Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo: Wanaoweka matangazo ya kutafuta Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rugby Union, Oct 2, 2014.

  1. Rugby Union

    Rugby Union JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2014
    Joined: Nov 21, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Salaam!

    Ni muda sasa humu Jukwaani kumekuwa na mabandiko ya watu mbalimbali wakiomba kazi, zile za ujuzi mahususi na zile za jumla.

    Baadhi ya wanaoandika wamekuwa wakitaja sifa zao, wengine wakitaja kwa upana na wengine kwa ufupi sana na wakati mwingine bila taarifa zozote zitakazomwezesha mwajiri kupata fununu za mtu anayetaka kumuajiri.

    Kama ambavyo wanaoweka matangazo ya kazi waliaswa hapa: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu nadhani ni wakati wa wanaoweka matangazo ya kusaka kazi pia tukazingatia vigezo kadha wa kadha.

    Walau tangazo la kutafuta kazi liwe na vitu vifuatavyo:


    • Wasifu, kwa kuwa kanuni za JF zinalinda haki ya faragha, utambulisho uhusishe wasifu mwingine ISIPOKUWA majina. Mathalani, mwombaji anaweza kusema kuwa yeye ni kijana mwenye umri wa miaka XX anayepatikana eneo XY.
    • Elimu, hii inasaidia mtu ambaye anaomba kazi kuweka wazi elimu aliyonayo, iwe ya jumla au ya utaalamu mahususi. Waajiri au wenye kujua fursa za ajira wangependa kujua elimu aliyonayo mhitaji ili wamsaidie iwezekanavyo.
    • Uzoefu. Hiki ni kigezo kinachompa sifa za ziada mwombaji. Ni vema kusema kama umewahi kufanya kazi, semina ama kuhudhuria mafunzo fulani maalumu kwani itaongeza ushindani wa mwombaji.
    • Mapendeleo. Kutaja elimu na uzoefu pekee hakutoshi, ni vema muombaji/mhitaji akaweka wazi kazi, eneo, mazingira ya kazi ambayo anayapendelea pamoja na vitu vingine vya ziada. Kuandika kwa ujumla sana hupelekea wasio na nia njema kujibu kwa kejeli na dhihaka. Kuwa mahususi na kazi itakiwayo kutapunguza majibu mengi yasiyofaa kwa mwombaji.
    • Andiko lisiwe na nia ya kuvuta sana usikivu. Maandiko yenye uelekeo wa kulia-lia, kutangaza kuwa maisha ni magumu na hujui ufanyaje hakurahisishi harakati za kupata kazi. Watu wenye nia mbaya wanaweza kutumia uhitaji huo uliopitiliza kwa manufaa yao kiuchumi (utapeli) na hata kingono (hasa kwa mabinti).

    Nawatakieni kila lililo jema katika harakati za kusaka ajira!

     
  2. p

    peter20 Member

    #21
    Feb 2, 2015
    Joined: Jan 11, 2015
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx mkuu kwa ushauri
     
  3. e

    epiphania mushi Member

    #22
    Feb 21, 2015
    Joined: Feb 20, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo matangazo huwa yakweli au
     
  4. Chachasteven

    Chachasteven JF-Expert Member

    #23
    Feb 27, 2015
    Joined: Jul 4, 2014
    Messages: 529
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    guess ntapata kazi&&!!!:thumbup:
     
  5. D

    Desdelius Sebastian Member

    #24
    Mar 1, 2015
    Joined: Feb 2, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujumbe umepokelewa mkuu.
     
  6. true man zero one

    true man zero one Member

    #25
    Apr 15, 2015
    Joined: Apr 12, 2015
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee kweli kbsaaaaaaaa tena hasa mabinti jmn.

    Wanapotafuta kazi na wakahitajika kwenda kuonana na huyo mtu, ki ukweli ushauri wangu wasijiamini kuptiliza kwa maisha ya sasa....maisha ambayo kila mtu ana shida ya pesa...na wengine wananjia zao za kupata pesa.

    Soo kina dada chonde chonde, mnapotafta kazi sehemu kama hizi kwa watu usioowajua ni hatari sana.
     
  7. M

    Mutechula New Member

    #26
    Apr 17, 2015
    Joined: Mar 25, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks very much for giving us that education. Finding a job is not as easy as we think, but good introduction and explanations can really help. We have to be careful though! May God bless you.
     
  8. Kirikou Wa Kwanza

    Kirikou Wa Kwanza JF-Expert Member

    #27
    May 2, 2015
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 2,717
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Umeeleweka mkuu.
     
  9. ericmassawe.14

    ericmassawe.14 Member

    #28
    May 20, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ngumu kwel kwel
     
  10. ericmassawe.14

    ericmassawe.14 Member

    #29
    May 20, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja kwa ujumbe wako
     
  11. O

    Ochumeraa JF-Expert Member

    #30
    May 21, 2015
    Joined: May 18, 2015
    Messages: 289
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Good advice
     
  12. Barikiel

    Barikiel Senior Member

    #31
    Jun 11, 2015
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 110
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Asante tumekupata vizuri. Mimi Kesho nitatuma tangazo langu.
     
  13. USTADH ARABI SAIDI

    USTADH ARABI SAIDI Member

    #32
    Jul 21, 2015
    Joined: May 2, 2014
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukran sana nimekuelewa maana sikusoma
     
  14. Jr 4 Realy

    Jr 4 Realy New Member

    #33
    Oct 17, 2015
    Joined: Oct 15, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pamoja saaana :)
     
  15. S

    SIMPLE J Member

    #34
    Oct 20, 2015
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipata Nshtue Nami
     
  16. o

    osmundmbunda New Member

    #35
    Oct 21, 2015
    Joined: Oct 20, 2015
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante kwa ushaur mkuu.bado tunaangaika pamoja sekretariet ya ajira inatukatisha tamaa
     
  17. leodigardcyrilo

    leodigardcyrilo JF-Expert Member

    #36
    Oct 23, 2015
    Joined: May 17, 2015
    Messages: 707
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    asante
     
  18. s

    shamna Member

    #37
    Nov 10, 2015
    Joined: Aug 2, 2015
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Good point
     
  19. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #38
    Jan 16, 2016
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,111
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    shukrani mkuu
     
  20. wamawazo

    wamawazo Member

    #39
    Feb 3, 2016
    Joined: Jan 7, 2016
    Messages: 71
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Nimeipenda
     
  21. S

    Sara Mgonjs Member

    #40
    Feb 22, 2016
    Joined: Feb 20, 2016
    Messages: 17
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Thanks
     
Loading...