Angalia picha hii halafu tafakari!


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,415 280
Huyu ndie tunamtegemea kua kiongozi wa kesho akishamailza shule! Kweli tutaboresha shule zetu kua na kiwango chenye hadhi kama vile vitabu/madawati na mazingira bora ya kujisomea? Tafakari sana!
 
P

pierre

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
211
Likes
1
Points
0
P

pierre

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
211 1 0
What is the problem.Naona yuko home anafanya homework.Au ndio yuko shuleni????????Sijakupata vizuri.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Walioko madarakani wanawafundisha hawa wajue kusoma na kuandika tu ili wawapigie kura watoto wao wanaosoma Uzunguni..
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
What is the problem.Naona yuko home anafanya homework.Au ndio yuko shuleni????????Sijakupata vizuri.
we mwehu yaani hapo huoni problem mtoto yupo kwenye darasa lina kuta za nyasi, paa la nyasi ubao wenyewe magumashi afu unauliza whats the problem??lazima mwehu wewe si bure..
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
Mbona hizo ni shule zetu! Nakumbuka mimi nimesoma shule dawati anakalia mwalimu tuu! Na madirisha hakuna! Ni baridi kwenda mbela nashukuru mkapa aliboresha sana skuli yangu ile!
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
Walioko madarakani wanawafundisha hawa wajue kusoma na kuandika tu ili wawapigie kura watoto wao wanaosoma Uzunguni..

Hapo umenena maana wakitoka Ulaya wanakuja wanagombea ubunge na watoto wa st Kayumba huwa wapambe wao kwa kupewa t shirt na kofia
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,415 280
we mwehu yaani hapo huoni problem mtoto yupo kwenye darasa lina kuta za nyasi, paa la nyasi ubao wenyewe magumashi afu unauliza whats the problem??lazima mwehu wewe si bure..
Asante sana BOB GIZA!:whoo:
 
J

jinalangu

Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
J

jinalangu

Member
Joined Dec 7, 2010
17 0 0
we mwehu yaani hapo huoni problem mtoto yupo kwenye darasa lina kuta za nyasi, paa la nyasi ubao wenyewe magumashi afu unauliza whats the problem??lazima mwehu wewe si bure..
Mmmm, alikuwa anachunga mbuzi maeneo jirani na shule ikabidi akashangae wazungu waliofika kutafuta MVC wakamwambia aandike jina lake ubaoni
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Mbona hizo ni shule zetu! Nakumbuka mimi nimesoma shule dawati anakalia mwalimu tuu! Na madirisha hakuna! Ni baridi kwenda mbela nashukuru mkapa aliboresha sana skuli yangu ile!
iLIKUWA JELA AU!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
dah!! huyu ni mimi mazee wewe jamaa umepata wapi hii picha? nani kakupa? nakumbuka watu wa hakielimu ndio walikuja kutupiga na wakanipiga hii picha
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
dah yaani dogo kachoka mbaya! halaf hapo akchemsha nambari analambwa makwaju. Afrika bana!
 

Forum statistics

Threads 1,236,854
Members 475,301
Posts 29,269,850