Anna Kilango huna barabara mbovu?

Kilahiro

Senior Member
Aug 5, 2013
171
0
Nimekua nikiangalia bunge takribani miaka miwili mfululizo mheshimiwa mbunge wangu mama Kilango mbona hata kulalamika nawenzako kuhusu barabara ya mkomaz Gonja Same hulalamiki? Wapiga kura wako tunaumia kunavyotajwa miradi ya barabara wewe uko kimya JK katulaghai tena mbele yako tunaomba hata upige kelele tusikie ili tujue katutapale wote.
 

Nyamgluu

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
3,141
2,000
Hizo kelele kidogo zimuue mara ya mwisho. Mama wa watu akaona isiwe tabu wacha ajilie polepole tu asije kufa kwa shida za watu baki!!
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
14,215
2,000
Kwani Kagha ndiye anayeangusha mzigo? Mi nilifikiri jamaa letu "Mwili-Mirembe" angerithi baada ya Dingi kutangulia!

Mkuu kwani haukuusoma uzi wa jana unaohusu Email kutoka kwa Theo Mutahaba kwenda kwa Nyepesi?hapo kuna uchafu wa kila aina
 

naumbu

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
4,710
2,000
Simtetei huyu mama lakini kumbe ndio maana wabunge ni wasanii kumbe wananchi wao mnapenda vituko show!Wabunge huwa wanachangia mijadala hata kwa maandishi na vilevile kuna wabunge hawaongei lakini majimbo yao yako poa na kuna wapiga kelele majimbo yao ovyo kabisa
 

Paul S.S

Verified Member
Aug 27, 2009
6,098
2,000
Kwani Kagha ndiye anayeangusha mzigo? Mi nilifikiri jamaa letu "Mwili-Mirembe" angerithi baada ya Dingi kutangulia!

Heshima ni kitu cha bure mkuu
Kama kwenu baba yako akifa unaweza kumlala mama yako ni huko huko kwenu
Ficha upumbavu wako na ioneshe busara yako.............nyie ndio mnafanya janvi linaonekana la kihuni huni tu
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,219
2,000
huyu ni mnafiki kama mmewe...kunakiwanda ameshindwa fufua licha ya kujitapa kuwa angefanya hivyo..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom