Anayoyasema Jenerali Ulimwengu yalitakiwa yasemwe na Mzee Mwinyi (Rais Mstaafu) au Kikwete

MGOGOHALISI

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
1,161
2,000
Wale wahenga wenzangu mtakua mnakumbuka jinsi mwl Nyerere alivyokua anaita waandishi wa habari na kuongekea mambo mbalimbali yanayohusu nchi. Hili alilifanya hasa alipoona mamba yanaenda ndivyo sivyo.

Ninakumbuka alipokemea kuhusu kupuuzwa kwa katiba ya nchi kipindi cha uongozi wa mzee Mwinyi. Hii ilionyesha uwajibikaji kwa kiongozi mstaafu na iliwakumbusha walioko madarakani majukumu yao.

Kwa miaka ya karibuni hali hii imekua tofauti. Huwezi kusikia wastaafu waliopo kuzungumzia mambo au kukemea maovu yanapofanywa na walioko madarakani. Je ni woga, kupuuza au ni sehemu ya wale wanaofanya kinyume?
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
37,262
2,000
😁😁😁
1631782898_1631782897-picsay.jpg
 

antimatter

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
21,327
2,000
Kwa miaka ya karibuni hali hii imekua tofauti. Huwezi kusikia wastaafu waliopo kuzungumzia mambo au kukemea maovu yanapofanywa na walioko madarakani. Je ni woga, kupuuza au ni sehemu ya wale wanaofanya kinyume?
Sababu kubwa ni uadilifu..
Kama mstaafu alikuwa na makandokando mengi akiwa madarakani, anahitaji fadhila ya kulindwa na aliyepo madarakani. So, hawezi kuthubutu kukosoa.

Hayati jiwe alionya mstaafu fulani aliyejaribu kukosoa kuwa asiwashwewashwe. Mstaafu akatii
 

Mzabwa

Member
Jan 31, 2021
73
125
Sindomaana na yy amepigwa dongo ni miongoni mwa wanaokaa kimya kuyasemea maovu ama Kwa uwoga au kujipendekeza Kwa maslahi binafc na tumekuwa tunaona hili hata kipindi kilichopita.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
8,839
2,000
Kulindana pia ni sababu mojawapo, kwasababu wengine huwa na uchafu wao hivyo huamua kukaa kimya kwa uoga wasije "kuvuliwa" nguo, ila wengine hukaa kimya ili kulinda interest zao ili vizazi vyao viendelee kubaki kwenye system.
 

Muuza viatu

JF-Expert Member
May 14, 2020
2,965
2,000
Wale wahenga wenzangu mtakua mnakumbuka jinsi mwl Nyerere alivyokua anaita waandishi wa habari na kuongekea mambo mbalimbali yanayohusu nchi. Hili alilifanya hasa alipoona mamba yanaenda ndivyo sivyo.
Ninakumbuka alipokemea kuhusu kupuuzwa kwa katiba ya nchi kipindi cha uongozi wa mzee Mwinyi. Hii ilionyesha uwajibikaji kwa kiongozi mstaafu na iliwakumbusha walioko madarakani majukumu yao.

Kwa miaka ya karibuni hali hii imekua tofauti. Huwezi kusikia wastaafu waliopo kuzungumzia mambo au kukemea maovu yanapofanywa na walioko madarakani. Je ni woga, kupuuza au ni sehemu ya wale wanaofanya kinyume?
Jamaa alikua bandidu sana,wakat kashika mpini wote waliomkosoa au kwenda kinyume na mtazamo wake walihenyeshwa lkn baada ya kukaa pemben akawa ndio masta wa kukosoa
 

Pua ya zege

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
675
1,000
Wale wahenga wenzangu mtakua mnakumbuka jinsi mwl Nyerere alivyokua anaita waandishi wa habari na kuongekea mambo mbalimbali yanayohusu nchi. Hili alilifanya hasa alipoona mamba yanaenda ndivyo sivyo.
Ninakumbuka alipokemea kuhusu kupuuzwa kwa katiba ya nchi kipindi cha uongozi wa mzee Mwinyi. Hii ilionyesha uwajibikaji kwa kiongozi mstaafu na iliwakumbusha walioko madarakani majukumu yao.

Kwa miaka ya karibuni hali hii imekua tofauti. Huwezi kusikia wastaafu waliopo kuzungumzia mambo au kukemea maovu yanapofanywa na walioko madarakani. Je ni woga, kupuuza au ni sehemu ya wale wanaofanya kinyume?
Jk alijitokeza kuonya kipindi cha jpm na kutishwa na ali hepi uwenda kipindi hicho ulikuwa burundi
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
8,560
2,000
Wale wahenga wenzangu mtakua mnakumbuka jinsi mwl Nyerere alivyokua anaita waandishi wa habari na kuongekea mambo mbalimbali yanayohusu nchi. Hili alilifanya hasa alipoona mamba yanaenda ndivyo sivyo.
Ninakumbuka alipokemea kuhusu kupuuzwa kwa katiba ya nchi kipindi cha uongozi wa mzee Mwinyi. Hii ilionyesha uwajibikaji kwa kiongozi mstaafu na iliwakumbusha walioko madarakani majukumu yao.

Kwa miaka ya karibuni hali hii imekua tofauti. Huwezi kusikia wastaafu waliopo kuzungumzia mambo au kukemea maovu yanapofanywa na walioko madarakani. Je ni woga, kupuuza au ni sehemu ya wale wanaofanya kinyume?
Tatizo wanakaribishwa ndani ya sinia, Nyerere ilikuwa ngumu sana kumwingiza kingi na zawadi za gari ya birthday na hekalu la rais mstaafu......utaumbuka mapema sana, acha kabisa yule mzee.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,539
2,000
Wale wahenga wenzangu mtakua mnakumbuka jinsi mwl Nyerere alivyokua anaita waandishi wa habari na kuongekea mambo mbalimbali yanayohusu nchi. Hili alilifanya hasa alipoona mamba yanaenda ndivyo sivyo.
Ninakumbuka alipokemea kuhusu kupuuzwa kwa katiba ya nchi kipindi cha uongozi wa mzee Mwinyi. Hii ilionyesha uwajibikaji kwa kiongozi mstaafu na iliwakumbusha walioko madarakani majukumu yao.

Kwa miaka ya karibuni hali hii imekua tofauti. Huwezi kusikia wastaafu waliopo kuzungumzia mambo au kukemea maovu yanapofanywa na walioko madarakani. Je ni woga, kupuuza au ni sehemu ya wale wanaofanya kinyume?
Mwinyi mzee wa maslahi tu. Alisema kwa kumsifia Jiwe ili mwanaye apewe urais
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom