Angalieni hii picha haafu toeni maoni yenu......Ila jazba haitakiwi...Hii ndio Tanzania.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalieni hii picha haafu toeni maoni yenu......Ila jazba haitakiwi...Hii ndio Tanzania....

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Blood Hurricane, Aug 6, 2012.

  1. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,151
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rushwa_kwa_Police_Traffic.jpg

    Wadau mnasemaje hapo? Mambo Msondo Ngoma yaani hadharani.

    Nawasilisha.
     
  2. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eehe usalama wa taifa huyo askar
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Hii nchi inanuka rushwa kila sehemu, Polisi, Wabunge, Mawaziri, Mahakimu, Ofisi zote za umma.
     
  4. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eehe usalama wa taifa huyo trafic
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama maigizo vile! Ngoja niendelee na photo interpretation,nitarudi baadae
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 2,037
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Avatar ya jamaa mmoja hapa jf
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    walikuwa wanasalimia tu
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    mkuu siku hizi naona unafunguka
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Ahahaha mambo haya ni amgumu hawa hawawezi kugoma kwa hiyo wanalipizia hapo..
     
  10. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 271
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ..alvatar ya mdau mmoja humu
     
  11. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Tanzania kila mahali ni rushwa tu. Mpaka rais wa awamu fulani alidaiwa kupokea rushwa, Mnakumbuka ??
    Madai haya ya rushwa yalitolewa na Mh. Augustine Mrema mwaka 1996 ....
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,750
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmh_tabata posta bila shaka.
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,998
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    ilishajadiliwa kitambo sana, toka enzi za jerry muro, sio mbaya kwa marudi ya wengine.
     
  14. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,223
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na njaa kama traffic siyo rushwa. Ni udokozi. Rushwa iko bungeni bwana! Wanapata milioni 7 kwa mwezi na rushwa juu!
     
  15. d

    danizzo JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siya mboga tu
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa amechukuka vijisenti tu,

    Siyo Rushwa hiyo, ni pesa ya kununua maji ya kiroba. Rushwa wanachukua viongozi wa Tanzania, katika kusaini mikataba feki



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  18. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    aah, mbona hamna ishu hapo, dereva alikuwa anampa kadi ya gari...lol...........
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Namkumbuka Sakata la jerry muro na kigogo wa bagamoyo!
     
  20. f

    filonos JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    minofu ya SAMAKI Ikaishia taratibu sasa sasa wasgaa nini????
     
Loading...