Angella kuvuliwa mataji yote?!!


Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
Angella kuvuliwa mataji yote?!!


Ni baada ya kukiuka mkataba wa kurudisha taji la balozi wa Redds alilotunukiwa katika fainali za kumsaka mrembo wa Tanzania 2008 ndani ya viwanja vya Leaders club


Habari zilizopatikana jana jijini Dar es Salaam zinasema kuwa Angela ambaye pia anashikilia taji la Miss Temeke 2008 na lile la Chang’ombe 2008 anashutumiwa kukiuka makubaliano baina yake na Kamati ya Miss Tanzania.

Inaelezwa kuwa kabla ya kushiriki shindano la Miss Tanzania, Kamati ya shindano hilo chini ya Mkurugenzi wake Hashim Lundenga, huwa inawakabidhi warembo wote mkataba na kukaa nao kwa siku moja ili wausome na kuuelewa, ikiwa ni pamoja na kuwashirikisha wazazi au walezi wao na ndipo wausaini.

Katika mkataba huo kipengele kinachosema kuwa mrembo yoyote ni lazima akubali kufanya kazi zozote za wadhamini wa shindano hilo, ilimradi tu kamati ya Miss Tanzania iridhie.

Angela, akiwa kama mmoja wa warembo waliowania taji la Miss Tanzania mwaka huu, pia alisaini mkataba huo kabla ya kuanza kambi. Mbali na hilo mrembo huyo alishiriki katika shindano la kumtafuta Balozi wa
Redd’s lililofanyika mkoani Mwanza.

“Atalazimika kuvua mataji yote, kanuni ni zile zile toka ngazi ya kitongoji, kanda hadi taifa, mtu huwezi kuvua Blauzi ukabaki na sketi, akitaka kuvua nguo, ni lazima avue zote, sio moja,” alisema mmoja wa wajumbe wa Kamati ya Miss tanzania. Endapo atavuliwa mataji yote, Angela atatakiwa kurudisha zawadi zote alizopata kuanzia ngazi ya kitongoji cha Cha’gombe kanda ya Temeke hadi taifa.

Wakati huo huo, Lundega alisema kuwa anatarajia kukutana na wajumbe wenzake ili kujadili suala hilo na kutoa uamuzi
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
587
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
587 8 35
Imekaa vizuri
 
Lusajo

Lusajo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
451
Likes
9
Points
35
Lusajo

Lusajo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
451 9 35
Mhmm!! Wabongo huwa hatuna tabia ya kusoma mikataba, hata mawaziri wetu nadhani huwa hawasomi piaa. Pole Binti.
 
OFFORO

OFFORO

Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
13
OFFORO

OFFORO

Member
Joined Aug 18, 2008
40 0 13
shule nayo inasaidia
kama alijua yeye mlokole alienda kufanya nini?

ingefaa zaidi akaadabishwa!!!
 
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
286
Likes
35
Points
45
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
286 35 45
maamuzi ya kamati ni sahihi kabisa
big up
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
Ni tamaa tu. Alifikiri angekuwa the winner . MISS BONGO.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Yeye ni mlokole kulingana na kauli yake,labda atakemea kwa jina la Yesu ile kamati isimnyang'anye hayo mataji.Atakemea mapepo yote.
Huyu binti alijichanganya mno kwa kuachia taji la Reds,ukila ng'ombe mzima,malizia kabisa hadi mkia,kwato na mapembe yote.
Imani hiyo ilikuja baada ya taji la reds?aibu huko makanisani
 
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined
Aug 20, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined Aug 20, 2008
98 0 13
Yeye ni mlokole kulingana na kauli yake,labda atakemea kwa jina la Yesu ile kamati isimnyang'anye hayo mataji.Atakemea mapepo yote.
Huyu binti alijichanganya mno kwa kuachia taji la Reds,ukila ng'ombe mzima,malizia kabisa hadi mkia,kwato na mapembe yote.
Imani hiyo ilikuja baada ya taji la reds?aibu huko makanisani
Duh, kama ni wazazi ndio waliomshurutisha mbona itamuuma sana. Wawe wanafikiri kwanza kabla ya kutenda!
 
B

Bilekumpasi

Member
Joined
Aug 14, 2008
Messages
9
Likes
0
Points
0
B

Bilekumpasi

Member
Joined Aug 14, 2008
9 0 0
Uamuzi wa maana sana.
Ni vuziri unapofanya kitu ujiulize kwa nini utafanya na kitakusaidia nini.
Angella alitakiwa kusoma na kuelewa mkataba wa hayo mashindano ya umiss.
Big up kamati chini ya Lundenga.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Angella kuvuliwa mataji yote?!!


Ni baada ya kukiuka mkataba wa kurudisha taji la balozi wa Redds alilotunukiwa katika fainali za kumsaka mrembo wa Tanzania 2008 ndani ya viwanja vya Leaders club


Habari zilizopatikana jana jijini Dar es Salaam zinasema kuwa Angela ambaye pia anashikilia taji la Miss Temeke 2008 na lile la Chang’ombe 2008 anashutumiwa kukiuka makubaliano baina yake na Kamati ya Miss Tanzania.

Inaelezwa kuwa kabla ya kushiriki shindano la Miss Tanzania, Kamati ya shindano hilo chini ya Mkurugenzi wake Hashim Lundenga, huwa inawakabidhi warembo wote mkataba na kukaa nao kwa siku moja ili wausome na kuuelewa, ikiwa ni pamoja na kuwashirikisha wazazi au walezi wao na ndipo wausaini.

Katika mkataba huo kipengele kinachosema kuwa mrembo yoyote ni lazima akubali kufanya kazi zozote za wadhamini wa shindano hilo, ilimradi tu kamati ya Miss Tanzania iridhie.

Angela, akiwa kama mmoja wa warembo waliowania taji la Miss Tanzania mwaka huu, pia alisaini mkataba huo kabla ya kuanza kambi. Mbali na hilo mrembo huyo alishiriki katika shindano la kumtafuta Balozi wa
Redd’s lililofanyika mkoani Mwanza.

“Atalazimika kuvua mataji yote, kanuni ni zile zile toka ngazi ya kitongoji, kanda hadi taifa, mtu huwezi kuvua Blauzi ukabaki na sketi, akitaka kuvua nguo, ni lazima avue zote, sio moja,” alisema mmoja wa wajumbe wa Kamati ya Miss tanzania. Endapo atavuliwa mataji yote, Angela atatakiwa kurudisha zawadi zote alizopata kuanzia ngazi ya kitongoji cha Cha’gombe kanda ya Temeke hadi taifa.

Wakati huo huo, Lundega alisema kuwa anatarajia kukutana na wajumbe wenzake ili kujadili suala hilo na kutoa uamuzi
huyu mjumbe inaonyesha ni mzoefu wa kuwavua nguo mabinti zetu,angetumia neno lingine,isiwe haya ndio yaliomkimbiza angela?
 
I

Ibrahim Dahir

Verified Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
7
Likes
0
Points
0
I

Ibrahim Dahir

Verified Member
Joined Feb 6, 2008
7 0 0
Wrong choice of words,hivi pale miss tanzania hamna mtu wa public relations? kwa tuhuma na hisia mbaya walizo nazo watu, matumizi ya maneno kama haya yanazidi kuharibu
 

Forum statistics

Threads 1,239,181
Members 476,441
Posts 29,344,923