Andika mkoa na mtaa uliopo uwajue wanaJF walio karibu na wewe

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
9,306
2,000
Mimi nipo DSM -Ukonga-Markaz mtaa wa Kwa Temba

=====
Kama unahisi unatafutwa na hutaki kujulikana taja mtaa wa uongo ambao hata haukai huo.Huo huo mtaa mtaa wa uongo utampata jirani yako wa uongo

Umetumwa na wewe ukalibeba kama lilivyo,
Mwambie aliyekutuma kuwa kufahamiana kivihivi inatosha sana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom