Anne makinda ni mwanamke??


Status
Not open for further replies.
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,231
Likes
431
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,231 431 180
Nimesikia wapuuzi wa ccm wakiongea tunaitaji bunge la spika mwanamke,...kiila nikiangalia najiuliza huyu kweli ni mwanamke??kwa waliokuwa wakifwatilia bunge waliona mambo aliokuwa akifanya mpaka kutukana wazee wetu na kuwalazimisha waketi kama wajuu zake kama vile we panya nakwambia kaa chini utaki...nimekaa nikajiuliza huyu mama ameolewa??najua wapo waliooana wenyewe kwa wenyewe ilinigarimu kuamini huyu mtu ni mwanamke jinsi alivyokuwa akijibu wabunge na mwaka huu atarajie matusi ya nguoni kwa vijana wa mjini kama si kuimbwa kwenye nyimbo kwa upuuzi anaotaka kuendelea nao.....labda maniasaidie jamani ni mwanamke mwanamume
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Bunge lililopita alikuwa mama mwenye hasira muda wote! Sidhani kama anafaa. hana busara. hana lugha laini yenye akili. Ni mkali for nothing. ngoja tuone.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Nimesikia wapuuzi wa ccm wakiongea tunaitaji bunge la spika mwanamke,...kiila nikiangalia najiuliza huyu kweli ni mwanamke??kwa waliokuwa wakifwatilia bunge waliona mambo aliokuwa akifanya mpaka kutukana wazee wetu na kuwalazimisha waketi kama wajuu zake kama vile we panya nakwambia kaa chini utaki...nimekaa nikajiuliza huyu mama ameolewa??najua wapo waliooana wenyewe kwa wenyewe ilinigarimu kuamini huyu mtu ni mwanamke jinsi alivyokuwa akijibu wabunge na mwaka huu atarajie matusi ya nguoni kwa vijana wa mjini kama si kuimbwa kwenye nyimbo kwa upuuzi anaotaka kuendelea nao.....labda maniasaidie jamani ni mwanamke mwanamume
Hajaolewa...
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Huyu ni KIKONGWE kama NGOMBALE, nani amuoe huyu KICHAA, mwanamke gani hana hata kauli nzuri yuko kama frustrated hivi aua MENOPAUSE inamsumbua? Safari hii atapata MP upyaaaaa tena infront of other wabunge.
 
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
Huyu mama hafai bunge lilopita alikua na kauli chafu hasa kwa wabunge wa upinzani atawekwa kulinda maslai ya chama
 
M

MBWEHA

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
M

MBWEHA

Member
Joined Nov 6, 2010
21 0 0
Huyu mama hajolewa hivyo basi akijikia kuwa na mwanaume ndo hapo anapokuwa mkali kweli kwa sababu usiku habembelezwi, we fanya utafiti wale walioolewa na wale wasioolewa kauli zao, nyie acheni nyege mbaya sana hata kushikwa tu hashikwi, huyu anamfaa kingunge lakini si DR (PHD)
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Tumuunganishie Slaa ili aweze kumwambukiza busara na slaa aweze kuongoza bunge kwa mlango wa nyuma
Una lengo la kumchakachulia Slaa mke mwingine?
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Nimesikia wapuuzi wa ccm wakiongea tunaitaji bunge la spika mwanamke,...kiila nikiangalia najiuliza huyu kweli ni mwanamke??kwa waliokuwa wakifwatilia bunge waliona mambo aliokuwa akifanya mpaka kutukana wazee wetu na kuwalazimisha waketi kama wajuu zake kama vile we panya nakwambia kaa chini utaki...nimekaa nikajiuliza huyu mama ameolewa??najua wapo waliooana wenyewe kwa wenyewe ilinigarimu kuamini huyu mtu ni mwanamke jinsi alivyokuwa akijibu wabunge na mwaka huu atarajie matusi ya nguoni kwa vijana wa mjini kama si kuimbwa kwenye nyimbo kwa upuuzi anaotaka kuendelea nao.....labda maniasaidie jamani ni mwanamke mwanamume
Kuolewa ni fani. Amuoe nani kisilani huyo? Kinachoniuma zaidi, lile vazi la spika halimkai vizuri. Akili zake "SHAKE WELL".
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
una lengo la kumchakachulia slaa mke mwingine?
kwani anamke? Huyu makinda hajawahi kutongozwa atamkubali na hakutakuwa na mwanaume wakujitokeza hata kudai kuwa alikuwa boy friend wake. Nia ni kupambana na mafisadi kwa mbinu zote .
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,395
Likes
31,630
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,395 31,630 280
Nimesikia wapuuzi wa ccm wakiongea tunaitaji bunge la spika mwanamke,...kiila nikiangalia najiuliza huyu kweli ni mwanamke??kwa waliokuwa wakifwatilia bunge waliona mambo aliokuwa akifanya mpaka kutukana wazee wetu na kuwalazimisha waketi kama wajuu zake kama vile we panya nakwambia kaa chini utaki...nimekaa nikajiuliza huyu mama ameolewa??najua wapo waliooana wenyewe kwa wenyewe ilinigarimu kuamini huyu mtu ni mwanamke jinsi alivyokuwa akijibu wabunge na mwaka huu atarajie matusi ya nguoni kwa vijana wa mjini kama si kuimbwa kwenye nyimbo kwa upuuzi anaotaka kuendelea nao.....labda maniasaidie jamani ni mwanamke mwanamume

GO9G7785.jpg
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Wewe unakoenda utafika sasa hivi..shauri yako..yaani unazunguka kumbe unataka kuuliza kama Jakaya ni nani vile....kwamba inawezekanaje mwanaume akawa 'beautiful' badala ya handsome!!!!

'jamani mafisadi ntawakamata nyie!!...we haya tu..nyie nichezeeni tu mwaya...hi hi hi..yaani mnaiba hela za EPA..hi hi hi hi...ho ho ho..nyie mwaya.. mweh!!...ari zaidi..hi hi hi, nguvu zaidi..hi hi hi..na hi hi...jamani mwaya acheni ufisadi mweh!!! hi hi hi..'

usiulize jinsi tafadhali!!!!
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Tumuunganishie Slaa ili aweze kumwambukiza busara na slaa aweze kuongoza bunge kwa mlango wa nyuma
Nop!! Hana mvuto atamtia kichefu*2 Slaa wetu...:nono:
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,144
Members 475,462
Posts 29,279,439