Angalizo. Si lazima kuamini nyaraka hii, lakini si ya kupuuza hata kidogo


M

matarimo

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

matarimo

Member
Joined Nov 2, 2010
5 0 0
ANGALIZO: Si lazima kuamini nyaraka hii, lakini si ya kupuuza hata chembe.

chakachua_halmashauri_mwanza1.jpg

chakachua_halmashauri_mwanza2.jpg
 
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
349
Likes
15
Points
35
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined Sep 11, 2009
349 15 35
Wee matarimo mbona hii imeshawekwa hapa mara nyingi?
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,832
Likes
1,958
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,832 1,958 280
HUU ni mchakachuO!!!!No ref number,hakuna hata mhuri wa siri na ukuangalia flow yake unaona wazi tu si ya kweli.Inawezekana Kabwe ana electronic signature au walitumia scanned document.
Forum ya technology wanaweza kutusaidia na ingawa mimi ni pro Chadema lakini hapo tuliingizwa mkenge.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,730
Likes
2,421
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,730 2,421 280
hakuna ubaya hata ikiwekwa mara mia watanzania wote tuione mie nd0 kwanza naiona.hii ndio nchi yetu na baadhi ya watu wanadai demokrasia imekua inasikitisha sana unajua wananchi cha kufanya ni nini? 2015 ni kuwanyima kabisa mafisadi hawa kura washindwe hata kuchakachua
 
S

Shaft

Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
3
S

Shaft

Member
Joined Oct 21, 2010
10 0 3
HUU ni mchakachuO!!!!No ref number,hakuna hata mhuri wa siri na ukuangalia flow yake unaona wazi tu si ya kweli.Inawezekana Kabwe ana electronic signature au walitumia scanned document.
Forum ya technology wanaweza kutusaidia na ingawa mimi ni pro Chadema lakini hapo tuliingizwa mkenge.
Ndugu zangu huu ni uchakachuaji wa habari, hii barua km utaitazama kwa makini haina reference no, no rubber stamp ni ajabu tupu. Nikifikiri kwa haraka haraka labda chadema they jst want to save their face coz wameshindwa. si ajabu kushindwa wameonyesha upinzani mzuri sana no body expected at al, so hamna sababu ya kuweka viroja ambavyo havina msingi wajipange upya for 2015!:israel:
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Kwani hiyo reference number wangeiweka ya nini wakati walijua kwamba wanafanya usanii na itaweza kufichuka wakati wowote????
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Matarimo karibu,tunashukuru.Ila si vibaya ukiingia sehemu mara ya kwanza ukasoma mazingira kwa umakini humu kuna mengi zaidi ya hiyo barua.
 
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
389
Likes
37
Points
45
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
389 37 45
Ndugu zangu huu ni uchakachuaji wa habari, hii barua km utaitazama kwa makini haina reference no, no rubber stamp ni ajabu tupu. Nikifikiri kwa haraka haraka labda chadema they jst want to save their face coz wameshindwa. si ajabu kushindwa wameonyesha upinzani mzuri sana no body expected at al, so hamna sababu ya kuweka viroja ambavyo havina msingi wajipange upya for 2015!:israel:

Acha kutetea uovu... we utakuwa kada wa **M tu
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
84
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 84 0
its a H.O.A.X.!
 

Forum statistics

Threads 1,235,766
Members 474,742
Posts 29,234,444