Angalia mfano wa jinsi rada za Syria zimekua zikizimwa na jeshi la Israel


ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,174
Likes
7,312
Points
280
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,174 7,312 280
Tumeshuhudia jeshi la Israel likifanya mashambulizi kadhaa ndani ya nchi ya Syria katika operation tofauti tofauti kama vile kuharibu silaha za zinazohofiwa kusafirishwa kwa Hezbollah, kuharibu kinu cha nyuklia cha Syria mwaka 2007(operation Orchard), nk.

Katika operesheni hizo tumeshuhudia mara nyingi jeshi la Syria likitoa taarifa kwamba limefanikiwa kudungua ndege za Israel na baadae taarifa hizo kukanushwa na jeshi la Israel (IDF) kwamba hakuna ndege yao hata moja iliyopata matatizo.

Pia tumeshuhudia jeshi la anga la Syria kurushia makombora mengi ndege za Israel bila mafanikio ya kuzitungua, huku ndege hizo zikiwa kwenye operation zake kadhaa.

Video hii inaelezea jinsi mifumo ya Israel inavyoweza kuJam rada za adui au kuzipa signal za uongo na kuona kwamba wamefanikiwa kutungua ndege zao kumbe ni kinyume chake.
Pia inaelezea namna ambavyo mifumo hiyo imekua ikielekeza makombora hayo mahali pengine kabisa na zilipo ndege zao kama tulivyoshudia miezi kadhaa iliyopita makombora ya kutungulia ndege ya Syria yakirushwa kwa wingi bila mafanikio yoyote ya kutungua ndege za jeshi la Israel.

 
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,152
Likes
1,219
Points
280
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,152 1,219 280
Haya bhana
 
A

Allineando

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
1,780
Likes
843
Points
280
Age
50
A

Allineando

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
1,780 843 280
Fakes news ama ni uwongo mtupu... Why Israel are they using Lebanon airspace to attack Syria.. Kama wanaume kweli waingie bac Syria airspace...kajipange upya uje na uzi wa maana sio ushabiki maandazi kama wa profesa lipumba
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,849
Likes
3,712
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,849 3,712 280
Hela wanayotumia Israel na USA kujikinga na sijuwi Syria, Lebanon, Iran na wengine ingetosha kuanzisha na kuboresha maisha ya raia wa taifa la Palestine, kuboresha maisha ya wa Israel na kutosha kufanya Dunia iwe na amani zaidi..Binadamu tunapenda sana vita, yawezekana kuna wanaofaidi sana sana na haya mambo ya silaha, si bure..
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,174
Likes
7,312
Points
280
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,174 7,312 280
Hela wanayotumia Israel na USA kujikinga na sijuwi Syria, Lebanon, Iran na wengine ingetosha kuanzisha na kuboresha maisha ya raia wa taifa la Palestine, kuboresha maisha ya wa Israel na kutosha kufanya Dunia iwe na amani zaidi..Binadamu tunapenda sana vita, yawezekana kuna wanaofaidi sana sana na haya mambo ya silaha, si bure..
Mkuu biashara ya silaha ni biashara yenye faida ya mabilioni ya dola. Sasa bila vita hizo silaha zitauzika vipi?!
Nadhani mkuu izzo anaweza kulielezea hili kiundani zaidi
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,849
Likes
3,712
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,849 3,712 280
Mkuu biashara ya silaha ni biashara yenye faida ya mabilioni ya dola. Sasa bila vita hizo silaha zitauzika vipi?! Nadhani mkuu izzo anaweza kulielezea hili kiundani zaidi
Nakubali kabisa...
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,779
Likes
1,724
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,779 1,724 280
Tanzania MTU akisema fake news bad idea usimshangae tumezoea kutumia manati kuwinda ndege na makombeo kurusha makombora ya kufukuzia ndege kwenye mpunga

