Elections 2010 Andrew chenge

Bwanga

Member
May 26, 2010
46
95
Wadau tunaomba mtupe details za mzee wa vijisenti, ana hali gani jimboni kwake??
 

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Mar 8, 2010
7,276
1,195
wadau wansema anaelekea kuanguka lakini Chama Cha Machakajuaji (CCM) Na NATIONAL ELECTION CHAKACHUA(NEC) wameshikilia matokeo
 

fangfangjt

JF-Expert Member
Apr 25, 2008
571
170
hata akishindwa ubunge lazima ataingia bungeni.....kama mnyunyuziaji unga kwenye meza za watu! kushindana jimbo mmoja na huyu mshirikina inahutaji moyo wa ziada!
 

TIMING

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
21,844
1,250
Bwanga your avatar is the best... chapa lapa mkuu, mpaka bariadi tuchukue jimbo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom