Angalia Wakenya zaidi ya 20 wanaishi kwenye daraja la juu, hatarishi, wailalamikia serikali

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Oct 18, 2015
1,696
2,000
Wanailalamikia serikali, lakini maswali yakujiuliza ni haya

1. Choo kipo wapi?
2. Watoto wanacheza wapi?
3. Maji wanachota wapi?
4. Umeme?

Poleni sana majirani


Sent using Jamii Forums mobile app
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,168
2,000
Inaonekana Kenya kuna shida ya maisha sana, Naona ni athari za Ubepari.
 
  • Thanks
Reactions: UCD

game over

JF-Expert Member
Jan 1, 2016
8,074
2,000
Kwenye nyuzi kama hizi huwezi waona, wanapita kimyakimya.. inasikitisha though kama binadamu wengine wanaishi maisha kama yale ya Mike sonko halafu wengine wanaishi hivi, Mungu anatuona kweli
 
  • Haha
Reactions: UCD

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom