili nyingi kuliko wewe mtoa hoja, hivi kwa nchi ilivyo sasa unaona imekaa vizuri , ccm wanatabiri kupitia mtabiri wao Nchemba anawambia watu wasiende kwenye mikutano ya CHADEMA watu wanaenda kesho yake kweli wanapatwa na janga kubwa kama lile, Lukuvi leo anaongea utafikiri aliishia darasa la chekechea, Mwigulu yuko bungeni polisi hawajachukua hatua yoyote kumarrest asaidie juhudi za kutafuta chanzo cha maafa

Mbowe na wabunge wengine wote wa CHADEMA wapo sahihi , uroho wa madaraka wa ccm unalipeleka taifa pabaya
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,392
Likes
1,569
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,392 1,569 280
Mama Makinda amekiri bungeni kuwa hajapata taarifa yoyote kutoka kambi ya upinzani kama imepata dharula na haita shiriki kwenye kikao cha leo cha bunge
Huyu mama anaishi dunia gani na jana katika vyombo vyote vya habari husani Television zilionyesha Mbowe akiwa anahojiwa na kutoa tamko kuwa Chadema hawatashiriki vikao vya bajeti bungeni leo! Natumaini huyu mama hakulala kwake na kama alilala kwake basi hana Television au hasomi magazeti!
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Mama Makinda amekiri bungeni kuwa hajapata taarifa yoyote kutoka kambi ya upinzani kama imepata dharula na haita shiriki kwenye kikao cha leo cha bunge, hivyo kambi hiyo imeshindwa kuwasilisha hotuba yake. Jambo lililo pelekea bunge na taifa kukosa maoni ya upinzani kuhusiana na bajeti ya serikali.

My take;

Mbowe umeonyesha udhaifu wa hali ya juu leo, yani umeonyesha jinsi gani unavyo endeshwa na hisia na kutokana na hilo umekuwa ukitoa maamuzi ya kukurupa ambayo ndani yake hayana tija.

Kiongozi aendeshwi kwa hisia bwana Mbowe.
Doesn't she watch TV news? Didn't she hear what happened in Arusha, Yes she is not interested in the people who were killed. If she could get a call from Lumumba, Magogoni then she could act immediately. I tell you before the end of the times all secret deals will be to the open,

 
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
100
Likes
14
Points
35
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined Nov 25, 2012
100 14 35
Utapata barua mbowe ni makini sana amepokea uenyekiti tukiwa na wabunge wanne sasa tuna wabunge zaidi ya ishirini hata juzi alilengwa yeye nmeamini mungu alikuwa pamoja na chadema daima
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Kwani upinzani ni Chadema tu. Cuf ,nccr, tlp. Si watoe bajeti.
Kumbe mkuu hujui?

CHADEMA imewatenga wabunge wote wa vyama vingine vya upinzani, yani wamejipa mamlaka kuwa hapa nchini wao tu ndio wapinzani. Hivyo, mfumo uliopo bungeni wa kambi ya upinzani ni wao tu ndio wameuweka mfukoni. Watu wa ajabu sana CHADEMA.
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
Mama Makinda amekiri bungeni kuwa hajapata taarifa yoyote kutoka kambi ya upinzani kama imepata dharula na haita shiriki kwenye kikao cha leo cha bunge, hivyo kambi hiyo imeshindwa kuwasilisha hotuba yake. Jambo lililo pelekea bunge na taifa kukosa maoni ya upinzani kuhusiana na bajeti ya serikali.

My take;

Mbowe umeonyesha udhaifu wa hali ya juu leo, yani umeonyesha jinsi gani unavyo endeshwa na hisia na kutokana na hilo umekuwa ukitoa maamuzi ya kukurupa ambayo ndani yake hayana tija.

Kiongozi aendeshwi kwa hisia bwana Mbowe.
wewe kocho kweli. mwambieni mke wenu mliberali awasilishe maoni. bunge jeupeee vichwa vyote vipo A TOWN.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,058
Likes
5,779
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,058 5,779 280
Mama Makinda amekiri bungeni kuwa hajapata taarifa yoyote kutoka kambi ya upinzani kama imepata dharula na haita shiriki kwenye kikao cha leo cha bunge, hivyo kambi hiyo imeshindwa kuwasilisha hotuba yake. Jambo lililo pelekea bunge na taifa kukosa maoni ya upinzani kuhusiana na bajeti ya serikali.

My take;

Mbowe umeonyesha udhaifu wa hali ya juu leo, yani umeonyesha jinsi gani unavyo endeshwa na hisia na kutokana na hilo umekuwa ukitoa maamuzi ya kukurupa ambayo ndani yake hayana tija.

Kiongozi aendeshwi kwa hisia bwana Mbowe.
zilizomwagika ni damu za watanzania wasio na hatia, kwani mnashindwa nini kupitsha li -bajeti lenu; Mbowe please hakikisheni hao wasio na hatia wanapata matibabu yanayostahili na kuwalaze pema peponi wale waliohukumiwa kifo bila makosa; poleni sana CDM kwa msiba huu.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Doesn't she watch TV news? Didn't she hear what happened in Arusha, Yes she is not interested in the people who were killed. If she could get a call from Lumumba, Magogoni then she could act immediately. I tell you before the end of the times all secret deals will be to the open,

Official matters mkuu zinafanywa kwa documents.

Wewe wa wapi?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Bungeni ni mahala pa ONE MAN SHOW, kwahiyo ni lazima aongee sana pale, maana anajua wakwe zake wanamtazama (kama anao)!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
Huyo mama haoni aibu kuendelea na bunge?
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,532,960