Angalizo kwa viongozi wa CHASO kutoa matamko kwenye sakata la Zitto na Mbowe


M

mayange

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
701
Likes
9
Points
35
M

mayange

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
701 9 35
Ndugu wana jf.
Naandika haya nami nikiwa moja ya viongozi wa chaso, na kupenda kuwaasa viongozi wenzangu kuwa nimapema sana kwa viongozi hawa kutoa matamko kupitia sakata hili ili hali hawajajua kiini cha mgogoro ni nini. Nimesoma matamko haya yakionyesha kuegemea upande flani ila kwa bahati mbaya sijaona wakionyesha ushahidi na kuzungumza chanzo nini na kwasababu gani za msingi.
wengi tunaishia kujadili matokeo yaliyotokea na si kujadili sababu ni nin. Wengi tumekuwa tunafuata upepo na kujikuta tunatoa matamko kwa kuangalia nani kasema nini na anafursa gani na si uharisia wa mambo.

Hakuna dhambi mbaya kumtuhumu mtu kwa lengo la kumpoteza kisiasa ili ubaki kujiimalisha kwa malengo binafsi. Cha kusikitisha mtu akija na hoja ya kutofautiana na walio wengi ataonekana ccm, msalit, hata kuitwa mhaini. Ila cha kusikitisha zaidi nipale watu wanajenga chuki za waziwazi za kumchafu mtu na watu wanaona ila wanazidi kushabikia tu, mfano lema, ben, kilewo, nassari, yeriko mbana hawajachukuliwa hatua? Ushabiki wa nini?

mbowe anapotengeneza tuhuma kwa washindani wake hamuoni? Kawaambia wangapi kuwa ni wasaliti? Kwa hiyo kila anayetaka kugombea nae ni msaliti?

Hivi nikweli ule waraka wa kitila umebeba dhamira nzima ya usaliti? Hiyo ndio tatizo kubwa la kufanya viongozi wote kulishupalia? Mpaka slaa kwenda ziara kigoma kujihami kwa hilo? Huoni kunaajenda nyuma yake? Kama wameshamva uongozi swala la kuendelea kumchafua?

mbowe kashamuomba mabele marando na baregu wawasuruhi na zitto ila watu wanaendelea tu ma matamko ya kufuata wanachoambiwa na wakubwazao bila kuangalia uhalisia.
Chaso tutapoteza imani kwenye jamii siku ukweli ukiwa tofauti na jinsi wengi wanavyoshabikia kama timu za mpira. Tutaonekana wafuata upepo.

hatuna haja ya kuingia haraka bila ya kuwa na ushaidi wa kutosha.
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Ndugu wana jf.
Naandika haya nami nikiwa moja ya viongozi wa chaso, na kupenda kuwaasa viongozi wenzangu kuwa nimapema sana kwa viongozi hawa kutoa matamko kupitia sakata hili ili hali hawajajua kiini cha mgogoro ni nini. Nimesoma matamko haya yakionyesha kuegemea upande flani ila kwa bahati mbaya sijaona wakionyesha ushahidi na kuzungumza chanzo nini na kwasababu gani za msingi.
wengi tunaishia kujadili matokeo yaliyotokea na si kujadili sababu ni nin. Wengi tumekuwa tunafuata upepo na kujikuta tunatoa matamko kwa kuangalia nani kasema nini na anafursa gani na si uharisia wa mambo.

Hakuna dhambi mbaya kumtuhumu mtu kwa lengo la kumpoteza kisiasa ili ubaki kujiimalisha kwa malengo binafsi. Cha kusikitisha mtu akija na hoja ya kutofautiana na walio wengi ataonekana ccm, msalit, hata kuitwa mhaini. Ila cha kusikitisha zaidi nipale watu wanajenga chuki za waziwazi za kumchafu mtu na watu wanaona ila wanazidi kushabikia tu, mfano lema, ben, kilewo, nassari, yeriko mbana hawajachukuliwa hatua? Ushabiki wa nini?

mbowe anapotengeneza tuhuma kwa washindani wake hamuoni? Kawaambia wangapi kuwa ni wasaliti? Kwa hiyo kila anayetaka kugombea nae ni msaliti?

