Angaliza hizi video zitakusaidia kuwa na mafanikio kibiashara au kuwa tajiri


C

changman

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
229
Points
195
C

changman

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
229 195
Habari zenu. Mimi katika masomo yangu ya biashara nayosoma nimegundua kwamba wanadamu wanakuwa maskini kutokana na sababu mbalimbali mfano: jinsi ulivyolelewa, jinsi unavyoamini, mazingira unayoishi (mfano ukiwa ulaya ni rahisi kupata mikopo midogo midogo kuliko ukiwa tz), n.k. Sasa nimeona hizi videos niziweke humu ili kila mtu kivyake ajue ni kitu gani knamfanya asiwe na mafanikio. Lakini kama elimu zote zilivyo, ukijifunza kitu bila kuifanyia kazi hiyo elimu, ni bure. Ukijifunza then fanyia kazi huo ujuzi uliojifunza.

Tofauti kati ya mafanikio na utajiri.
Kila mtz siku hizi anawaza kuwa tajiri bila kuelewa kuwa ni rahisi sana kuwa na mafanikio kuliko kuwa tajiri. Kiwango cha utajiri na mafanikio kinatofautiana kulingana na nchi na nchi: mfano tz ukiwa na milioni 200 unaonekana tajiri lakini kwa marekani hio ni middle class. Sasa nini maana ya mafanikio? Kuwa na mafanikio ni ile hali ya kuweza kumudu zile gharama za msingi za kibinadamu mfano afya, chakula, sehemu bora ya kuishi, kuweza kugharamia elimu ya wanao, kuweza kumudu viburudisho na burudani, usafiri mzuri, n.k. Sasa utajiri ni kuwa na vitu kupita kiasi. Ukiwa na mshahara wa 100,000 shs kwa mwezi wewe ni maskini maana hautoshi kugharamia huduma za msingi. Ukilipwa shs. milion 2 kwa mwezi kwa tz wewe una mafanikio, wewe sio maskini. Ukilipwa milioni 100 kwa mwezi wewe ni tajiri. Sasa sio mbaya kufikiria kuwa tajiri, ni safi kabisa, sema tu unatakiwa kujua nini tofauti ya utajiri na mafanikio.

Napenda uangalie hizi videos zitakupa elimu nzuri sana na kukufanya ujiamini. Hata kama hujafika chuo kikuu, haimaanishi kwamba hautafanikiwa. Ni mabilionea na matajiri wangapi duniani na hata tz hawana elimu? jiulize. Jua pia kuwa na mafanikio na kuwa tajiri zote ni rahisi, ila inahitaji elimu sahihi, kujiamini na uvumilivu.

1. https://www.youtube.com/watch?v=Sz1SLOkIg0Q

2. https://www.youtube.com/watch?v=6MrwEgyNg6o

3. https://www.youtube.com/watch?v=VTMhOHuZZAw

4. https://www.youtube.com/watch?v=4ff8zukewIE

Mafanikio mema.
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
760
Points
500
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
760 500
Shukran, Endelea kututafutia zingine mkuu.
 
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
576
Points
225
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
576 225
Natumia simu mkuu. Unaweza kunitajia majina ya hizo films? Nimehamasika sana kuzitafuta! Shukrani.
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Points
195
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 195
Alaaaa kumbe ni yule jamaa wa Rich dad poor dad.........mwisho wa siku korti inataka kumfilisi nasikia......ila mawazo yako mengine yanatia hamasa!
 
Kubota

Kubota

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
533
Points
250
Kubota

Kubota

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
533 250
Tuko pamoja Changman, kama kuna wimbo ambao siku hizi kwangu mimi ni Hit song ni kumsikiliza huyu American Japanese- Kiyosaki, Rich Daddy, kama angeanzisha dhehebu la waabudio utajiri mimi ningekuwa msambazaji wa Injili yake! Afrika inatakiwa ianzishwe movement kuwahubiria watu habari njema hizi, za injili ya kusaka utajiri, watu wanapata pesa sana tatizo ni kule wanakozipeleka, ni mafundisho tunayoyakosa!

Niwie radhi kwa maelezo marefu saa zingine mimi nae mweeee!!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,738
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,738 2,000
Kwa hali kama umeajiriwa unaweza kuacha kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,294,744
Members 498,025
Posts 31,186,845
Top