Andrew chenge: Mnashangaa hivi vijisenti tu, ipo siku ukweli utajulikana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Andrew chenge: Mnashangaa hivi vijisenti tu, ipo siku ukweli utajulikana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anophelesi, Jun 26, 2012.

  1. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 606
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 80
    Wakati alipokuwa akisakamwa sana juu ya kuripotiwa kuwa anamiliki zaidi ya USD 1,000,000 nje ya nchi, Mh Chenge huku akiwa na hasira mbele ya waandishi wa habari aling'aka ni vp waandishi na watanzania kwa ujumla washangae hivyo vijisenti kiasi cha zaidi ya shs bilioni moja anavyomiliki? Na aliongeza kuwa iko siku ukweli utabainika.

    Kama mwanasheria mahiri na kiongozi mkubwa tu wa taifa hili, Mheshimiwa Chenge hakuteleza na kwa kweli anayo siri na ufahamu mkubwa tu moyoni.

    Toka kauli yake hiyo tumeshuhudia kugundulika kwa uchafu mwingi tu ndani ya Serikali kuanzia MEREMETA, EPA, UBADHIRIFU WA FEDHA ZA SERIKALI na mengine mengi.

    Wiki hii nayo imefahamika kuhusu umilikaji wa fedha zaidi ya bilioni 300 zilizoibwa Serikalini na kutoroshewa mabenki ya nje!!

    Hoja yangu:- Ni vipi Serikali hii inajipambanua kama inayojali watu wake inashindwa kuwakamata wahalifu hawa? Tatizo ni lipi? Tunao makachero wetu, Tunao watu wanaojua KILICHOTENDEKA kama Chenge n.k

    Sasa niwapi tuna kwama viongozi wetu wa Serikali hii.
     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,944
    Likes Received: 37,449
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu ukweli wenyewe si ndio huu wa bilioni zaid ya 300 na ndio maana alisema hivyo ni vijisenti akilinganisha na wengine wenye mabilioni kama haya yalioibuliwa na polisi wa kimataifa yaani interpol.
    Tatizo hakuna alie msafi wa kumunyooshea mwenzake kidole na hivyo wao silaha yao pekee ni kulindana tu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,263
    Likes Received: 21,997
    Trophy Points: 280
    Ni nani aliye msafi ndani ya moyo wake?
    Binadamu wote tumejaa roho mchafu wa kupenda mali, hata Chadema wakipata upenyo wataiba.
    Mimi nikiwa ni mpenzi wa Chadema, nashauri kwenye kutoa maoni yetu kwenye katiba tuitakayo, katiba itamke kabisa kuwa wizi wa mali ya umma ni uhaini, na kifo ndio adhabu stahili
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,241
    Likes Received: 2,918
    Trophy Points: 280
    Chenge Kwenye Ubora Wake Kabisa
     
  5. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2016
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 57,002
    Likes Received: 358,720
    Trophy Points: 280
    ANDREW CHENGE . ..MAMA TANZANIA SHUGHULIKA NAYE . ..DAH! AFANALEK . ..TUMECHOKA NAE KABISA . ..EHH RHABUKA MWENYE ENZI MUNGU TUSAIDIE . ...KATIKA JINA LA YAHUSHUA HA MASHAIC . .AMEN RA
     
  6. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2017
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6,056
    Likes Received: 7,075
    Trophy Points: 280
    mmmmmhh!!!!
     
  7. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2017
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 17,305
    Likes Received: 28,211
    Trophy Points: 280
    hashindwi na lolote
     
  8. TAWA

    TAWA JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2017
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 3,519
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Joka lenye makengeza msaka pesa
     
  9. f

    finyango JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 1,673
    Likes Received: 904
    Trophy Points: 280
    Andrew again!
     
  10. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2017
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 7,070
    Likes Received: 7,088
    Trophy Points: 280
    JF nayo inafukua makaburi
     
  11. Perfectz

    Perfectz JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2017
    Joined: May 17, 2017
    Messages: 4,857
    Likes Received: 8,930
    Trophy Points: 280
    SIKU ZOTE CHENGE HUWA KATIKA UBORA WAKE
     
  12. SDG

    SDG JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2017
    Joined: Feb 28, 2017
    Messages: 6,551
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    IMG_4ut8uz.jpg IMG_-rftgdn.jpg
     
  13. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 18,139
    Likes Received: 36,848
    Trophy Points: 280
    Chenge anatisha aisee, yeye kila dili yumo, na hakuna wa kumgusa
     
  14. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 57,002
    Likes Received: 358,720
    Trophy Points: 280
    Kwishney hili babu! Roho za mabinti za watu zitakumaliza wewe na kizazi chako afanalek walahi!
    RIP wadada wawili waliokuwa kwenye bajaji!MAMA TANZANIA AMEAMKA!
     
  15. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 57,002
    Likes Received: 358,720
    Trophy Points: 280
     
  16. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 57,002
    Likes Received: 358,720
    Trophy Points: 280
    Ndiyo Leo!
     
  17. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 57,002
    Likes Received: 358,720
    Trophy Points: 280
     
  18. SDG

    SDG JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2017
    Joined: Feb 28, 2017
    Messages: 6,551
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    Mzee upo vizur kwenye kumbukumbu
     
  19. lazalaza

    lazalaza JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2017
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 2,022
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Chenge msomi asiye mzalendo
     
  20. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 57,002
    Likes Received: 358,720
    Trophy Points: 280
    Mimi ni Goddess Isis, iliniuma sana sana ile issue aisee, alafu akaamriwa na mahakamani alipe visenti kwa ajili ya roho za kina dada wale, jamani! Inasikitisha sana!
    RIP wadada may the highest powers AVENGE you!
     
Loading...