Angalia vizuri miguu (around ankles) ya jamaa, ni fungus? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia vizuri miguu (around ankles) ya jamaa, ni fungus?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Aug 29, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,421
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Source: Othmanmichuzi blog
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Au ni hina?

    [​IMG]
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Hizo ni alama za mabuti anayovaa; yeye na Lowassa hupendelea sana kuvaa hayo mabuti yenye zipu pembeni!!Sasa sijui akiwa huko Msoga huwa anayavaa bila soksi na ndio maana yanamtia alama!!
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyu makamo hana miguu? Na mufti ana mguu mmoja?
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,421
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Kila siku anavaa travolta shoes mpya na ni small size? Na kwa nini wenzake wamekunja miguu yeye kanyoosha ya kwake?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kukunja mguu kunahitaj uzoefu. Yeye uzoefu zero.
     
  7. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hizo fungus mzee
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhh kazi ipo
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280

    mbona kila anapoenda marekani anachekiwa na mahospitali makubwa kule???mkuu fungus kanatibika,nina mashaka ni simtoms za ile kitu bana,siku hizi tunamwona shemeji naye anabadilika bana
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa!
    Hawezi kukunja miguu kama wenzake?!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,321
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Utu uzima au?
     
  12. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,329
    Likes Received: 5,051
    Trophy Points: 280
    PHP:
    Naomba Kuuliza Hivi hao watu wasiokuwa na Kofia na walivaa kawaida ni watu wa usalama?
    KAmani ndio ni nini kilichowafanya wote wageukie upande mmoja (Kushoto)
    Mbona hakuna hata mmoja anaeangalia upande wa kulia? ama nyuma? maana inawezekana mtu akaja upande mmoja kuchota akili na upande wa pili action ikafanyika

    ni mawazo tu
     
  13. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 410
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hizo ni chale, from waganga wa jadi....(shehe yahya)
     
  14. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Kuna mabuti yyenye shingo inayoishia kwenye enka?
     
  15. millen

    millen Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh mnauhakika na mnachokisema?
     
  16. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtu wa usalama ni huyo aliyekalia kiti
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    miguu ya mbao haikunjiki
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,032
    Likes Received: 2,637
    Trophy Points: 280
    Yaani umewaza kama mimi, hao ni usalama lakini nashangaa macho yao wote wanaangalia upande mmoja, training zaidi yahitajika
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,421
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Walifikiri ile kamera kubwa ya kisasa yenye zoom kali ni bunduki fupi!!!!!!!!

    [​IMG] [​IMG]
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,966
    Trophy Points: 280
    kweli ni very serious, may be he is sick, oh my GOD.
     
Loading...