Andrew Chenge,Karamagi na wengineo,mkifikishwa mahakamani wekeni wazi kila kitu vikiweo na vimemo

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,404
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,404 2,000
Nawashauri msikubali kufa na tai shingono na badala yake wakiwafikisha mahakamani wekeni kila kitu wazi vikiwemo vimemo(kama mlipewa) vya kuwaagiza mfanye mliyoyafanya.

Na kwa mawaziri watakaoshitakiwa (kama kweli kuna atakaeshitakiwa) ombeni ruhusu ya mahakama ili ikiwezekana mtoe maelezo/nyaraka za vikao vya baraza la mawaziri in case mlitekeleza maamuzi ya baraza na si yenu binafsi.

Wabunge wa upinzani ikibidi muwasilishe hoja binafsi kutaka kinga ya raisi iondolewe na hoja nyingine za kutaka kashifa kubwa zote za nyuma kama vile RICHMOND, EPA, KAGODA, MEREMETA, KIVUKO KIBOVU,n.k zote zichunguzwe.

Ukitaka kusafisha nyumba husafishi sebuleni tu bali lazima usafishe nyumba nzima pamoja na vyumbani/chumbani tena mpaka kwenye uvungu wa kitanda.

Wanataka tumuunge mkono Raisi basi tumuunge kwa style hii pia na si kwa kusubiri kila kitu aanzishe yeye ndio tumuunge mkono.
 

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
7,243
Points
2,000

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
7,243 2,000
Nawashauri msikubali kufa na tai shingono na badala yake wakiwafikisha mahakamani wekeni kila kitu wazi vikiwemo vimemo(kama mlipewa) vya kuwaagiza mfanye mliyoyafanya.

Na kwa mawaziri watakaoshitakiwa (kama kweli kuna atakaeshitakiwa) ombeni ruhusu ya mahakama ili inawezekana mtoe maelezo/nyaraka za vikao vya baraza la mawaziri in case mlitekeleza maamuzi ya baraza na si yenu binafsi.

Wabunge wa upinzani ikibidi pia muwasilishe hoja binafsi kutaka kinga ya raisi iondolewe na hoja nyingine za kutaka kashifa kubwa zote za nyuma kama vile RICHMOND, EPA, KAGODA, MEREMETA, KIVUKO KIBOVU,n.k zote zichunguzwe.

Ukitaka kusafisha nyumba husafishi sebuleni tu bali lazima usafishe na chumbani tena mpaka kwenye uvungu wa kitanda.

Wanataka tumuunge mkono Raisi basi tumuunge kwa style hii pia na si kwa kusubiri kila kitu aanzishe yeye ndio tumuunge mkono.
Kwanini msianze kufagia chadema kwa kumfukuza Lowassa na Sumaye?
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
4,857
Points
2,000

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
4,857 2,000
Nawashauri msikubali kufa na tai shingono na badala yake wakiwafikisha mahakamani wekeni kila kitu wazi vikiwemo vimemo(kama mlipewa) vya kuwaagiza mfanye mliyoyafanya.

Na kwa mawaziri watakaoshitakiwa (kama kweli kuna atakaeshitakiwa) ombeni ruhusu ya mahakama ili ikiwezekana mtoe maelezo/nyaraka za vikao vya baraza la mawaziri in case mlitekeleza maamuzi ya baraza na si yenu binafsi.

Wabunge wa upinzani ikibidi muwasilishe hoja binafsi kutaka kinga ya raisi iondolewe na hoja nyingine za kutaka kashifa kubwa zote za nyuma kama vile RICHMOND, EPA, KAGODA, MEREMETA, KIVUKO KIBOVU,n.k zote zichunguzwe.

Ukitaka kusafisha nyumba husafishi sebuleni tu bali lazima usafishe nyumba nzima pamoja na vyumbani/chumbani tena mpaka kwenye uvungu wa kitanda.

Wanataka tumuunge mkono Raisi basi tumuunge kwa style hii pia na si kwa kusubiri kila kitu aanzishe yeye ndio tumuunge mkono.
Swali je ndiyo tumeenza kufukua makaburi
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,156
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,156 2,000
Kwanini msianze kufagia chadema kwa kumfukuza Lowassa na Sumaye?
Hivi chama kama kina watu wabovu kuna madhara gani kwa taifa? mbona mna miss point nyie watu! jee ni kukosa maarifa au ushabiki maandazi?

Hakuna mwenye habari hata kama huko ccm mtajaza majizi na majinga mradi wasiingie kwenye serikali ambayo ni ya Watanzania wote.

CCM hata muwe na wehu wanaocheza kiwanzesa kwenye mikutano yenu hiyo ni shauri yenu na ubozi wenu, sisitunazungumzia wale waliopo serikalini na kuiathiri nchi.

Kama mnataka kumuattack Lowassa au Sumaye subirini 2020 Chadema ikiingia madarakani na hao wakapewa vyeo museme maovu yao na watashughulikiwa tuu
 

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
3,013
Points
2,000

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
3,013 2,000
Nawashauri msikubali kufa na tai shingono na badala yake wakiwafikisha mahakamani wekeni kila kitu wazi vikiwemo vimemo(kama mlipewa) vya kuwaagiza mfanye mliyoyafanya.

Na kwa mawaziri watakaoshitakiwa (kama kweli kuna atakaeshitakiwa) ombeni ruhusu ya mahakama ili ikiwezekana mtoe maelezo/nyaraka za vikao vya baraza la mawaziri in case mlitekeleza maamuzi ya baraza na si yenu binafsi.

Wabunge wa upinzani ikibidi muwasilishe hoja binafsi kutaka kinga ya raisi iondolewe na hoja nyingine za kutaka kashifa kubwa zote za nyuma kama vile RICHMOND, EPA, KAGODA, MEREMETA, KIVUKO KIBOVU,n.k zote zichunguzwe.

Ukitaka kusafisha nyumba husafishi sebuleni tu bali lazima usafishe nyumba nzima pamoja na vyumbani/chumbani tena mpaka kwenye uvungu wa kitanda.

Wanataka tumuunge mkono Raisi basi tumuunge kwa style hii pia na si kwa kusubiri kila kitu aanzishe yeye ndio tumuunge mkono.
Ndugu yangu kufanya hivyo tu hakutawasaidia chochote.Katika Criminal Law hakuna Excuse ya kusema nilitumwa au nilikuwa remoted na mtu.Wao "watanyea debe" kwa staili na kiwango kinachowastahili na sio kutegemea vimemo.Mkapa na JK katika sakata hili hawana status tofauti na Marehemu Kigoda.Wote ni "marehemu".

Unapokuwa na Katiba na Sheria zinazomkinga mtu kuwajibika kwa makosa aliyoyatenda huko nyuma(tena mtu huyo angali hai) tafsiri yake ni nini? Tafsiri ni kwamba mtu huyo ni marehemu tayari.Hayuko duniani.Ndiposa Katiba ikatoa busara hiyo kuwa huwezi kuiadhibu maiti.Na ndicho alichokisema Magu Jana.Umeelewa?
 

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
3,013
Points
2,000

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
3,013 2,000
Nawashauri msikubali kufa na tai shingono na badala yake wakiwafikisha mahakamani wekeni kila kitu wazi vikiwemo vimemo(kama mlipewa) vya kuwaagiza mfanye mliyoyafanya.

Na kwa mawaziri watakaoshitakiwa (kama kweli kuna atakaeshitakiwa) ombeni ruhusu ya mahakama ili ikiwezekana mtoe maelezo/nyaraka za vikao vya baraza la mawaziri in case mlitekeleza maamuzi ya baraza na si yenu binafsi.

Wabunge wa upinzani ikibidi muwasilishe hoja binafsi kutaka kinga ya raisi iondolewe na hoja nyingine za kutaka kashifa kubwa zote za nyuma kama vile RICHMOND, EPA, KAGODA, MEREMETA, KIVUKO KIBOVU,n.k zote zichunguzwe.

Ukitaka kusafisha nyumba husafishi sebuleni tu bali lazima usafishe nyumba nzima pamoja na vyumbani/chumbani tena mpaka kwenye uvungu wa kitanda.

Wanataka tumuunge mkono Raisi basi tumuunge kwa style hii pia na si kwa kusubiri kila kitu aanzishe yeye ndio tumuunge mkono.
Ndugu yangu kufanya hivyo tu hakutawasaidia chochote.Katika Criminal Law hakuna Excuse ya kusema nilitumwa au nilikuwa remoted na mtu.Wao "watanyea debe" kwa staili na kiwango kinachowastahili na sio kutegemea vimemo.Mkapa na JK katika sakata hili hawana status tofauti na Marehemu Kigoda.Wote ni "marehemu".

Unapokuwa na Katiba na Sheria zinazomkinga mtu kuwajibika kwa makosa aliyoyatenda huko nyuma(tena mtu huyo angali hai) tafsiri yake ni nini? Tafsiri ni kwamba mtu huyo ni marehemu tayari.Hayuko duniani.Ndiposa Katiba ikatoa busara hiyo kuwa huwezi kuiadhibu maiti.Na ndicho alichokisema Magu Jana.Umeelewa?
 

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
7,243
Points
2,000

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
7,243 2,000
Hivi chama kama kina watu wabovu kuna madhara gani kwa taifa? mbona mna miss point nyie watu! jee ni kukosa maarifa au ushabiki maandazi? Hakuna mwenye habari hata kama huko ccm mtajaza majizi na majinga mradi wasiingie kwenye serikali ambayo ni ya Watanzania wote. CCM hata muwe na wehu wanaocheza kiwanzesa kwenye mikutano yenu hiyo ni shauri yenu na ubozi wenu, sisitunazungumzia wale waliopo serikalini na kuiathiri nchi.
Kama mnataka kumuattack Lowassa au Sumaye subirini 2020 Chadema ikiingia madarakani na hao wakapewa vyeo museme maovu yao na watashughulikiwa tuu
Acha kutetea upuuzi, utazungumzaje ubovu na uzuri wa ccm bila kumtaja Lowasaa na Sumaye?

Watimueni ili sisi tusio na vyama tujue kweli Chadema ni brand new!
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,404
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,404 2,000
Ndugu yangu kufanya hivyo tu hakutawasaidia chochote.Katika Criminal Law hakuna Excuse ya kusema nilitumwa au nilikuwa remoted na mtu.Wao "watanyea debe" kwa staili na kiwango kinachowastahili na sio kutegemea vimemo.Mkapa na JK katika sakata hili hawana status tofauti na Marehemu Kigoda.Wote ni "marehemu".

Unapokuwa na Katiba na Sheria zinazomkinga mtu kuwajibika kwa makosa aliyoyatenda huko nyuma(tena mtu huyo angali hai) tafsiri yake ni nini? Tafsiri ni kwamba mtu huyo ni marehemu tayari.Hayuko duniani.Ndiposa Katiba ikatoa busara hiyo kuwa huwezi kuiadhibu maiti.Na ndicho alichokisema Magu Jana.Umeelewa?
Pamoja na yote hayo,ukweli lazima uwekwa wazi ili wananchi wajue ni kina nani wametufikasha hapa na kila mtu aone ujinga wa kuwa na hii kinga isiyo na maana.
 

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
23,961
Points
2,000

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
23,961 2,000
Nawashauri msikubali kufa na tai shingono na badala yake wakiwafikisha mahakamani wekeni kila kitu wazi vikiwemo vimemo(kama mlipewa) vya kuwaagiza mfanye mliyoyafanya.

Na kwa mawaziri watakaoshitakiwa (kama kweli kuna atakaeshitakiwa) ombeni ruhusu ya mahakama ili ikiwezekana mtoe maelezo/nyaraka za vikao vya baraza la mawaziri in case mlitekeleza maamuzi ya baraza na si yenu binafsi.

Wabunge wa upinzani ikibidi muwasilishe hoja binafsi kutaka kinga ya raisi iondolewe na hoja nyingine za kutaka kashifa kubwa zote za nyuma kama vile RICHMOND, EPA, KAGODA, MEREMETA, KIVUKO KIBOVU,n.k zote zichunguzwe.

Ukitaka kusafisha nyumba husafishi sebuleni tu bali lazima usafishe nyumba nzima pamoja na vyumbani/chumbani tena mpaka kwenye uvungu wa kitanda.

Wanataka tumuunge mkono Raisi basi tumuunge kwa style hii pia na si kwa kusubiri kila kitu aanzishe yeye ndio tumuunge mkono.
Wakisoma andiko hili umoja wao unarejea kama awali.
 

Forum statistics

Threads 1,379,038
Members 525,278
Posts 33,732,649
Top