Anjelina Jolly & Brad Pitt split?


Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Fame and Fortune inatuharibia sana mambo.Nawasikitikia watoto waliowa adopt. Itakuwa ni kuwachanganya and sometimes for selfish reasons.
Kweli tunayojenga wanadamu hayajengwi ili yadumu milele.Ni mambo ya kupita tu.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Fame and Fortune inatuharibia sana mambo.Nawasikitikia watoto waliowa adopt. Itakuwa ni kuwachanganya and sometimes for selfish reasons.
Kweli tunayojenga wanadamu hayajengwi ili yadumu milele.Ni mambo ya kupita tu.
Na IVUMAYO HAIDUMU
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
hamna lolote.. ni media tu zinapenda waachane.. wenyewe walikuwa Haiti leo na jana.. .. the media can't wait to declare the split.. on the other hand divorce itoke wapi? hawajafunga ndoa kwani waliapa kuwa as long as gay people can not legally married everywhere in the US na wao hawatafunga ndoa..
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
hamna lolote.. ni media tu zinapenda waachane.. wenyewe walikuwa Haiti leo na jana.. .. the media can't wait to declare the split.. on the other hand divorce itoke wapi? hawajafunga ndoa kwani waliapa kuwa as long as gay people can not legally married everywhere in the US na wao hawatafunga ndoa..
Ni kweli mkuu. Nimeangalia google naona kama bado wako pamoja. Itakuwa ni yale mambo tunayaita udaku...
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
hamna lolote.. ni media tu zinapenda waachane.. wenyewe walikuwa Haiti leo na jana.. .. the media can't wait to declare the split.. on the other hand divorce itoke wapi? hawajafunga ndoa kwani waliapa kuwa as long as gay people can not legally married everywhere in the US na wao hawatafunga ndoa..
Kwa maana hawa jamaa wanaishi tu!?hawajoana? ni kweli hii MMKJ?

Duh!basi hawa kweli wanaelewana
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
wameoana lini??????
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Hakuna suprises especially na celebrities wa ulaya, kitu divorce ni kawaida sana kwao.
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
hawajaoana wana makubaliano tu..
Dah!hii yao safi sana.
Ndio maana wakati fulani kuna mtu alileta hii HOJA ya ndoa (MAKUBALIANO) ya namna hii humu balazani kama mbadala wa ndoa za kawaida.

Yaani hii Taasisi zetu (NDOA) tunazibadili kuwa mfumo wa Limited Companies (LTD) unajua mala chache sana LTD zinavunjika!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
hamna lolote.. ni media tu zinapenda waachane.. wenyewe walikuwa Haiti leo na jana.. .. the media can't wait to declare the split.. on the other hand divorce itoke wapi? hawajafunga ndoa kwani waliapa kuwa as long as gay people can not legally married everywhere in the US na wao hawatafunga ndoa..
Nilikuwa sijasoma hii.Sasa moyo wangu umetulia..
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
if the forces that drove them to binding is gone, then there is nothing they can do!!! a third party "nanny" will raise the kids under the umbrella of cash... and that how the story goes!!!

very few celebs have culture
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hamna lolote.. ni media tu zinapenda waachane.. wenyewe walikuwa Haiti leo na jana.. .. the media can't wait to declare the split.. on the other hand divorce itoke wapi? hawajafunga ndoa kwani waliapa kuwa as long as gay people can not legally married everywhere in the US na wao hawatafunga ndoa..
thanks Mwanakijiji i was shocked na hii habari ..
hii couple naipenda mie ..
 
D

Darling

Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
69
Likes
0
Points
0
D

Darling

Member
Joined Jul 30, 2007
69 0 0
thanks Mwanakijiji i was shocked na hii habari ..
hii couple naipenda mie ..

nami pia naomba iwe tetesi; coz naipenda pia hiyo pair and anjelina ndio sana.. but .. god help them kuondoa hako kapepo kama kweli kapo
 

Forum statistics

Threads 1,237,232
Members 475,501
Posts 29,282,270