Angalizo: Wanaoweka matangazo ya kutafuta Kazi


Nickson Swai

Nickson Swai

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
231
Likes
150
Points
60
Nickson Swai

Nickson Swai

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
231 150 60
Mambo natafuta kazi ya ualimu kwa English Medium namba yangu ni 0714954609 nipo Arusha.Kwa masomo ya Mathematics,Civic and moral,Kiswahili,History
 
Nickson Swai

Nickson Swai

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
231
Likes
150
Points
60
Nickson Swai

Nickson Swai

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
231 150 60
Naamn na mm umenigusa sana
Ndugu yangu ahsante wapo watu wanahoji kuliko kuangalia sababu kama nafasi ipo lazima nikupe kila kitu curriculum vitae(CV), application na Certificates cjui wanajua labda ni wa ujanja
 
Doreen20

Doreen20

Member
Joined
Oct 12, 2018
Messages
38
Likes
13
Points
15
Doreen20

Doreen20

Member
Joined Oct 12, 2018
38 13 15
Natafuta kazi ya librarian au records management kwa atakayeguswa plz weka comment hapo chini.
 
L

lahe

Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
13
Likes
7
Points
5
L

lahe

Member
Joined Oct 13, 2018
13 7 5
Lahe hotels ya Mwanza inahitaji mlinzi kutoka JKT,dereva,barman,chef,service/waiter na mhasibu,cashier mwisho wa maombi 4.11.2018- 0655290084
 
MILTON moshi

MILTON moshi

Member
Joined
Oct 17, 2018
Messages
20
Likes
3
Points
5
MILTON moshi

MILTON moshi

Member
Joined Oct 17, 2018
20 3 5
Lahe hotels ya Mwanza inahitaji mlinzi kutoka JKT,dereva,barman,chef,service/waiter na mhasibu,cashier mwisho wa maombi 4.11.2018- 0655290084
Mm nahitaji nafasi ya udereva ila nipo Dar es Salaam 0692410906 Milton mushi
 
K

kasoldier

Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
19
Likes
5
Points
5
Age
26
K

kasoldier

Member
Joined Dec 29, 2014
19 5 5
Npo kuwa yeyote hapo kasoro dereva tu,elimu yangu n advanced diploma chamsingi mshahara tu
Lahe hotels ya Mwanza inahitaji mlinzi kutoka JKT,dereva,barman,chef,service/waiter na mhasibu,cashier mwisho wa maombi 4.11.2018- 0655290084
 
Daniel yusuph

Daniel yusuph

Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
48
Likes
9
Points
15
Daniel yusuph

Daniel yusuph

Member
Joined Aug 6, 2018
48 9 15
Mtu mwenyew akipigiwa hapokei,, huenda atakuwa anasanifu watu.
 
emmanuelsemwaiko

emmanuelsemwaiko

Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
18
Likes
4
Points
5
emmanuelsemwaiko

emmanuelsemwaiko

Member
Joined Nov 9, 2018
18 4 5
Natafuta nafasi ya Ualimu wa Chuo cha Ualimu,elimu ni Bachelor degree of Education,with Arts Masomo ni History Kiswahili ingawa ninauwezo wa kufundisha masomo mengine mawasiliano +255744189384
 
mahenda255

mahenda255

Senior Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
121
Likes
73
Points
45
mahenda255

mahenda255

Senior Member
Joined Jul 29, 2018
121 73 45
Jmn msaada ninatafuta kazi ya kuuza vitu supermarket,duka la nguo au stationary yyte ile nipo mwanza
Nmb-0675725932
 
Erricque

Erricque

Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
12
Likes
6
Points
5
Erricque

Erricque

Member
Joined Nov 29, 2018
12 6 5
Natfta kazi za hotelini na stationary, [ ninauwezo wa kutumia computer ipaswavyo na pia ni mpishi mzuri wa chapati ] namba zangu ni 0754064990 au 0717585596
 
F

Frank matiku

New Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
3
Likes
3
Points
3
Age
24
F

Frank matiku

New Member
Joined Jan 16, 2018
3 3 3


Salaam!

Ni muda sasa humu Jukwaani kumekuwa na mabandiko ya watu mbalimbali wakiomba kazi, zile za ujuzi mahususi na zile za jumla.

Baadhi ya wanaoandika wamekuwa wakitaja sifa zao, wengine wakitaja kwa upana na wengine kwa ufupi sana na wakati mwingine bila taarifa zozote zitakazomwezesha mwajiri kupata fununu za mtu anayetaka kumuajiri.

Kama ambavyo wanaoweka matangazo ya kazi waliaswa hapa: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu nadhani ni wakati wa wanaoweka matangazo ya kusaka kazi pia tukazingatia vigezo kadha wa kadha.

Walau tangazo la kutafuta kazi liwe na vitu vifuatavyo:


  • Wasifu, kwa kuwa kanuni za JF zinalinda haki ya faragha, utambulisho uhusishe wasifu mwingine ISIPOKUWA majina. Mathalani, mwombaji anaweza kusema kuwa yeye ni kijana mwenye umri wa miaka XX anayepatikana eneo XY.
  • Elimu, hii inasaidia mtu ambaye anaomba kazi kuweka wazi elimu aliyonayo, iwe ya jumla au ya utaalamu mahususi. Waajiri au wenye kujua fursa za ajira wangependa kujua elimu aliyonayo mhitaji ili wamsaidie iwezekanavyo.
  • Uzoefu. Hiki ni kigezo kinachompa sifa za ziada mwombaji. Ni vema kusema kama umewahi kufanya kazi, semina ama kuhudhuria mafunzo fulani maalumu kwani itaongeza ushindani wa mwombaji.
  • Mapendeleo. Kutaja elimu na uzoefu pekee hakutoshi, ni vema muombaji/mhitaji akaweka wazi kazi, eneo, mazingira ya kazi ambayo anayapendelea pamoja na vitu vingine vya ziada. Kuandika kwa ujumla sana hupelekea wasio na nia njema kujibu kwa kejeli na dhihaka. Kuwa mahususi na kazi itakiwayo kutapunguza majibu mengi yasiyofaa kwa mwombaji.
  • Andiko lisiwe na nia ya kuvuta sana usikivu. Maandiko yenye uelekeo wa kulia-lia, kutangaza kuwa maisha ni magumu na hujui ufanyaje hakurahisishi harakati za kupata kazi. Watu wenye nia mbaya wanaweza kutumia uhitaji huo uliopitiliza kwa manufaa yao kiuchumi (utapeli) na hata kingono (hasa kwa mabinti).

Nawatakieni kila lililo jema katika harakati za kusaka ajira!
Tunashukuru kiongoz kwa kutuelimiisha
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860