Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo: Wanaoweka matangazo ya kutafuta Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rugby Union, Oct 2, 2014.

  1. Rugby Union

    Rugby Union JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2014
    Joined: Nov 21, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Salaam!

    Ni muda sasa humu Jukwaani kumekuwa na mabandiko ya watu mbalimbali wakiomba kazi, zile za ujuzi mahususi na zile za jumla.

    Baadhi ya wanaoandika wamekuwa wakitaja sifa zao, wengine wakitaja kwa upana na wengine kwa ufupi sana na wakati mwingine bila taarifa zozote zitakazomwezesha mwajiri kupata fununu za mtu anayetaka kumuajiri.

    Kama ambavyo wanaoweka matangazo ya kazi waliaswa hapa: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu nadhani ni wakati wa wanaoweka matangazo ya kusaka kazi pia tukazingatia vigezo kadha wa kadha.

    Walau tangazo la kutafuta kazi liwe na vitu vifuatavyo:


    • Wasifu, kwa kuwa kanuni za JF zinalinda haki ya faragha, utambulisho uhusishe wasifu mwingine ISIPOKUWA majina. Mathalani, mwombaji anaweza kusema kuwa yeye ni kijana mwenye umri wa miaka XX anayepatikana eneo XY.
    • Elimu, hii inasaidia mtu ambaye anaomba kazi kuweka wazi elimu aliyonayo, iwe ya jumla au ya utaalamu mahususi. Waajiri au wenye kujua fursa za ajira wangependa kujua elimu aliyonayo mhitaji ili wamsaidie iwezekanavyo.
    • Uzoefu. Hiki ni kigezo kinachompa sifa za ziada mwombaji. Ni vema kusema kama umewahi kufanya kazi, semina ama kuhudhuria mafunzo fulani maalumu kwani itaongeza ushindani wa mwombaji.
    • Mapendeleo. Kutaja elimu na uzoefu pekee hakutoshi, ni vema muombaji/mhitaji akaweka wazi kazi, eneo, mazingira ya kazi ambayo anayapendelea pamoja na vitu vingine vya ziada. Kuandika kwa ujumla sana hupelekea wasio na nia njema kujibu kwa kejeli na dhihaka. Kuwa mahususi na kazi itakiwayo kutapunguza majibu mengi yasiyofaa kwa mwombaji.
    • Andiko lisiwe na nia ya kuvuta sana usikivu. Maandiko yenye uelekeo wa kulia-lia, kutangaza kuwa maisha ni magumu na hujui ufanyaje hakurahisishi harakati za kupata kazi. Watu wenye nia mbaya wanaweza kutumia uhitaji huo uliopitiliza kwa manufaa yao kiuchumi (utapeli) na hata kingono (hasa kwa mabinti).

    Nawatakieni kila lililo jema katika harakati za kusaka ajira!

     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #41
    Mar 1, 2016
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,512
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Namkipataa mshukuruni KWA tigopesa ama mpesa sio ahsante za mdomoo

    Hapakazi tu
     
  3. singlerashid

    singlerashid Member

    #42
    Mar 8, 2016
    Joined: Feb 15, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nice one..may allah be with u
     
  4. singlerashid

    singlerashid Member

    #43
    Mar 8, 2016
    Joined: Feb 15, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nice one..may allah be with u
     
  5. R

    Ralph Digga New Member

    #44
    Mar 13, 2016
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Iko vizuri Aisee
     
  6. pepelush

    pepelush Member

    #45
    Mar 24, 2016
    Joined: Jul 3, 2014
    Messages: 22
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
  7. r

    rwosile Member

    #46
    Jun 14, 2016
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    [QUOTE="Rugby U


    TANGAZO LA KAZI



    Uongozi wa shule ya Sekondari ya Wasichana Bweranyange unatangaza nafasi za kazi kama ifuatavyo:-


    1. Muuguzi (Nurse) – nafasi moja

    2. Mkutubi (Librarian) – nafasi moja


    Maombi yote yatumwe kwa KATIBU MKUU, KKKT – DAYOSISI YA KARAGWE, S.L.P.7 KARAGWE. Emai:gsecretary@kad.or.tz

    Barua za maombi zipitie kwa viongozi wa Dini/Dhehebu. Mwombaji awe na sifa pamoja na ujuzi wa kazi anayoomba, vivuli vyote vya vyeti viambatanishwe kwenye barua ya maombi. Muuguzi kwa upande wake atapaswa awe na uwezo wa kulea wanafunzi (matroni).


    Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30.06.2016.


    KARIBUNI
     
  8. K

    Keyala Member

    #47
    Jun 25, 2016
    Joined: Sep 11, 2014
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Make this weekend more useful find new job opportunities in Dar es Salaam here: Current Openings - KaziniKwetu
     
  9. Emmanuel kinemela

    Emmanuel kinemela Member

    #48
    Jun 30, 2016
    Joined: Jun 30, 2016
    Messages: 5
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Natatfta kazi wakuu''# elimu ngazi ya cheti ugavi
     
  10. JosphatiG

    JosphatiG Member

    #49
    Aug 10, 2016
    Joined: Apr 1, 2014
    Messages: 18
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Asante kwa mawazo mazuri
     
  11. p

    patmlug Member

    #50
    Aug 20, 2016
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    'Asant kwa maelezo mazur sana
     
  12. p

    patmlug Member

    #51
    Aug 20, 2016
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    'Asant kwa maelezo mazur sana
     
  13. Emmax soul

    Emmax soul Member

    #52
    Aug 30, 2016
    Joined: Aug 28, 2016
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Asante nimekuelewa mkuu
     
  14. winjuka

    winjuka Member

    #53
    Aug 30, 2016
    Joined: Aug 30, 2016
    Messages: 5
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Thanks
     
  15. kuwinza

    kuwinza Member

    #54
    Oct 22, 2016
    Joined: Oct 20, 2016
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Nkweli kaka
     
  16. Shukranimashauri

    Shukranimashauri New Member

    #55
    Nov 7, 2016
    Joined: Oct 31, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante
     
  17. D

    Denis samwel New Member

    #56
    Nov 16, 2016
    Joined: Aug 15, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zenu Jamani naombeni msaada ni kwa namna gani naweza kuweaka tangazo langu la kuomba kazi humu ndani na nina account tayari lakin sijui jinsi ya kupost tangazo lakazi
     
Loading...