kolola

JF-Expert Member
Apr 26, 2020
2,575
2,000
Mkuu lengo lako hasa nini, mbn kama umetumwa uvuruge chama na serikali kwa ujumla? Ulianza na JK na familia yake, leo umehamia kwa mama, kesho hatujui utarukia kwa nani na kwa masilahi ya nani na pia unapata faida gani!!
Anasema ukweli, Samia akumbuke kilichompata JK 2010
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
3,181
2,000
Aah veronica france njaa itakuua sisi tupo na mama nchi inasonga.Hakuna viroba vya watu tena baharini.
 

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
12,117
2,000
Mtoa mada nikushauri kitu, tafuta kazi ufanye. Unamuhesabia mama wa watu hadi siku za kukaa ofisini dah. Tafuta kazi achana kufatilia maisha ya huyu mama, utapata ugonjwa wa sononi. Huna namna hata moja kumkwamisha huyu mama zaidi ya kujiongelesha humu JF kitu ambacho sidhani kinaweza badili chochote.
Kwendraaaaaaaa una mwambia mleta mada atafute kazi wewe nani kakwambia hana kazi? Mmezoea lelelemama ndo maana mnamchukia jpm
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
8,067
2,000
Kosa kubwa sana ni pale mlipoanzisha vita na kijana wa saigoni...pale ndipo mlipokosea....

Legacy huwa inasimama yenyewe hailazimishwi kusimama, nchi haijengwi kwa makelele, kublackmail watu, propaganda nk...nchi inajengwa kwa utulivu, hekima na busara, akili kubwa na kushirikishi watu wote...

Dawa rahisi ya hang'over ni kujitapisha ulevi wote uliobaki kichwani na kunywa maji mengi...
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
8,067
2,000
sasa 2025 mnakwenda kuchagua Chadema mliyoikataa kwa lazima, tuliwaambia wakati fulani juu ya kumlazamisha mwenda zake atengeneze katiba imara na mfumo madhubuti unakaoishi milele...mliona tunapiga makelele wakati wa kura na kutubatiza majina lukuki kama vibaraka wa mabeberu, mashoga, CDM, wapiga dili, tunakwamisha juhudi nk..

today things are not at your favor, mnalia lia lia tu, mjifunze kusimama kwenye mstari wa haki...
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
8,067
2,000
wakati wapinzani wanaonewa kwa kudhulumiwa haki zao mliona sawa tu, wakati wapinzani wanakamatwa hovyo hovyo mliona sawa tu....wakati wapingaji wanapelekwa jela, kupotezwa mliona sawa tu....

Kelele zilipopigwa mkaleta kebehi na dharau nyiiiingi sana, leo mambo yamegeuka mnataka msikilizwe na watu wawaunge mkono.....tujifunze kusimama kwenye mstari wahaki..
 

Lombo

JF-Expert Member
Jan 21, 2011
4,725
2,000
Nipo Mkoa Fulani,Jana vijana watano wakulima was mahindi walikuwa katafrija ' ka kumkumbuka Jiwe!
Mleta mada ulistahili kuwa mwalikwa 😊😊
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
8,241
2,000
Safari imepwaya imejaa maigizo yanayoleta hofu ya safari yetu ya kujijengea heshima yetu

safari hii imekuwa ya kujishusha sisi yaani tunaonekana ni wakosaji hatuwez

Yule rubani wa kwanza alikuwa akitupa hamasa na nguvu ya kupambaba na kutuambia tunaweza

huyu rubani aliyefuata anatupa hofu tu anajipendekeza tu anatafuta sifa za kulazimisha ambazo hajazifanyia kazi
Mmepoteza mwelekeo maana mliishi kwa mapambio na vigelegele...
Muungwana hujishusha ila mtwana hujikweza ili aonekane
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
10,349
2,000
Umaonekana umefiwa na una tatizo la kisakolojia hauandiki hoja bali unafanya mashambulizi kwa Mama

Pole kwa msiba
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
8,067
2,000
Kama mlivyokuwa mnatuambia juu ya kumunga mkono Mzee wetu, pia inabidi mtumbie tumuunge mkono Mama kwenye mipango yake.

Hata Mzee wetu yapo mengi tu alikosea sana lakini mlituambie tumuunge mkono na kumpa moyo tena kwa lazima na promo kuuuubwa huku wengine nao hawakulidhika na mwenendo wake pia...
 

Pac the Don

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
708
1,000
Safari imepwaya imejaa maigizo yanayoleta hofu ya safari yetu ya kujijengea heshima yetu

safari hii imekuwa ya kujishusha sisi yaani tunaonekana ni wakosaji hatuwez

Yule rubani wa kwanza alikuwa akitupa hamasa na nguvu ya kupambaba na kutuambia tunaweza

huyu rubani aliyefuata anatupa hofu tu anajipendekeza tu anatafuta sifa za kulazimisha ambazo hajazifanyia kazi
Basi mrudishe wa kwanza!
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
8,067
2,000
Mbegu mnayoipanda tunakoendea mtakuja kuanzisha vikundi vya kigaidi na kusumbua watu na mentality zenu za kitumwa na akili zilizojazwa propaganda...
 

wax

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
5,484
2,000
Pumbavu mkubwa wewe Toka hapa
Wakuu hii mijitu ni ya kupiga mangumi
Huyu Veronica tusimwache hivi hivi

Mshenzi Sana huyu
Tutamlinda mama kwa nguvu zetu zoteee
Ole wa mtu amguse tutadili nae papendicular
 

wax

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
5,484
2,000
Matagaaaaaaaa matagaaaaaaaa matagaaaaaaaa matagaaaaaaaa matagaaaaaaaa matagaaaaaaaa matagaaaaaaaa matagaaaaaaaa uuuuwwiiiiiiii uuuuwwiiiiiiii uuuuwwiiiiiiii uuuuwwiiiiiiii uuuuwwiiiiiiii uuuuwwiiiiiiii njoooniii huku njoooniii huku njoooniii huku njoooniii huku njoooniii huku njoooniii huku
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom