Angalia tofauti Kubwa na ya Kimantiki kabisa ya Majina ' yaliyoseviwa ' katika Simu za Wazungu na Waswahili ( Watanzania )


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,035
Likes
37,392
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,035 37,392 280
Majina yaliyomo katika Simu za Wazungu wengi ni kama haya.....

1. Doctor Israel
2. Advocate United Kingdom
3. Engineer Germany
4. Accountant Sweden
5. Pilot Canada
6. Architecture France
7. Judge United States


Majina yaliyomo katika Simu za Waswahili kibao ni kama haya.....

1. Mafichoni Guest House
2. Kiranja wa Majungu
3. Umalaya Kipaji
4. Kuoga Majaliwa
5. Bingwa wa Kujamba
6. Aliyerogezewa Mbunye
7. Kikwapa Uvundo


Mengine na Wewe unaweza ukayaongezea ila Mimi leo nimekutana na hayo na nikagundua ni kwanini Wazungu wametuacha na bado tu wanazidi Kutuacha Kimaendeleo na hata Kiakili kama pia siyo Kimtizamo na kwamba Waafrika ( hasa Waswahili / Watanzania ) bado wana safari ndefu ya kuwakaribia japo siyo kuwafikia.

Nawasilisha.
 
kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,138
Likes
3,122
Points
280
kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,138 3,122 280
Majina yaliyomo katika Simu za Wazungu wengi ni kama haya.....

1. Doctor Israel
2. Advocate United Kingdom
3. Engineer Germany
4. Accountant Sweden
5. Pilot Canada
6. Architecture France
7. Judge Italy

Majina yaliyomo katika Simu za Waswahili kibao ni kama haya.....

1. Mafichoni Guest House
2. Kiranja wa Majungu
3. Umalaya Kipaji
4. Kuoga Majaliwa
5. Bingwa wa Kujamba
6. Aliyerogezewa Mbunye
7. Kikwapa Uvundo

Mengine na Wewe unaweza ukayaongezea ila Mimi leo nimekutana na hayo na nikagundua ni kwanini Wazungu wametuacha na bado tu wanazidi Kutuacha Kimaendeleo na hata Kiakili kama pia siyo Kimtizamo na kwamba Waafrika ( hasa Waswahili / Watanzania ) bado wana safari ndefu ya kuwakaribia japo siyo kuwafikia.

Nawasilisha.
Niwewe ndio umeandika hivi? Au umetekwa na bashite
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,041
Likes
11,982
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,041 11,982 280
Hahahaha ngoja waje waswazi.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,035
Likes
37,392
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,035 37,392 280
Niwewe ndio umeandika hivi? Au umetekwa na bashite
Hapana sijaandika Mimi bali yameandika ' Makalio / Manyabeza ' yako hapo!
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,226
Likes
6,488
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,226 6,488 280
A=plumber
Electric engineer
Food store
Headmaster
B=bodaboda
Muuza uji
Mishentown
M/kiti wa kamati.
Mama vitumbua.
 
nasrimgambo

nasrimgambo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2017
Messages
361
Likes
286
Points
80
nasrimgambo

nasrimgambo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2017
361 286 80
Majina yaliyomo katika Simu za Wazungu wengi ni kama haya.....

1. Doctor Israel
2. Advocate United Kingdom
3. Engineer Germany
4. Accountant Sweden
5. Pilot Canada
6. Architecture France
7. Judge United States


Majina yaliyomo katika Simu za Waswahili kibao ni kama haya.....

1. Mafichoni Guest House
2. Kiranja wa Majungu
3. Umalaya Kipaji
4. Kuoga Majaliwa
5. Bingwa wa Kujamba
6. Aliyerogezewa Mbunye
7. Kikwapa Uvundo


Mengine na Wewe unaweza ukayaongezea ila Mimi leo nimekutana na hayo na nikagundua ni kwanini Wazungu wametuacha na bado tu wanazidi Kutuacha Kimaendeleo na hata Kiakili kama pia siyo Kimtizamo na kwamba Waafrika ( hasa Waswahili / Watanzania ) bado wana safari ndefu ya kuwakaribia japo siyo kuwafikia.