Hivi nikweli ule waraka wa kitila umebeba dhamira nzima ya usaliti? Hiyo ndio tatizo kubwa la kufanya viongozi wote kulishupalia? Mpaka slaa kwenda ziara kigoma kujihami kwa hilo? Huoni kunaajenda nyuma yake? Kama wameshamva uongozi swala la kuendelea kumchafua?

mbowe kashamuomba mabele marando na baregu wawasuruhi na zitto ila watu wanaendelea tu ma matamko ya kufuata wanachoambiwa na wakubwazao bila kuangalia uhalisia.
Chaso tutapoteza imani kwenye jamii siku ukweli ukiwa tofauti na jinsi wengi wanavyoshabikia kama timu za mpira. Tutaonekana wafuata upepo.

hatuna haja ya kuingia haraka bila ya kuwa na ushaidi wa kutosha.
Una mavi kichwani wewe .Unaongea nini na unamtuhumu Mbowe eti the same time .Umesha julikana na acha viongozi waongee nawe angalia tigo pesa umeshapata pesa kula leo .Viongozi wameamua kwa kukubaliana na Kamati Kuu mengine yatakuja baadaye .
 
D

DANNYBAVICHA

Senior Member
Joined
Oct 22, 2013
Messages
109
Likes
0
Points
0
Age
101
D

DANNYBAVICHA

Senior Member
Joined Oct 22, 2013
109 0 0
Sidhani kama wewe ni kiongozi WA CHASO ,unaonyesha hujui chochote kuhusu CHADEMA unasemaje mbowe kasema Hawa ni wasaliti ilihali unajua ni maamuzi ya kamati kuu ya Chama???Alafu unasema Chaso wanapaswa kujadili chanzo kivipi?maamuzi ya Cc yajadiliwe na Chaso??? Wewe kweli Chadema???Ama mwanafunzi WA Chuo??? Maamuzi ya kamati kuu hayahadiliwe na chonbo kidogo kuliko Cc yenyewe kasome katiba
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Na cha Muhimu zaidi.
Maamuzi ya kamati kuu,Sio ya Mbowe,Slaa kama watu wanavyotaka kuaminishwa!""
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,933
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,933 280
Subiri siku 14 muende kuchekea chooni na Muua Panya
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Umevaa helmeti wakati unaandika haya?
 
M

mosha jimmy

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

mosha jimmy

Member
Joined Nov 30, 2013
22 0 0
Jay k kama acngekuwa mwanajeshi angekua mwimba taarabu
 
M

mosha jimmy

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

mosha jimmy

Member
Joined Nov 30, 2013
22 0 0
We ni -------- nahc hata kusoma kwako ni shida a.k.a mbulula, huu co ugomvi wa mbowe na Zitto bali ni Chadema na Zitto,
 
M

mosha jimmy

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

mosha jimmy

Member
Joined Nov 30, 2013
22 0 0
Na nyie jamii forum mkae mkijua -------- co tuc desh ni za nn kwenye reply yangu?
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Mbowe hana ugomvi na Zitto u idiyot!
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,729
Likes
1,428
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,729 1,428 280
Ndugu wana jf.
Naandika haya nami nikiwa moja ya viongozi wa chaso, na kupenda kuwaasa viongozi wenzangu kuwa nimapema sana kwa viongozi hawa kutoa matamko kupitia sakata hili ili hali hawajajua kiini cha mgogoro ni nini. Nimesoma matamko haya yakionyesha kuegemea upande flani ila kwa bahati mbaya sijaona wakionyesha ushahidi na kuzungumza chanzo nini na kwasababu gani za msingi.
wengi tunaishia kujadili matokeo yaliyotokea na si kujadili sababu ni nin. Wengi tumekuwa tunafuata upepo na kujikuta tunatoa matamko kwa kuangalia nani kasema nini na anafursa gani na si uharisia wa mambo.

