Anayejua kazi itakayoweza kunipa 15000 kwa siku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayejua kazi itakayoweza kunipa 15000 kwa siku

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kiraza, Aug 6, 2016.

  1. kiraza

    kiraza Senior Member

    #1
    Aug 6, 2016
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 114
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Habari wanajamvi, mimi ni Mtanzania niliekosa kupata Elimu, nimeishia darasa la sita, kutokana na Ugumu wa maisha na kufiwa na mlezi, mwaka 2004. Kwa sasa nina umri wa miaka 25, ila nasumbuka mno na kazi nzuri itakayoweza kunipa walao hata 10000 au 15000 per day ili niweze kuibalance pesa hiyo niweze kufanya maisha, kwa alie na ujuzi juu ya hilo naomba aniPM, kazi yoyote nitafanya iri mradi iwe halali katika sheria za nchi. Asili yangu ni Mkoa wa Iringa, hapa dar naishi peke yangu.
    Natanguliza shukrani.
    Mbarikiwe.
     
  2. QALLI MIZOH

    QALLI MIZOH JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2016
    Joined: Mar 19, 2014
    Messages: 2,087
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna kazi spesho ya kukupa 10000 au 15000 per day,? kila kitu ni maelewano mkuu.

    Kuna kazi nyingine unaweza kupata zaidi ya hiyo au pungufu ya hiyo, anyway ngoja waje wengine.
     
  3. R

    Rofa Member

    #3
    Aug 6, 2016
    Joined: Sep 19, 2015
    Messages: 76
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 40
    Wabena ni watu hatari sana,wakinya kaa mbali nao kabisa,badiri kabila na kazi utapata
     
  4. y-n

    y-n JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2016
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,726
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Bodaboda.
    Inaweza ikazidi au ikapungua kulingana na hali halisi ya siku husika.
     
  5. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 16,837
    Likes Received: 27,220
    Trophy Points: 280
    kuna kazi za site
    kujenga nk kwa siku 15
     
  6. sumu-ya-panya

    sumu-ya-panya JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2016
    Joined: Aug 6, 2016
    Messages: 348
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    15000x30=450,000 duh! we nenda NMB,CRDB, ana mabenk mengine unasifa za kua bank teller
     
  7. kiraza

    kiraza Senior Member

    #7
    Aug 7, 2016
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 114
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Asante kwa wazo lako kaka
     
  8. Bigbootylover

    Bigbootylover JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2016
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 2,179
    Likes Received: 1,126
    Trophy Points: 280
    Mtafute Mwandulami IringaIringa huko
     
  9. m

    mnaz43 New Member

    #9
    Aug 8, 2016
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 1
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Tafuta kijiwe wanachofyatua matofali ya kuuza kaa hapo upige Kazi unaweza ondoka hata 20000 kwa Siku mkuu
     
  10. Baraka sheni

    Baraka sheni JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2016
    Joined: Jan 5, 2015
    Messages: 398
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Kwani unamtaji? Kama mtaji unao unakiasi gn? Natak nikupe wazo
     
  11. mo effect

    mo effect JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2016
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 449
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 80
    Jiji la dar ni chafu sana mradi wa kuokota takataka utakufaa sana na unaweza kuingiza pesa zaidi ya hiyo
     
  12. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2016
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,200
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Wahi Dodoma fursa ya kuosha magari
     
  13. kiraza

    kiraza Senior Member

    #13
    Aug 8, 2016
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 114
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Utaanza lini mradi huu ndugu yangu

    Sent from my GT-I9500 using JamiiForums mobile app
     
  14. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2016
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 2,381
    Likes Received: 2,122
    Trophy Points: 280
    15000 hiyo inawezekana Kama ukimpata mtu anayemiliki bajaji au mshikaji unaweza ingiza hiyo pesa kwa sababu tajiri unampelekea 15000 kwa siku hapa daresalaam unaweza ukafikisha zaidi ya hiyo tena ukipiga ile mida ya asubuhi na jioni.
     
  15. richard kaswalala

    richard kaswalala Senior Member

    #15
    Aug 8, 2016
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 102
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Ujasema unafani gani.maana huwezi kupanga hela wakati huna fani yeyote.
     
  16. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2016
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,833
    Likes Received: 3,485
    Trophy Points: 280
    Wabena hawana sifa hiyo ndugu yangu, Wabena ni watu safi sana.....waaminifu, wachapa kazi na hawana tamaa za kijinga.
     
  17. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2016
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,833
    Likes Received: 3,485
    Trophy Points: 280
    Amesema kaishia darasa la sita.
     
  18. mbeyaboyfrancy

    mbeyaboyfrancy JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2016
    Joined: Mar 12, 2015
    Messages: 257
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Njoo njombe nikusindikize kwa mtaalamu baada ya hapo we mwenyewe utanitafuta kuja kunipa shukran Onyo vsiwe muoga
     
  19. k

    kerai Senior Member

    #19
    Aug 8, 2016
    Joined: Oct 28, 2013
    Messages: 168
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Njoo tuuze barafu tutapiga hela ntafute 0769630209
     
  20. Echililo

    Echililo JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2016
    Joined: Apr 19, 2016
    Messages: 262
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    We jamaa nimekupenda bure, inaoneka una roho ya huruma sana, Mungu awakutanishe na muelewane na biashara iwaendee vizuri kama atakubali kuungana nawe katika hiyo biashara
     
Loading...