Angola kama Tanzania tu - Tume yake ya uchaguzi yafanya madudu, uchaguzi waharibika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angola kama Tanzania tu - Tume yake ya uchaguzi yafanya madudu, uchaguzi waharibika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Aug 31, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna vurugu kubwa nchini Angola katika uchaguzi uliopangwa leo -- vyama vya upinzani vyasusia sababu orodha ya majina ya wapiga kura yaliyowekwa juzi yana kasoro kubwa, wengi wapigakura hawaoni majina yao na wengine yamehamishiwa vituo vingine vya mbali.

    Kweli Miafrika ndivyo tulivyo -- demokrasia hawaitaki, wanapenda kuwepo vurugu kila siku. Angola wanasahao vita ile ya miaka 25.

    Hivi hizi nchi za Afrika huambizana namna ya kuvuruga chaguzi? mbinu ni zile zile!


    Source; BBC
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    Balaa hili sasa kwa Africa

    I was scheduled to be there kuanzia tar 9 mwezi wa tisa.......... Aisee!!!
     
  3. p

    petrol JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Unapokuwa na rais aliyeapa kufia madarakani unategemea nini jipya. Ni uchakachuaji wa kura mtindo mmoja, hakuna cha demokrasia wala kauli/chaguo la wananchi.
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,810
    Likes Received: 1,049
    Trophy Points: 280
    Mh, jamaa anataka afie madarakani!...
     
  5. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    mbinu anazotumia dos santos kubaki madarakani ni copy and paste from tz. utakuta labda kuna wazee wa it wa NEC frm tz waliombwa kwenda luanda ili wakawasaidie mpla washinde kwa lzm km tz 2010. hakuna kisichowezekana tz.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Lazima hilli somo walilipata toka ccm kwasababu hii ndio area ccm waliospecialize
     
Loading...