Hakuna dhambi mbaya kumtuhumu mtu kwa lengo la kumpoteza kisiasa ili ubaki kujiimalisha kwa malengo binafsi. Cha kusikitisha mtu akija na hoja ya kutofautiana na walio wengi ataonekana ccm, msalit, hata kuitwa mhaini. Ila cha kusikitisha zaidi nipale watu wanajenga chuki za waziwazi za kumchafu mtu na watu wanaona ila wanazidi kushabikia tu, mfano lema, ben, kilewo, nassari, yeriko mbana hawajachukuliwa hatua? Ushabiki wa nini?

mbowe anapotengeneza tuhuma kwa washindani wake hamuoni? Kawaambia wangapi kuwa ni wasaliti? Kwa hiyo kila anayetaka kugombea nae ni msaliti?

Hivi nikweli ule waraka wa kitila umebeba dhamira nzima ya usaliti? Hiyo ndio tatizo kubwa la kufanya viongozi wote kulishupalia? Mpaka slaa kwenda ziara kigoma kujihami kwa hilo? Huoni kunaajenda nyuma yake? Kama wameshamva uongozi swala la kuendelea kumchafua?

mbowe kashamuomba mabele marando na baregu wawasuruhi na zitto ila watu wanaendelea tu ma matamko ya kufuata wanachoambiwa na wakubwazao bila kuangalia uhalisia.
Chaso tutapoteza imani kwenye jamii siku ukweli ukiwa tofauti na jinsi wengi wanavyoshabikia kama timu za mpira. Tutaonekana wafuata upepo.

hatuna haja ya kuingia haraka bila ya kuwa na ushaidi wa kutosha.
mbwa mkubwa ww, unaijua chaso taahira ww, kaka ww kweli chaso tumia verified Id uone tunavyokutupilia mbali
 
M

mayange

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
701
Likes
9
Points
35
M

mayange

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
701 9 35
mbwa mkubwa ww, unaijua chaso taahira ww, kaka ww kweli chaso tumia verified Id uone tunavyokutupilia mbali
kwa bahati mbaya niwachache sana mno wanaotumia akili, na wenye uwezo wa kutafakari kwa kina.
 
S

spade

Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
52
Likes
4
Points
15
S

spade

Member
Joined Oct 25, 2012
52 4 15
Ndugu wana jf.
Naandika haya nami nikiwa moja ya viongozi wa chaso, na kupenda kuwaasa viongozi wenzangu kuwa nimapema sana kwa viongozi hawa kutoa matamko kupitia sakata hili ili hali hawajajua kiini cha mgogoro ni nini. Nimesoma matamko haya yakionyesha kuegemea upande flani ila kwa bahati mbaya sijaona wakionyesha ushahidi na kuzungumza chanzo nini na kwasababu gani za msingi.
wengi tunaishia kujadili matokeo yaliyotokea na si kujadili sababu ni nin. Wengi tumekuwa tunafuata upepo na kujikuta tunatoa matamko kwa kuangalia nani kasema nini na anafursa gani na si uharisia wa mambo.

Hakuna dhambi mbaya kumtuhumu mtu kwa lengo la kumpoteza kisiasa ili ubaki kujiimalisha kwa malengo binafsi. Cha kusikitisha mtu akija na hoja ya kutofautiana na walio wengi ataonekana ccm, msalit, hata kuitwa mhaini. Ila cha kusikitisha zaidi nipale watu wanajenga chuki za waziwazi za kumchafu mtu na watu wanaona ila wanazidi kushabikia tu, mfano lema, ben, kilewo, nassari, yeriko mbana hawajachukuliwa hatua? Ushabiki wa nini?

mbowe anapotengeneza tuhuma kwa washindani wake hamuoni? Kawaambia wangapi kuwa ni wasaliti? Kwa hiyo kila anayetaka kugombea nae ni msaliti?

