angalia vyuo vikuu vya wenzetu na ubunifu wao!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

angalia vyuo vikuu vya wenzetu na ubunifu wao!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rebel volcano, Sep 8, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hicho ni chuo kikuu kipo sehemu za munich germany,uongozi wa chuo hiko uliamua kuweka mitelezo kutoka gorofa ya 4-3 mpaka chini kama aina flani ya kufurahisha wanafunzi wa chuo hicho na kuwapunguzia mrorongo wa mawazo na uchofu wa masomo kwa upande,na kwa upande mwengine ni kurahisisha ushukaji!!!
    hata walimu nao rukhsa kuteleza!
     

    Attached Files:

  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Suruali na skirts zitachanika na kuchafuka ovyo, lift ndo mambo yote.
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo suruali zinakoma, ni viraka mtindo mmoja si walimu si wanafunzi.
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu TKY tunaita Syelemuko.
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    sio kila ubunifu ni wa kuiga, mwingine hauna tija bali madhara.
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    tatizo hapa bongo ukiweka hii kitu HUKUTI MWANAFUNZI DARASANI.........
     
  7. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha dah
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,172
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    nimekumbuka std one miaka hiyo unapanda mlimani na tawi la mnazi unaserereka nalo hadi bondeni, hapo haichikui mwezi uniform kwisha habari yake.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    jamani nguo zao sio ka zenu za thailand na indonesia
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wote wataenda kuserereka.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    napendaje vitu vya namna hii!
    Hapo raha yake waweke maji
    mnashuka na wet t-shirts darasani.
    Hahahahahaha
     
Loading...