• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

ANNA MAKINDA; ni spika wa bunge au waziri ndani ya bunge?

ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,217
Points
1,195
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,217 1,195
Nashangazwa sana na utendaji wa huyu mama... Serikali inapigwa swali spika anatoa ufafanuzi wa serikali as if she's a part of gvt.

Tabia hii inaua bunge na kujenga utaratibu wa kipuuzi kabisa wa mabunge kuiwajibisha serikali hasa hizi za kiafrika zenye miwani za Mbao.

Ukweli ananikera sana.
 
A

allydou

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
1,608
Points
2,000
A

allydou

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
1,608 2,000
Si ndio Yale mambo ya taarabu bungeni. We hujaona Jana upuuzi mkubwa kabisa unazungumzwa na wale vitu maalum Zanzibar Kwamba wa bara Hasa chadema wasizungumzie mambo ya Zanzibar Kwamba hayawahusu na wala hawajatumwa. Makinda, lukuvi na mwanasheria mkuu wanafurahia badala ya kumzuia. Hayo ndogo maccm.
 
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
446
Points
0
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
446 0
Huyu mama alishavurugwa siku nyingi Taasisi anayoiongozi inazidi uwezo wake, utendaji wake ni tiamaji tiamaji na ndio matokeo ya kupachikana kwa kukomoana
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,831
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,831 0
makinda ana watoto wangapi anaendesha bunge kama family mjinga sanaaaaaaas
 
G

Geofrey Andrew Sanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
251
Points
195
G

Geofrey Andrew Sanga

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
251 195
teh teh teh teh kale kamama ni ka spika kanako sikika bunge baada ya kuwashwa
 

Forum statistics

Threads 1,403,297
Members 531,177
Posts 34,419,903
Top