Anna kilango


M

Mimik

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

Mimik

New Member
Joined Nov 2, 2010
2 0 0
Jamani Wadau vipi kuhusiana na matokea ya Anna Kilango?
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Wiliam atakuwa na habari zake, pengine.
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Join Date: Tuesday Nov 2010, Yaani jana tu.
posts: 2
Thanks: 0,

My take, tembelea sehemu ya utambulisho ujitambulishe kwanza. Matokeo yako kwenye Thread kibao unachosha na kithread chenye kichwa nusu.
 
M

Mwanazuoni

Member
Joined
Nov 12, 2008
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

Mwanazuoni

Member
Joined Nov 12, 2008
69 0 0
MBona laishatangazwa tangu jana kuwa kashinda na hata magazeti ya leo yameandika?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,028
Likes
1,381
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,028 1,381 280
Khaaa jamani, mbona huyu kinara wa ujasiri alishashinda na tayari yuko website ya Bunge?? Jaribuni kuwa updated maana unaweza uliza swali wakati mwingine ukaonekana kuwa hauko well informed au husomi magazeti mpaka usubiri kusimuliwa!!
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
kumbe yule rostam ameshinda...............chakachua sport club
 

Forum statistics

Threads 1,237,956
Members 475,774
Posts 29,307,815