ANGUKO:viongozi wakuu wa CHADEMA walistuka mapema


tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,647
Likes
300
Points
180
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,647 300 180
mwenendo na taratibu zilizotumika kukiendesha hichi chama unaonyesha wazi kuwa walijuwa kuwa siku sio nyingi kitaanguka.
1. haiwezekani chama kikatumia pesa nyingi katika uchaguzi wa igunga na arumeru alafu kikashindwa kujitengenezea ofisi zake za kudumu mikoani.
2.haiwezekani zabuni za ununuzi wa vifaa vya chama na kujikopesha pesa ufanywe na watu wakubwa katika chama na wakati wanachama wengine waendelee kupigishwa domo la ukombozi bila kuwezeshwa na chochote.

kwa ujumla kulikuwa na mazingira ya watu wachache kuhomola mapato ya chama kana kwamba walijuwa mapema kwamba hichi sio chama muda mrefu.
kabla ya kuniuliza waliohomola pesa naomba unitangulizie mapato yote ya m4c, ndio na mimi ntakubainishia walihomola.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
ha ha ha noma sana hii ndio Tz.. Watu hawawez kuhubir siasa bure. Wako sahihi bana kuhomola hzo mahela
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,192
Likes
4,410
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,192 4,410 280
mwenendo na taratibu zilizotumika kukiendesha hichi chama unaonyesha wazi kuwa walijuwa kuwa siku sio nyingi kitaanguka.
1. haiwezekani chama kikatumia pesa nyingi katika uchaguzi wa igunga na arumeru alafu kikashindwa kujitengenezea ofisi zake za kudumu mikoani.
2.haiwezekani zabuni za ununuzi wa vifaa vya chama na kujikopesha pesa ufanywe na watu wakubwa katika chama na wakati wanachama wengine waendelee kupigishwa domo la ukombozi bila kuwezeshwa na chochote.

kwa ujumla kulikuwa na mazingira ya watu wachache kuhomola mapato ya chama kana kwamba walijuwa mapema kwamba hichi sio chama muda mrefu.
kabla ya kuniuliza waliohomola pesa naomba unitangulizie mapato yote ya m4c, ndio na mimi ntakubainishia walihomola.

[h=1]Topic: Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; Sahihi, Kosa, Sijui[/h]
[h=2]View Poll Results: Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; unayaafiki?[/h] Voters226.

[h=3]This poll will close on 7th December 2013 at 13:06[/h]
  • Sahihi

    191 84.51%

  • Kosa

    32 14.16%

  • Sijui

    3 1.33%
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
mwenendo na taratibu zilizotumika kukiendesha hichi chama unaonyesha wazi kuwa walijuwa kuwa siku sio nyingi kitaanguka.
1. haiwezekani chama kikatumia pesa nyingi katika uchaguzi wa igunga na arumeru alafu kikashindwa kujitengenezea ofisi zake za kudumu mikoani.
2.haiwezekani zabuni za ununuzi wa vifaa vya chama na kujikopesha pesa ufanywe na watu wakubwa katika chama na wakati wanachama wengine waendelee kupigishwa domo la ukombozi bila kuwezeshwa na chochote.

kwa ujumla kulikuwa na mazingira ya watu wachache kuhomola mapato ya chama kana kwamba walijuwa mapema kwamba hichi sio chama muda mrefu.
kabla ya kuniuliza waliohomola pesa naomba unitangulizie mapato yote ya m4c, ndio na mimi ntakubainishia walihomola.
Unongea kama umekula Unga ? CCM Tanzania mbona maeneo haina ofisi na nafuu yao ni kwamba wana serikali ndiyo kinacho wapa nafuu .Je Chadema kama haita anguka utakuja na kusemaje tena ?
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0 0
mwenendo na taratibu zilizotumika kukiendesha hichi chama unaonyesha wazi kuwa walijuwa kuwa siku sio nyingi kitaanguka.
1. haiwezekani chama kikatumia pesa nyingi katika uchaguzi wa igunga na arumeru alafu kikashindwa kujitengenezea ofisi zake za kudumu mikoani.
2.haiwezekani zabuni za ununuzi wa vifaa vya chama na kujikopesha pesa ufanywe na watu wakubwa katika chama na wakati wanachama wengine waendelee kupigishwa domo la ukombozi bila kuwezeshwa na chochote.