Hivi nikweli ule waraka wa kitila umebeba dhamira nzima ya usaliti? Hiyo ndio tatizo kubwa la kufanya viongozi wote kulishupalia? Mpaka slaa kwenda ziara kigoma kujihami kwa hilo? Huoni kunaajenda nyuma yake? Kama wameshamva uongozi swala la kuendelea kumchafua?

mbowe kashamuomba mabele marando na baregu wawasuruhi na zitto ila watu wanaendelea tu ma matamko ya kufuata wanachoambiwa na wakubwazao bila kuangalia uhalisia.
Chaso tutapoteza imani kwenye jamii siku ukweli ukiwa tofauti na jinsi wengi wanavyoshabikia kama timu za mpira. Tutaonekana wafuata upepo.

hatuna haja ya kuingia haraka bila ya kuwa na ushaidi wa kutosha.
TEAM ZITTO mnachekesha nyie.!!! Unaomba watu wasituhumiane wakati huo huo na ww unatuhumu. Jamani mbona mna akili ndogo hivi? Inawezakana hata Zito mwenyewe anawachekeni sana maana dhambi yake anaijua. Kwa kuwa mnaamini zito ni JEMBE basi mwambieni ajiondoe CHADEMA na akaanzishe Chama lake ili akawe mfano kwa jamii za kitanzania namna demokrasia ya vyama inavyatakiwa kuwa. Simple as that.
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
TEAM ZITTO mnachekesha nyie.!!! Unaomba watu wasituhumiane wakati huo huo na ww unatuhumu. Jamani mbona mna akili ndogo hivi? Inawezakana hata Zito mwenyewe anawachekeni sana maana dhambi yake anaijua. Kwa kuwa mnaamini zito ni JEMBE basi mwambieni ajiondoe CHADEMA na akaanzishe Chama lake ili akawe mfano kwa jamii za kitanzania namna demokrasia ya vyama inavyatakiwa kuwa. Simple as that.
tatizo chadema family kujiona wana haki cku zote kuliko wengine ndani ya chama - kwa nn usipendekeze wanaomuona zzk ni mnafki wamsusie chama waende kusiko na unafki au kuanzisha wao kingine cha wasiowanafki!? sio undumilakuwili huu kwamba lema kuropoka kwenye media ni sawa, ila kwa mwenyekt wa CDM monduli anasimamishwa fasta uongozi!!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Mayange nadhani akili uliyotumia kuandika uliyoandika umeazima kutoka kwa mwanao kwa kuwa shule nyingi zimefungwa!
 
K

KASSAMBILI

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
Age
35
K

KASSAMBILI

Member
Joined Nov 25, 2013
15 0 0
Kaka umeongea, big up!!! Hv ccm mmesahau 2010 Shibuda alivosema atapeleka jina kuwania urais pamoja na jk yaliyomkuta???? alitumwa sheikh atabiri kuwa atakufa ghafla, alipokomaa akanyimwa ubunge, maana kama angeshindwa kweli kura za maoni mbona alipita akiwa chadema tena bila kampeni? zzk alichofanya ni kibaya zaid, kuasisi siasa za makundi kama zile za magamba, ss kama mnaona ni jembe jiondoeni ccm mmuunge mkono muanzishe chama!!!!
 
K

KASSAMBILI

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
Age
35
K

KASSAMBILI

Member
Joined Nov 25, 2013
15 0 0
ww hamnazo kweli!!!! wamwachie nani chama??? zzk na wengine ndo waondoke, chama chenye watu zaid ya million wamwachie msaliti msaliti mmoja mhuni? u cant be serious!!!
 
J

JICHO TAI

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,112
Likes
324
Points
180
J

JICHO TAI

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,112 324 180
Nawe pia kama kweli upo CHASO unafaa kuondolewa! wenzako walipotowa tamko wewe hukuwepo kwenye hicho kikao? au ndon wale wale mnaozunguka watu mlango wa nyuma - wasaliti?
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,005