Nawasilisha.
stereotyping, sisi waswahili na hatuna majina hayo ya hivyo kwenye simu
 
Prince az

Prince az

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2018
Messages
686
Likes
733
Points
180
Prince az

Prince az

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2018
686 733 180
Ndomana kimaendeleo wako mbele
 
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,165
Likes
1,094
Points
280
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,165 1,094 280
Majina yaliyomo katika Simu za Wazungu wengi ni kama haya.....

1. Doctor Israel
2. Advocate United Kingdom
3. Engineer Germany
4. Accountant Sweden
5. Pilot Canada
6. Architecture France
7. Judge United States


Majina yaliyomo katika Simu za Waswahili kibao ni kama haya.....

1. Mafichoni Guest House
2. Kiranja wa Majungu
3. Umalaya Kipaji
4. Kuoga Majaliwa
5. Bingwa wa Kujamba
6. Aliyerogezewa Mbunye
7. Kikwapa Uvundo


Mengine na Wewe unaweza ukayaongezea ila Mimi leo nimekutana na hayo na nikagundua ni kwanini Wazungu wametuacha na bado tu wanazidi Kutuacha Kimaendeleo na hata Kiakili kama pia siyo Kimtizamo na kwamba Waafrika ( hasa Waswahili / Watanzania ) bado wana safari ndefu ya kuwakaribia japo siyo kuwafikia.

Nawasilisha.
Sio kila mzungu,ni matawi kama Trump,wala si kila mswahili,ni hoe hae,wapo wakina Mo,Dewji
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Majina yaliyomo katika Simu za Wazungu wengi ni kama haya.....

1. Doctor Israel
2. Advocate United Kingdom
3. Engineer Germany
4. Accountant Sweden
5. Pilot Canada
6. Architecture France
7. Judge United States


Majina yaliyomo katika Simu za Waswahili kibao ni kama haya.....

1. Mafichoni Guest House
2. Kiranja wa Majungu
3. Umalaya Kipaji
4. Kuoga Majaliwa
5. Bingwa wa Kujamba
6. Aliyerogezewa Mbunye
7. Kikwapa Uvundo


Mengine na Wewe unaweza ukayaongezea ila Mimi leo nimekutana na hayo na nikagundua ni kwanini Wazungu wametuacha na bado tu wanazidi Kutuacha Kimaendeleo na hata Kiakili kama pia siyo Kimtizamo na kwamba Waafrika ( hasa Waswahili / Watanzania ) bado wana safari ndefu ya kuwakaribia japo siyo kuwafikia.

Nawasilisha.
Umesahau majina ya wachoma na nyama na kiti moto; hatutaki shida tunatoa oda tukiwa ofisini tukifika ni kula tuu
 
omutimbasafi

omutimbasafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
237
Likes
210
Points
60
omutimbasafi

omutimbasafi

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
237 210 60
jasimini munuka ****.
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,258
Likes
946
Points
280
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,258 946 280
Kweli kabisa hata mimi zero IQ nilishaona, wenyewe wajali sana hapo kwenye jina kuna contact zote.
GENTAMYCINE vipi IQ yangu imeanza kupanda?
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,035
Likes
37,392
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,035 37,392 280
Kweli kabisa hata mimi zero IQ nilishaona, wenyewe wajali sana hapo kwenye jina kuna contact zote.
GENTAMYCINE vipi IQ yangu imeanza kupanda?
Wewe ' Jamaa ' mbona ' unajipendekeza ' sana Kwangu na Kulazimisha kutaka ' Kuzoeana ' nami?
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,957
Likes
13,898
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,957 13,898 280
Wewe ' Jamaa ' mbona ' unajipendekeza ' sana Kwangu na Kulazimisha kutaka ' Kuzoeana ' nami?
Hahahaaaa unajua wewe jamaa nachekaga sana koment zako zimekaa kibabe sana. Kwahiyo hutak mazoea siyo
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,339