kwa ujumla kulikuwa na mazingira ya watu wachache kuhomola mapato ya chama kana kwamba walijuwa mapema kwamba hichi sio chama muda mrefu.
kabla ya kuniuliza waliohomola pesa naomba unitangulizie mapato yote ya m4c, ndio na mimi ntakubainishia walihomola.
Unaongea kama hujielewi vile au unanjaa,, nenda pale lumumba muone nape atakupa bahasha yako
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
mwenendo na taratibu zilizotumika kukiendesha hichi chama unaonyesha wazi kuwa walijuwa kuwa siku sio nyingi kitaanguka.
1. haiwezekani chama kikatumia pesa nyingi katika uchaguzi wa igunga na arumeru alafu kikashindwa kujitengenezea ofisi zake za kudumu mikoani.
2.haiwezekani zabuni za ununuzi wa vifaa vya chama na kujikopesha pesa ufanywe na watu wakubwa katika chama na wakati wanachama wengine waendelee kupigishwa domo la ukombozi bila kuwezeshwa na chochote.

kwa ujumla kulikuwa na mazingira ya watu wachache kuhomola mapato ya chama kana kwamba walijuwa mapema kwamba hichi sio chama muda mrefu.
kabla ya kuniuliza waliohomola pesa naomba unitangulizie mapato yote ya m4c, ndio na mimi ntakubainishia walihomola.
Lumumba wanawawezesha kwa kitu gani? hizo buk 7? au kofia,tshirt na wali? nyambafu sana!
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Heri CDM wale pesa maana ni watanzania wenzetu kuliko Wachina na wazungu walioletwa na Serikali ya CCM.
 
Nchaby

Nchaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
801
Likes
16
Points
35
Nchaby

Nchaby

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
801 16 35
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,192
Likes
4,410
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,192 4,410 280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,192
Likes
4,410
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,192 4,410 280
Hayo ni matokeo ya wanywa viroba vs wanywa mbege kaskazini.

Usituletee mawazo yako choka na viroba kichwani.

kaweke ya kwako mbona, mbona ukweli huwa haujifichi? kapige kura nyinyi si mafundi wa kupotosha......

[h=1]Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; Sahihi, Kosa, Sijui[/h] [h=2]View Poll Results: Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; unayaafiki?[/h] Voters231. by 1915hrs mambo yanaendelea.

[h=3]This poll will close on 7th December 2013 at 13:06[/h]
  • Sahihi

    196 84.85%
  • Kosa

    32 13.85%
  • Sijui

    3 1.30%
 
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,647
Likes
300
Points
180
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,647 300 180
kaweke ya kwako mbona, mbona ukweli huwa haujifichi? kapige kura nyinyi si mafundi wa kupotosha......

[h=1]Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; Sahihi, Kosa, Sijui[/h] [h=2]View Poll Results: Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; unayaafiki?[/h] Voters231. by 1915hrs mambo yanaendelea.

[h=3]This poll will close on 7th December 2013 at 13:06[/h]
  • Sahihi

    196 84.85%
  • Kosa

    32 13.85%
  • Sijui

    3 1.30%
kama hizo poll mngefanyia kwenye ofisi zenu za kudumu mikoani na kwengineko ingekuwa bora.
lakini wajanja wamesha jiwahi. kwa hiyo mmebaki jf mtapatapa.
 
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,280
Likes
1
Points
135
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,280 1 135
Ofisi za ccm zikoje? Si ni parking space ya malori tu
 
D

DEWJI

Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
67
Likes
1
Points
15
Age
31
D

DEWJI

Member
Joined Dec 7, 2012
67 1 15
Unongea kama umekula Unga ? CCM Tanzania mbona maeneo haina ofisi na nafuu yao ni kwamba wana serikali ndiyo kinacho wapa nafuu .Je Chadema kama haita anguka utakuja na kusemaje tena ?
Wewe unaonekana umelewa uchadema sebuleni maana chumbani wapo kina mtei
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564