Anayejua kazi itakayoweza kunipa 15000 kwa siku | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayejua kazi itakayoweza kunipa 15000 kwa siku

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kiraza, Aug 6, 2016.

  1. kiraza

    kiraza Member

    #1
    Aug 6, 2016
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 70
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Habari wanajamvi, mimi ni Mtanzania niliekosa kupata Elimu, nimeishia darasa la sita, kutokana na Ugumu wa maisha na kufiwa na mlezi, mwaka 2004. Kwa sasa nina umri wa miaka 25, ila nasumbuka mno na kazi nzuri itakayoweza kunipa walao hata 10000 au 15000 per day ili niweze kuibalance pesa hiyo niweze kufanya maisha, kwa alie na ujuzi juu ya hilo naomba aniPM, kazi yoyote nitafanya iri mradi iwe halali katika sheria za nchi. Asili yangu ni Mkoa wa Iringa, hapa dar naishi peke yangu.
    Natanguliza shukrani.
    Mbarikiwe.
     
  2. L

    LadyRed JF-Expert Member

    #41
    Feb 17, 2017
    Joined: Mar 19, 2016
    Messages: 2,742
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Mwanzo mgumu dada,wenye degree wamesoma ila wanaanza kazi za kujitolea
    Unapoanza kazi utaanza tafta nafasi za kazi zingine
    Huwezi jua utapata wapi, nyumba zingine ni watu wazuri sana watakuendeleza ama utaacha utafte kazi ingine
    Usafi maofisini inalipa kidogo ila huwa wadada na wakaka wale wanafanyaga kazi za kuwasaidia staff maofisini na kupewa tip kila siku ama kwa mwezi
    Kuna sehemu nilikua kikazi dada wa usafi tulikua tunachanga kwa mwezi inafika hata lak2 hadi 3 tunampa,
    Kazi yake akishamaliza usafi bas anapita kw kila mtu kuchukua order za vitafunwa na maji,lunch tunamtuma,wa kumtuma deposit Benki haya nk nk..uwe tu na bidii na kazi, usiwe na kisirani jishushe ujifunze kazi utapendwa sana
    Wote tunaanzia chini
     
  3. perfect hunter

    perfect hunter Senior Member

    #42
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 108
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mkuu mjini daladala kibao, tafuta day worker ( deiwaka) anzia hapo baadae ukipata ya moja kwa moja jishikize upige kazi
     
  4. kiraza

    kiraza Member

    #43
    Feb 18, 2017
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 70
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Asante kwa ushauri
     
  5. Planett

    Planett JF-Expert Member

    #44
    Feb 19, 2017
    Joined: Mar 20, 2014
    Messages: 2,205
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    Miss Natafuta ni kweli hii au!?
     
  6. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #45
    Feb 19, 2017
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    Darasa la sita na umeandika andiko linaloeleweka...ukiondoa hapo tu ulipoandika 'iri mradi'

    Kuna Mtu akiandika sentensi tatu ukaelewa nusu tu ya alichoandika unamshukuru MUNGU.....na huyo atakwambia yupo/ni muhitimu wa chuo kikuu.
     
  7. mteulethebest

    mteulethebest Member

    #46
    Feb 19, 2017
    Joined: Feb 6, 2017
    Messages: 72
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Kweli ajira kwetu vijana tusiokuwa Na elimu imekuwa changamoto kwetu
     
  8. k

    kibulambwana Senior Member

    #47
    Feb 19, 2017
    Joined: Feb 18, 2017
    Messages: 124
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ndugu we'sio Wa ngosha!?.
     
  9. mteulethebest

    mteulethebest Member

    #48
    Feb 19, 2017
    Joined: Feb 6, 2017
    Messages: 72
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Co mbona umeniuliza hivyo
     
  10. kamanda mbigi

    kamanda mbigi JF-Expert Member

    #49
    Feb 19, 2017
    Joined: Feb 8, 2017
    Messages: 220
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    ID yako nadhani inazidi kukuletea hali ngumu ya maisha mkuu......vile unavyojiombea ndio utakavyopokea.
     
  11. k

    kibulambwana Senior Member

    #50
    Feb 23, 2017
    Joined: Feb 18, 2017
    Messages: 124
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wa ngosha si' walala hoi anavyosemaga mwewe.
     
  12. kiraza

    kiraza Member

    #51
    Feb 28, 2017
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 70
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
     
  13. sab

    sab JF-Expert Member

    #52
    Feb 28, 2017
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 1,164
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Konda wa daladala utapata zaidi ya hapo
     
Loading...