Mtoa mada makala yako itakuwa ngumu kumeza
MTU mweusi yuko behind tecknohama siku nyingne ukiandika ngosha bashite kaanza kilimo cha mpunga pale jangwani utaeleweka sana maana utakuwa umeangukia kwenye mazingira na utamaduni wa mtanzania
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,947
Likes
1,760
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,947 1,760 280
Fakes news ama ni uwongo mtupu... Why Israel are they using Lebanon airspace to attack Syria.. Kama wanaume kweli waingie bac Syria airspace...kajipange upya uje na uzi wa maana sio ushabiki maandazi kama wa profesa lipumba
Unauhakika hawajawi ingia? Au kujitapa tu
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,848
Likes
5,803
Points
280
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,848 5,803 280
Mkuu biashara ya silaha ni biashara yenye faida ya mabilioni ya dola. Sasa bila vita hizo silaha zitauzika vipi?!
Nadhani mkuu izzo anaweza kulielezea hili kiundani zaidi
Hela wanayotumia Israel na USA kujikinga na sijuwi Syria, Lebanon, Iran na wengine ingetosha kuanzisha na kuboresha maisha ya raia wa taifa la Palestine, kuboresha maisha ya wa Israel na kutosha kufanya Dunia iwe na amani zaidi..Binadamu tunapenda sana vita, yawezekana kuna wanaofaidi sana sana na haya mambo ya silaha, si bure..
GDP ya Dunia ni $74.15 trillion USD mpaka 78.28 trillion kwa mwaka lakini fedha yote unayoiona hapo 45% inakwenda kwenye Ulinzi na Usalama pekee zinazobaki 55% ndio zinagawanywa kwenye vitu vingine
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,174
Likes
7,312
Points
280
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,174 7,312 280
Fakes news ama ni uwongo mtupu... Why Israel are they using Lebanon airspace to attack Syria.. Kama wanaume kweli waingie bac Syria airspace...kajipange upya uje na uzi wa maana sio ushabiki maandazi kama wa profesa lipumba
Air strike on Damascus military complex shows Syrian Air Defense can do nothing against Israeli Electronic Warfare
The Silent Strike
The Aviationist » Operation Orchard
https://www.google.com/amp/s/amp.cnn.com/cnn/2017/03/17/middleeast/israel-jets-syria-strikes/index. html
 
G

gpluse

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
439
Likes
441
Points
80
G

gpluse

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
439 441 80
Fakes news ama ni uwongo mtupu... Why Israel are they using Lebanon airspace to attack Syria.. Kama wanaume kweli waingie bac Syria airspace...kajipange upya uje na uzi wa maana sio ushabiki maandazi kama wa profesa lipumba

Nilitegemea majib haya! Uelewa wetu mdogo sana kwenye tekinolojia. Ni sawa ndo kiwango chetu cha kutathmini mambo
 
G

gpluse

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
439
Likes
441
Points
80
G

gpluse

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
439 441 80
Tanzania MTU akisema fake news bad idea usimshangae tumezoea kutumia manati kuwinda ndege na makombeo kurusha makombora ya kufukuzia ndege kwenye mpunga. Mtoa mada makala yako itakuwa ngumu kumeza. MTU mweusi yuko behind tecknohama siku nyingne ukiandika ngosha bashite kaanza kilimo cha mpunga pale jangwani utaeleweka sana maana utakuwa umeangukia kwenye mazingira na utamaduni wa mtanzania.

Umesema vema sana sina cha kuongeza
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,578
Likes
7,459
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,578 7,459 280
Tumeshuhudia jeshi la Israel likifanya mashambulizi kadhaa ndani ya nchi ya Syria katika operation tofauti tofauti kama vile kuharibu silaha za zinazohofiwa kusafirishwa kwa Hezbollah, kuharibu kinu cha nyuklia cha Syria mwaka 2007(operation Orchard), nk.

Katika operesheni hizo tumeshuhudia mara nyingi jeshi la Syria likitoa taarifa kwamba limefanikiwa kudungua ndege za Israel na baadae taarifa hizo kukanushwa na jeshi la Israel (IDF) kwamba hakuna ndege yao hata moja iliyopata matatizo.

Pia tumeshuhudia jeshi la anga la Syria kurushia makombora mengi ndege za Israel bila mafanikio ya kuzitungua, huku ndege hizo zikiwa kwenye operation zake kadhaa.

Video hii inaelezea jinsi mifumo ya Israel inavyoweza kuJam rada za adui au kuzipa signal za uongo na kuona kwamba wamefanikiwa kutungua ndege zao kumbe ni kinyume chake.
Pia inaelezea namna ambavyo mifumo hiyo imekua ikielekeza makombora hayo mahali pengine kabisa na zilipo ndege zao kama tulivyoshudia miezi kadhaa iliyopita makombora ya kutungulia ndege ya Syria yakirushwa kwa wingi bila mafanikio yoyote ya kutungua ndege za jeshi la Israel.

hizi mambo nazipenda sana daah
 
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,250
Likes
2,554
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,250 2,554 280
Lini Hio? Hebu toa sababu za Msingi ambazo unaamini kuwa Jeshi la Tz linaweza kufanya kama yale ya Zimbabwe?
haijulikani siku wala saa kama tu ilivyokuwa zimbabwe, sababu mojawapo anaijua mwinyi na nkamia
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,039