'Anelka alichomoa penalti'


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
'Anelka alichomoa penalti'


LONDON, Uingereza

MSHAMBULIAJI Nicolas Anelka alikataa kupiga penalti ya tano katika mechi ya fainali ya ligi ya mabingwa Ulaya.

Mshambuliaji huyo wa Chelsea alikosa penalti ya saba mjini Moscow na kuifanya Manchester United kutwaa kombe la Ulaya kwa kushinda penalti 6-5.

Lakini Anelka amesema aligoma kupiga penalti ya tano ya ushindi ambayo ilikoswa na John Terry na kuwafanya wapinzani wao kupata uhai, kwa kuwa alikuwa amechanganikiwa kwa kuingizwa mwishoni kama machazaji wa akiba.

Mfaransa huyo alisema: " Nilitakiwa kupiga penalti moja kati ya tano, lakini nilisema hawezekani nimeingia kama beki wa kulia na mnanitaka mimi kupiga penalti.

" Kwa hiyo nilienda kupiga penalti ya saba lakini Edwin van der Sar aliokoa. Alikuwa na bahati. Sikufikiri kama ningeweza kuingizwa.

"Nilikuwa kwenye benchi hadi dakika ya 110 mara nikaambiwa kuingia kucheza sikufanya mazoezi ya kutosha kupasha," alisema.
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Ok Anelka It Was Painful Kwetu But Nxt Tme Tutajalibu
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
197
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 197 160
'Anelka alichomoa penalti'


LONDON, Uingereza

MSHAMBULIAJI Nicolas Anelka alikataa kupiga penalti ya tano katika mechi ya fainali ya ligi ya mabingwa Ulaya.

Mshambuliaji huyo wa Chelsea alikosa penalti ya saba mjini Moscow na kuifanya Manchester United kutwaa kombe la Ulaya kwa kushinda penalti 6-5.

Lakini Anelka amesema aligoma kupiga penalti ya tano ya ushindi ambayo ilikoswa na John Terry na kuwafanya wapinzani wao kupata uhai, kwa kuwa alikuwa amechanganikiwa kwa kuingizwa mwishoni kama machazaji wa akiba.

Mfaransa huyo alisema: " Nilitakiwa kupiga penalti moja kati ya tano, lakini nilisema hawezekani nimeingia kama beki wa kulia na mnanitaka mimi kupiga penalti.

" Kwa hiyo nilienda kupiga penalti ya saba lakini Edwin van der Sar aliokoa. Alikuwa na bahati. Sikufikiri kama ningeweza kuingizwa.

"Nilikuwa kwenye benchi hadi dakika ya 110 mara nikaambiwa kuingia kucheza sikufanya mazoezi ya kutosha kupasha," alisema.
Kijana ni bahati mbaya tu huo ndiyo mpira. Siku zote haukosi visingizio. Najua kama Man U wangeshindwa wao hata Ronaldo angekuja na kisingizio chake. Lakini kwa kuwa alishinda hatusikii visingizio tena. Pole Anelka pole.
 
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
4,912
Likes
3,279
Points
280
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
4,912 3,279 280
hahaha






GGMU
 

Forum statistics

Threads 1,235,740
Members 474,742
Posts 29,233,322