Anayejua kazi itakayoweza kunipa 15000 kwa siku | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayejua kazi itakayoweza kunipa 15000 kwa siku

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kiraza, Aug 6, 2016.

  1. kiraza

    kiraza Member

    #1
    Aug 6, 2016
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 74
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 25
    Habari wanajamvi, mimi ni Mtanzania niliekosa kupata Elimu, nimeishia darasa la sita, kutokana na Ugumu wa maisha na kufiwa na mlezi, mwaka 2004. Kwa sasa nina umri wa miaka 25, ila nasumbuka mno na kazi nzuri itakayoweza kunipa walao hata 10000 au 15000 per day ili niweze kuibalance pesa hiyo niweze kufanya maisha, kwa alie na ujuzi juu ya hilo naomba aniPM, kazi yoyote nitafanya iri mradi iwe halali katika sheria za nchi. Asili yangu ni Mkoa wa Iringa, hapa dar naishi peke yangu.
    Natanguliza shukrani.
    Mbarikiwe.
     
  2. brigedia mafia

    brigedia mafia JF-Expert Member

    #21
    Aug 8, 2016
    Joined: Jul 21, 2016
    Messages: 2,242
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    Uza bangi
     
  3. k

    kerai Senior Member

    #22
    Aug 8, 2016
    Joined: Oct 28, 2013
    Messages: 169
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Niko serious tukiwa Na vijana watano Na kila kijana auze barafu shuleni zipatazo 200 kwa bei ya sh.100 kwa siku nibei gani? We nicheki tufanye kazi acha ubishooo
     
  4. m

    mwaziri Member

    #23
    Aug 9, 2016
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Osha magari mkuu utapata hiyo pesa kirahisi
     
  5. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #24
    Aug 9, 2016
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 3,534
    Likes Received: 2,131
    Trophy Points: 280
    Itabidi nikutafte
     
  6. ora

    ora JF-Expert Member

    #25
    Aug 16, 2016
    Joined: May 21, 2016
    Messages: 1,199
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    nmeipenda hii kazi
    unaweza kunitafutia
     
  7. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #26
    Aug 16, 2016
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,563
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Fala wewe ndio akili yako ilipoishia kufikiria?
     
  8. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #27
    Aug 16, 2016
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,563
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Namshangaa huyu kenge anatupa sifa zisizo zetu!
     
  9. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #28
    Aug 16, 2016
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,563
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    1471337807332.jpg
     
  10. optico

    optico JF-Expert Member

    #29
    Aug 16, 2016
    Joined: Jul 4, 2016
    Messages: 244
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    betting
     
  11. jaxonjaxon

    jaxonjaxon Senior Member

    #30
    Aug 16, 2016
    Joined: Nov 21, 2014
    Messages: 183
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kila kitu mnachukuliaga utani tu.... kasema kazi iwe halali kwa mujibu wa sheria ya Tz...
    Shame on you
     
  12. Tony antony

    Tony antony JF-Expert Member

    #31
    Aug 16, 2016
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 4,246
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    mtu huna kazi hujapata elimu unajipangia kiasi cha kupata kwa siku tena huna hata sehemu ya kuanzia...........nenda kajiuze utapata zaidi ya hiyo wauza nyanya wenyewe hawapati hiyo kwa siku wewe huna chochote unataka kuanzia kwenye maisha mazuri kiasi hicho???
     
  13. xbs

    xbs JF-Expert Member

    #32
    Aug 16, 2016
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 225
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    Mkuu ungeenda dodom kule watu wameamka na dili za site kwa mchina unapiga 15000 par day bado over time bado hujajiongeza na wew unapiga noti tuu.
     
  14. U

    UKAWA2 JF-Expert Member

    #33
    Aug 16, 2016
    Joined: Apr 22, 2014
    Messages: 2,015
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Ila amesema kama una nia umtafute PM sasa sijui kama hili wazo lako atalifanyia kazi maana umeliweka hapa sebuleni.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #34
    Aug 18, 2016
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 31,537
    Likes Received: 4,879
    Trophy Points: 280
    Mchongoo wavyeti feki itasaza mwenyewe

    Kaziunawatafutia Wateja
     
  16. kedrick

    kedrick JF-Expert Member

    #35
    Aug 18, 2016
    Joined: Apr 25, 2015
    Messages: 3,622
    Likes Received: 2,142
    Trophy Points: 280
    Mbona hii kazi sio ya kutafutiwa ni ww kwenda kilingeni au sehemu zenye parking za magari.
    Gari moja elfu 5 bei ya chini kuosha.
     
  17. kiraza

    kiraza Member

    #36
    Feb 16, 2017
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 74
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 25
    Asante kwa ushauri
     
  18. M

    Mtaftaji JF-Expert Member

    #37
    Feb 17, 2017
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Na pia abadili jina la jamii forum maana hamna atakaekuajiri ikiwa cfayako ni ya jina hilo.
     
  19. M

    Mtaftaji JF-Expert Member

    #38
    Feb 17, 2017
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Masharti na vigezo ndo ku fail kwa watanzania
     
  20. L

    LadyRed JF-Expert Member

    #39
    Feb 17, 2017
    Joined: Mar 19, 2016
    Messages: 3,422
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Waweza tafta hizi kazi za usafi maofisini ama majumbani,fanya bidii ukiwa huko
     
  21. kiraza

    kiraza Member

    #40
    Feb 17, 2017
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 74
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 25
    Asante ila kwa unavyoona kwa kazi za usafi majumbani naweza kupata hicho kiasi dada angu
     
Loading...