Anayetuhumiwa kuua watu wawili katika nyumba ya wageni Tanga anaswa


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,108
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,108 280
.
23031537_10155877133874339_6504411881303844193_n-jpg.622590

Mtuhumiwa huyo alikamatwa Tunduma wakati akifanya jaribio la kutoroka


Tanga.Mkazi wa Kijiji cha Bulwa Tarafa ya Amani Wilayani Muheza, Ismail Yahaya (41) aliyekamatwa Tunduma wiki iliyopita akifanya jaribio la kutaka kutoroka nchini, hatimaye amefikishwa katika mahakama ya hakimu mkazi jijini Tanga na kusomewa mashtaka mawili ya mauaji.

Ismail ambaye ni mganga wa jadi alifikishwa mbele ya hakimu mkazi mfawidhi wa mahakama ya hakimu mkazi Tanga, Crisencia Kisongo akituhumiwa kuwaua Ibrahim Ali na Benedictor John katika nyumba ya kulala wageni.

Ilidaiwa mahakamani hapo na Wakili wa Serikali Rebeca Msalangi mbele ya hakimu huyo kuwa mshtakiwa huyo alifanya mauaji hayo Septemba 25 mwaka huu katika nyumba ya kulala wageni ijulikanayo Bomai Inn iliyopo barabara ya 20 jijini hapa.

Wakili huyo wa Serikali aliendelea kudai shtaka la kwanza linalomkabili mshtakiwa huyo ni kuwa Septemba 25 alimuua Ibrahim Ali na kisha kumfunga kamba. Shitaka la pili kwa mujibu wa mwendesha mashtaka huyo ni kwamba Septemba 25 mwaka huu mshtakiwa huyo alimuua Benedictor John na kasha kumfunga kamba.

Baada ya kusomewa mashtaka hayo, hakimu Cresencia alisema kutokana na kesi hiyo kuwa ya mauaji, mshtakiwa hakustahili kujibu chochote kwa kuwa mahakama hiyo haina mamlaka kisheria hadi itakapofikishwa ngazi ya mahakama kuu.

"Kwa sababu hiyo huwezi pia kupewa dhamana kwa hiyo utakwenda Rumande," alisema hakimu huyo wakati akiahirisha kesi hiyo hiyo hadi itakapotajwa tena Novemba 14 mwaka huu

Chanzo: Mwananchi
 
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,677
Likes
5,163
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,677 5,163 280
Aliwauaje, maelezo hayajakamilika.

Hivi bado watu wanaamini mambo ya waganga wa kienyeji sijui shetanu sijui Mungu?
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,371
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,371 280
Ndio hivyo tena Hana future
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
2,712
Likes
686
Points
280
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
2,712 686 280
Sheria ichukue mkondo ila upande wa pili wachokozi! Haya bhwana
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,029
Likes
2,548
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,029 2,548 280
Huyu mganga naye ovyo kabisa kama kweli aliwaua hao watu kwanini asingekodi kirikuu na kuwatupa baharini ili wazee wa "matamko" wapate point za kuilaumu serikali"
 
W

Wilbroad kaovela

New Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
4
Likes
0
Points
3
W

Wilbroad kaovela

New Member
Joined Oct 31, 2017
4 0 3
Yelewi huyu apimwe akili au mkojo
 
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
1,840
Likes
1,059
Points
280
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
1,840 1,059 280
Wahusika wa matukio mengine yote wananaswa. Inakuwaje wale wa lisu mpk sasa hawajajulikana? Au alikuwa akitaka kujiua mwenyewe?
 
W

Wilbroad kaovela

New Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
4
Likes
0
Points
3
W

Wilbroad kaovela

New Member
Joined Oct 31, 2017
4 0 3
Huyu mganga naye ovyo kabisa kama kweli aliwaua hao watu kwanini asingekodi kirikuu na kuwatupa baharini ili wazee wa "matamko" wapate point za kuilaumu serikali"
Hahaha...utatusaidia maana unaonekana kujua mbinu
 
Sammo Hung

Sammo Hung

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Messages
1,108
Likes
1,165
Points
280
Sammo Hung

Sammo Hung

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2017
1,108 1,165 280
Afadhali amekamatwa maana watu wa namna hii hawafai kwenye jamii,,
 
simon baker

simon baker

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
369
Likes
389
Points
80
simon baker

simon baker

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2017
369 389 80
huyu lazma akapewe unyapala msaidizi..akapige pige makofi panya road mule segerea
 
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
452
Likes
269
Points
80
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
452 269 80
Wahusika wa matukio mengine yote wananaswa. Inakuwaje wale wa lisu mpk sasa hawajajulikana? Au alikuwa akitaka kujiua mwenyewe?

Tatizo dereva hajakwenda kuripoti Polisi. Hebu mshawishi Dereva akatoe ripoti Polisi - ili mambo kama haya yaendelee. Kama hapo unaona watu wa ile Guest House wametoa ushirikiano - jamaa amekamatwa. Nina hakika Dereva akitoa ushirikiano - Polisi wataweza pia kuwakamata na hao.
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907